phi phong map 4.9

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi V0DAnh77, 8/10/10.

1. mrkleven

mrkleven Mega Man

ừh, MN lên TL thì sao, kiếm võ chỉ cần cái mật tịch thôi đấy, có kịp hút & thả vào người nó ko hay là chấp nhận đứng nhìn nó stun đến chết. :-q
    omg, lại còn đòi chấp 2 cơ =))

2. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Đơn giản cái bích nguyên là xong thôi bạn :>

3. mrkleven

mrkleven Mega Man

eo ơi nguy hiểm chưa :-j
    bích nguyên có ảnh hưởng gì đến lưu tinh cản nguyệt ko thế hay chỉ thích phán bừa :-@

4. V0DAnh77

V0DAnh77 Mr & Ms Pac-Man

bích nguyên thì bích nguyên, bút võ và kiếm võ solo cũng đã là 2 lại bò tót khó đỡ, chấp cả 2 thằng dù có bích nguyên thì vẫn có tới 3 loại xác xuất đứng nhìn nó hiếp :-s chết chắc :((

5. Yamiichan

Yamiichan Donkey Kong

KV BV ko lên FF thì liệu được bao nhiêu máu ? 1 nhát Bích Nguyên 4k dame thì ít cũng 1/3 máu rồi , cố phẩy thêm 1,2 nhát TNLT thì 2 thằng nó bán muối rồi , lên FF máu ít cũng 80k mà khó khăn vậy sao .

Giờ chắc phải cho bộ đôi KV BV lên hàng đệ nhất team 2-2 mất =))

6. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Bắn bích nguyên chỉ là phụ thôi, cái chính là dùng bích nguyên sẽ giảm tốc chạy, nhiu đó đủ để MN chạy ra hút skill và nã đạn chưa :)) Mà trong 2s stun của LTCN đủ để KV giết dc 1 con TL àh ? Hơi bị hung hãn đấy :-j

P/s : đã hiểu vấn đề chưa các bạn cứ thích nói ng` khác là "nguy hiểm" trong khi chả biết đã suy nghĩ chưa :))

Chỉnh sửa cuối: 13/10/10
  7. mrkleven

mrkleven Mega Man

ừ, mấy đồng chí đã yêu con bò ma nhẫn như thế thì tôi cũng ko ý kiến
    rồi thì 1 chấp 2, bạn cho mình nói gì cũng đúng thì tốt nhất là ko harass cái tư tưởng hung hãn của bạn làm gì :-j

8. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Săc. Các bạn đang nói chuyện Ma Nhân FF Tiềm Long đánh với Bút Võ và Kiếm Võ không có FF nào à ?

1. Điều trên vô lý, chỉ có lý thuyết không bao giờ có trong thực tế
    2. Nếu mà đúng theo giả định bên trên thì mình nghĩ Ma Nhẫn win kèo 1 & 2.
    3. Ma Nhẫn solo ngang cơ với Kiếm Võ còn lose.
    4. Ma Nhẫn solo ngang cơ với But Võ khả năng lose cũng cao.

P/s : MrPhieuDu có vẻ thích Ma Nhẫn ghê :D nhưng rất tiếc Ma Nhân bây giờ yếu đi quá nhiều so với sở thích của bạn rồi.

9. yuna_phan

yuna_phan Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

MN giờ chỉ còn biết đứng sau giúp đồng đội gây damage thôi, kô còn hung hãn như ngày xưa nữa rồi.

10. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

And.

Theo cái câu nói ở trên thì chỉ có con MN với con KV thôi nhỉ, đâu ra con BV, đâu ra 1 vs 2 :-/ Hay là mắt mình kèm nhèm :-s

Ko hẳn là thích, tại cái kèo này là MN Tiềm Long vs KV ko có pp mà bạn kia bảo KV có thể chọt chết dc MN nên thấy hơi khó chịu tý thôi :))

11. _[V]iolet_

_[V]iolet_ Legend of Zelda

MN có cửa gì đánh lại KV nhỉ :) thằng CN mtcc,cấp cấp ngang với KV còn ko có cửa nói gì MN :))

12. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

Chiến Nhẫn thì tùy bạn à. Có trận bạn win nhưng cũng có trận bạn lose. Không phải là 100% mà nó rơi vào tầm 60 - 40 nghiêng về CN . Theo mình là thế :D

13. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Ngang đồ thì MN có 5 mạng cũng đánh ko lại KV, nhưng đây là MN tiềm long vs KV ko có pp bạn ah :)

14. V0DAnh77

V0DAnh77 Mr & Ms Pac-Man

xin nhắc lại là bút võ tàng hình áp sát rồi mới đánh
    đánh ngoài liên đấu mà bạn còn đi sài skill 3x bay vào mới đánh thì bạn quả là tài
    với mình nếu có là con bút võ mình xẽ tàng hình áp sát đánh mn đến lúc mà nó ko chết có mún chạy thì f 1 cái chắc ăn hơn
    và con bút võ mình gặp cũng làm thế=> việc giảm tốc ko ăn thua với nó,còn với thằng kiếm võ thì mt nó bay vào rồi đâu có hiệu quả giảm tốc, 2 con ý quá ít máu thật, bắn 1 cái bích nguyên xong ngồi nhìn nó hạ sát mình
    mn cày nhanh nhưng chỉ hổ báo lúc đầu, càng về sau càng sếp sau đồng đội bạn ạ

15. Yamiichan

Yamiichan Donkey Kong

^

Mình có nói gì đến 3x ở đây đâu ~~

Bích Nguyên cũng làm chậm cả AS của 2 con , thêm -40% dame của MN & - bao nhiêu def ấy ( ko nhớ rõ ^^ ) thì mình nghĩ ăn 1,2 quả 4x của MN thì 2 con kia cũng nằm rồi .

MN lên đến TL rồi thì cũng phải tàn sát ghê tay lắm , mà ko phải lúc nào 2 thằng kia cũng kè kè đi với nhau phục kích bạn .

Tóm lại là tình huống này có thể xảy ra ( do 2 con kia stun quá kinh ) chứ nếu lúc nào cũng vậy thì quá sợ hãi rồi =))

16. skylinegs

skylinegs Mr & Ms Pac-Man

nói chung map KT chả đáng để chơi >>>>>>>>>>>>>>>>

17. V0DAnh77

V0DAnh77 Mr & Ms Pac-Man

:(
    bạn vào box kiếm thế phán maps kiếm thế ko đáng để chới coi chừng bị thói vào đầu đấy

18. mrkleven

mrkleven Mega Man

^ bạn ấy làm gì có gì để mất mà sợ bị thói vào đầu :-j
    gamer vn có một thói quen rất hay là nhiều lúc nói chả đáng để chơi mà vẫn cứ chơi :ar!

19. V0DAnh77

V0DAnh77 Mr & Ms Pac-Man

thằng cha ấy bị bệnh liên quan đến não rồi :-s