[Phi Đội Private] Server Zumina. Cho những ai không muốn bay máy bay do VTC làm:D

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hanglomwa, 10/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gaucon_dzuidze

gaucon_dzuidze Youtube Master Race

Mấy anh ơi,em là newbie,các anh cho em hỏi với.Trong game có một số món nó ghi là unidentified ko thể sử dụng.Mua đồ giám định hay giám định chỗ nào các anh chỉ em với.Em xin cảm ơn :D

2. Manhha_vu

Manhha_vu Mr & Ms Pac-Man

Cậu thả vào cái máy quay vũ khí (màu vàng thì phải) mà quay để được vũ khí tương ứng với level. cái unidentifiel đóng vai trò như token (đá may mắn).

3. gaucon_dzuidze

gaucon_dzuidze Youtube Master Race

Hi...Thank bạn nha.Dc rồi.Cảm ơn nhiều lắm :D

4. sanhdieu380

sanhdieu380 Youtube Master Race

..hnay mới chơi lại nick mới ngồi bùn bùn ra sa mạc thấy con boss 31 đánh chơi lại rớt thẻ kỹ năng dứt điểm:))
    P/s:thẻ này(elite skill opening card) bán đc bao nhiêu m hả các pro??

---------- Post added at 17:05 ---------- Previous post was at 17:04 ----------

..hnay mới chơi lại nick mới ngồi bùn bùn ra sa mạc thấy con boss 31 đánh chơi lại rớt thẻ kỹ năng dứt điểm:))
    P/s:thẻ này(elite skill opening card) bán đc bao nhiêu m hả các pro??

5. Zero555

Zero555 T.E.T.Я.I.S

à tiện thể nói luôn cho các bạn các loại thẻ dứt điểm đặc biệt gì đấy gần như không có giá trị vì rớt không ít . Vậy nên nhặt được thì càng tốt cứ đem học skill chứ đừng mong mua bán gì bằng cái đó :)

6. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

vào arena rape thằng Blackout. Hố hố, giờ lấy cái câu của nó khi kể về mình làm chữ ký ở diễn đàn của nó.

mà kể cũng nhục, top item chứ chả đùa, hammer , giáp e 15 hêt rồi mà thua cái con AG nó bay bắn trên ko, mà lại còn noob như mình. Thế mà suốt ngày sang chém gió...

nguyên văn
    "I just got raped horribly in the arena. Losing my shield in 3 seconds THIS IS SO ******* RETARDED."

7. kisiacma

kisiacma Youtube Master Race

Ng đánh ra đồ IF lv 3 chính là ta đây.Hôm nọ phải nói là IF 5,sợ các bro nghe mình đi solo IF 3 lại cười bảo mình nhát gan.Ngày hôm qua vác con AG 80( mới luyện 2 ngày) ra xúc em queen 1 cái,đến lúc về làng xem lại hòm đồ lại thấy quả tên lửa nhìn giống Arrow.Thế là ta có AA như ai.Há há.Em queen dạo này nhìn xinh thế chí nị

8. Âu xít

Âu xít Mega Man

đang tìm cách mod cái hiệu ứng Ac thành hiẹu ứng kathasis of Bishop... mà lù mù cả đầu....

9. sanhdieu380

..ai rảnh thì up hih` và cho tên gọi cụ thể của AC và AA lên cho các newbie xem đc k ạk??:)
    P/s:muốn đi săn AC mà k biết mặt mũi nó ra làm sao các pác ạk @@!
    ..cho e hỏi là có ai đi IF mà cứ "start" là dis luôn bất kể chơi ở chế độ cửa sổ hay toàn màn hih` k ạk??:((

Chỉnh sửa cuối: 22/2/11
  10. Âu xít

Âu xít Mega Man

AA là 1 cái arrow siêu mạnh, cx cao+ dam siêu cao

AC là 1 cái BS tím lv 65 nhưng en được đầu đuôi. hình ảnh thé nào thì... tự tìm hiểu thêm nhé.

thông tin thêm: Bs bí( pumkin) là 1 cái BS tím lv 50 và cũng có thể en đầu đuôi, dam cơ bản của nó kém AC đúng 10 điểm( 174 so với 184 max dam). Đi IF gần như bất kì lv nào cung có thể drop. nhưng mà sau vài tuần đi IF mà ko ra thì ép cây BS bí bắn cũng đâu có yếu, àm hiệu ứng bí nổ ra đẹp hơn AC!

11. sanhdieu380

cứ vào IF là cái màn hih` game dis là như thế nào trời? :((
    30 charrrrrrr

12. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

cài lại game , thế thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! down bản mới về, bản torrent ấy

13. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Tên rose of win hình như bị cướp nick rồi nha. Giờ nó chơi nick mới rose_of_gold, nick cũ của nó bị thằng nào hack rùi.

14. sanhdieu380

đã down lại = torrent ~~> update ~~~> vào game ~~> vào IF ~~> disconect again and again...:((

15. Zero555

Zero555 T.E.T.Я.I.S

huy động anh em trồng dưa gây ... quỹ :D

16. 2131987

2131987 Mario & Luigi

Đi solo IF sợ nhất ăn khạc của bọn boss. Máy yếu mà ăn trọn 1 đợt đờm thồi là giật tung ass bắn ko ra đạn.
    Và ghét nhất là boss chui tường bắn éo được mà còn hồi máu nữa.

17. Âu xít

Âu xít Mega Man

đừng chơi win 7!

Nếu mà cài bằng cái bản torrent, chơi XP mà dis thì chịu. Thỉnh thoảng dis thì bt chứ đến nỗi mà ko vào được IF thì chịu chết luôn!

Ai chơi AG nên biết 1 điểm yếu của con boss 5: chui xuống dưới thân nó bắn sao cho cái target của con boss gần như ở ngay trên đầu mình thì gần như chả bao giờ nó bắn trúng:D còn đứng lệch ra thì ăn đòn vuông mồm

18. Âu xít

Âu xít Mega Man

ai có kết quả cái vụ trụ lúc 12 rưỡi đêm qua ko nhỉ.

đánh kinh thật, 1 tập đoàn spot gì đó nó ra.

Mình trong 10 phút ăn 4 quả crash game( bay thẳng ra ngoài ko thông báo gì hết) chán đi ngủ luôn khi trụ còn 1/2 máu

19. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

Quân ta thắng vì chỉ băm bổ vào bem trụ. Lúc sau tụi nó canh warp hết nên mò từ đằng sau ra bem trụ mà ko có ai cản. :)) Còn 1 phút thì trụ nổ.

20. sanhdieu380

..pro nào chỉ giúp e cái vụ ssb để farm hủy với..đi từ đâu ra ssb, map đó tên đầy đủ nghĩa là j` và cần đk j` để tới đc đó ko ak??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.