Phân Trần Cho Những Bạn Bị Chê Là Noob ( Chết Nhiều )

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi hvagamer1989, 5/11/11.

1. DkLx

DkLx Mayor of SimCity Lão Làng GVN

^
    Đệt mềnh 1 ngày đánh 2-3 trận, thêm cái 1st win cũng ~ 500 IP, tính ra 2 tuần đc ~ 7k IP, mua đc mấy em mới còn thừa thì tích để runes/page :">

2. himylove

himylove Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

:5cool_beat_plaster: sao dc nhiều thế. từ ngày lên lvl 30 rồi được tí IP xỉn :3cool_nosebleed: Trận nào win mà kéo dài hơn 50' thì mới được hơn 100IP chứ tầm 20-30 mà tụi nó surrender thì được có 7x IP à
    [spoil]
    [/spoil]
    ngay đến cả trận 1st win cũng chỉ được có hơn 200ip..
    hay là do giết ít người quá nên thế nhỉ ? Chỉ cách farm IP với :9cool_sweet_kiss: Đang muốn mua mấy em tank ap như gagras với lux mà mãi chả kiếm đủ, 1 ngày cũng đánh tầm 2 trận mà cả tuần mới được gần 2k2 ip..

3. alienfx

alienfx Youtube Master Race

máy nó cũng lập trình ở 1 mức nhất định chơi gamer thì mới học dc exp chứ :)

4. Jemai

Jemai Mr & Ms Pac-Man

tớ cũng hay gặp mấy thằng vào game là vn thế này vn thế kia. Tớ bảo "mày ko im thì tao quit"... thà bị chúng nó report chứ ko nên rước bực vào người, vả lại chơi với tâm trạng bị ức chế thì tỉ lệ thua sẽ rất cao.

5. decon22

decon22 Youtube Master Race

ở nước nào cũng có người này người nọ mà , cứ kiếm 2 3 người bạn chơi chung cho đỡ bị ức chế

6. nvhai106

nvhai106 Youtube Master Race

train hero mới hay farm ip thì đánh dominion kìa tha hồ chết chả ai chữi j chỉ cần team fight chuẩn là ok 1 trận x2 ip boot cũng đc tb 100 1 game

7. loveno11994

loveno11994 Youtube Master Race

mình khuyên các bạn mới chơi nên tìm hiểu kỹ các kỹ thuật cơ bảng như lát hitting với zone lane. Mình thấy những người mới chơi hay bị over extend dẫn tới hay bị chết nhiều nếu biết cách poke hay zone lane thì ko tới nỗi bị gọi là noob đâu.

---------- Post added at 10:38 ---------- Previous post was at 10:34 ----------

nếu vậy thì mình nghĩ bạn nên làm quen với command /ignore đi :)

8. NghiemTuan

NghiemTuan Youtube Master Race

Mình thấy chả có gì mà phải phân trần cả. Sống là phải biết mình đang ở đâu, mới chơi thì chơi AI cấp thấp rồi hay lên cao, làm quen với đặc trưng của mỗi Champ rồi cách lên đồ. Cứ bon chen theo người ta thì bị ăn chửi là đúng rồi, phân trần nỗi gì.

9. HaShaWa

HaShaWa Youtube Master Race

Noob bị chửi là đúng rồi Chơi game toàn feed cho chúng nó