Phong cách làm việc rất GM Việt Nam

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi nhobaobao, 15/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. meo02001

meo02001 The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Thôi rồi. Cứ 1, 2 hôm lại như thế này thì còn gì nữa hả trời 8-} 1 Server mình từng nghĩ là rất rất tốt, càng ngày lại càng đổ đốn thế này :-j

2. kittyTrang

kittyTrang Mr & Ms Pac-Man

tiếp nhỉ
    card weight 1
    và..
    90% weight thì ko xài skill dc,cái này nói lên cái gì nhỉ
    và đây là ý kiến của bị đơn
    haiz

3. Sky Dragon

Sky Dragon Youtube Master Race

Nói chung là bi tai tiếng từ trước khi mở server rồi thì server cũng khó mà giữ cho hoàn hảo được lắm. Người có tiếng tốt thì khi phạm sai lầm cũng dễ được bỏ qua, ai có tai tiếng sẵn thì có giấu cũng ko giấu được. Nói chung là cầu nguyện cho Rok1 Offical có lại và được quản lý bởi 1 Company khác đàng hoàng tí. =))

4. meo02001

meo02001 The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

90% weight vẫn nhặt được đồ, full chỗ để item là full slot ở inventory, cũng ko có nghĩa là over weight :D
    Player thì làm gì có chuyện full slot mà rớt ra ngoài, :-j Vì trong inventory có rất nhiều slot, tớ nhớ là có khỏang gần 80 thì phải :-? Muốn lấp đủ ~80 cái slot đó phải có ~80 items khác nhau, đánh ở map nào mà lắm thế mà ko orver weight? Vì là player, chỉ cần ow là chạy về cất đồ rồi :'> Hay là nó đi đánh mỗi con 1 phát lấy item rồi chuyển chỗ khác 8-}
    Nhưng mà, làm gì có chuyện 1 con BOT mà lại full slot và over weight đến 90% đc 8-} Trừ phi thằng BOT noob đến độ ko biết config BOT về tự bán/cất đồ 8-}
    Vì vậy, cái lí do này của GMs là vứt đi :'>

5. Manhhiptn

Manhhiptn T.E.T.Я.I.S

Mình chỉ thấy ông Xmetal là hay thôi.Lý lịch được sửa một cách trắng trợn.Ở đâu cũng có tiêu cực /shy

6. Joker

Joker Administrator Administrator

Tớ sửa đấy ? Cũng chẳng phải nói loằng ngoằng hay giải thích, ngụy biện như các đồng chí khác. Thích thì sửa. Có ý kiến gì không ?
    Nói thêm cho khỏi thắc mắc nhé. Cái nick đó vốn là nick lustigbee đổi tên thành. Thứ nhất là do người quen, thứ 2 là do có công viết những bài bình luận hay, và thứ 3 là tớ chẳng có ý định đưa đồng chí Xmetal này lên làm mod nên cái profile chẳng hề ảnh hưởng đến ai cả.
    Ngay cả cái rep points của tớ cũng là sửa.

Tớ làm, tớ nhận, không cần thiết phải cãi. Còn ai thích ý kiến nữa thì coi chừng có án mạng xảy ra, mà nói luôn là đã có án mạng thì hoàn toàn mất tích khỏi forum luôn chứ đừng nói là có cơ hội với bằng chứng để cãi.

Tớ là thế. Vốn ưu tiên cho box Ragnarok này nhiều. Còn nếu không như box khác mà post bài kiểu như member box này thì ít nhất hơn 50% member trong box này lên đường từ lâu rồi.

7. Xmetal

Xmetal C O N T R A

chẳng hiểu cái profile có gì quan trọng đâu mà phải ghen ăn tức ở thế nhỉ ::)

nói luôn Xmetal là từ ID lustigbee đổi thành . Mà cái ID lustigbee thì quá nổi tiếng rồi , nó gần như là độc quyền của tớ và only tớ mà thôi @yahoo , @hotmail , @skype ...vv...vv chỉ có tớ .
    lustigbee đổi thành Xmetal cũng ko phải để trốn tránh ai mà tên Xmetal này theo tớ từ hồi Gunbound qua Ragnarok ( char đầu tiên là swordman Xmetal , bị mem Holy War chăn dắt mua 1 bộ đồ shop hết 500k vnd :D )

Còn vấn đề tăng số lượng bài viết thì do nguời quen tăng dùm cho vui :'> và tớ cũng tự nhận rằng nó cũng xứng đáng thôi , bài viết của tớ chất lượng cao , giá trị hơn hẳn bài viết của cậu . Chẳng phải riêng ở box gamevn này mà từ hồi 4rum vRO kìa . Cậu có đọc các bài bình luận vui của Hoa Hồng Đen ko , tớ đấy ^^ . Vả lại đoạt giải Putlitzer phải được thưởng cái gì đấy chứ :x

Trên hết tất cả , từ 70 lên 1.17x nó cũng chẳng ảnh hưởng đến ai mà cũng chẳng thêm dc quyền lợi gì , vui là chính . Chức năng/quyền hạn tớ cũng chả khác gì cậu mà tớ cũng chả rình lên 2k bài để tranh chức Mod box của bác Mèo

Vậy cậu cứ enjoy các phóng sự của tớ , mà đảm bảo là free , hoặc theo dõi các topic kêu oan của member rácvn

Vậy nhé ::)

8. Đức còi

Đức còi The Warrior of Light

Anh đâu có làm mod nữa mà mày đòi tranh. :D

9. sai_fujiwara

sai_fujiwara Youtube Master Race

hơ, bài này có lâu chưa bạn ;)), nếu thật thế thì mình Q chung với G luôn cho tiện ;))

10. kittyTrang

cách đây 12h thì phải =))))
    chậc chậc
    ý của bản GM là rogue :-?? xài steal nhưng mà full weight 100% lên card nó văng ra ngoài,nhưng mà 90% thì làm đếu gì steal với chọc ngoáy đc gì đâu :-??
    1 lời giải thích ngu ngốc :|

11. sai_fujiwara

Đến nước này thì đành hùa theo các bác thôi =)), ngại quá :">....
    http://forum.rag.vn/showthread.php?p=19898#post19898 <== G mình mất cây assassin dager, và trả lời của thằng ặc min đây:
    còn đây là vụ hốt deviling của g mình
    http://forum.rag.vn/showthread.php?t=2080
    Mấy bác nói sao chứ em không tin vào tai, à vào mắt mình nữa:o

12. Wild Cat

Wild Cat Mr & Ms Pac-Man

Cái này thì tớ đã test: Rogue ko thể Gank hay Steal của mini boss được. Vì thế ko có chuyện rogue steal được card devilling rồi vì một lý do gì đó mà nó rớt ra ngoài được. Hack chăng ? :)

13. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

Bạn coi lại nhé, tôi đã từng chơi RagVN và quit sau những cái gọi là scandal vô tiền khoáng hậu như thế :whew: 1 số phản ứng mà bạn cho là thái quá như hiện nay là hệ quả sau những gì GM bịt mồm bịt miệng những topic được lập ra nhằm góp ý, phản ánh những bức xúc của họ. Bản thân tôi cũng chưa có bài nào gọi là bêu rếu thái quá như bạn nói :p

14. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

tớ là nạn nhân đầu tiên của Chibi khi phản ánh đúng về tên Alex của SV prorok đây=((

15. sai_fujiwara

Topic 3 trang mà nó làm cho thế này, điều đáng nói là cái database mà tụi nó post lên liệu có chỉnh sửa gì không nhỉ?

16. Wild Cat

Wild Cat Mr & Ms Pac-Man

Xong ! Mọi tranh cãi đã bị del chỉ còn lại tiếng nói của Admin bên đó, anh ấy bảo xong thì là xong rồi del hết những bài có liên quan + lock topic. Thật là vãi chưởng tớ chỉ kịp SS lại có 1 tấm:

P/s: Trong lúc up hình thì đã có thêm bài viết nữa. Mọi việc đã được giải quyết ổn thỏa rồi nhỉ ;))

17. tieuqui

tieuqui Youtube Master Race

Cái hay ở chổ hình đầu tiên vừa báo là Seal 3 đc mở mà ku này đã làm đc seal 4.....Hay là tui sai điều j nhỉ?

18. kittyTrang

maybe maybe ;))
    kết nhất 3 dòng mua E point liền nhau bên trên :-"

19. sai_fujiwara

có ss mấy bài nè, lấy không? Cái dòng cuối của thằng Vo khuyết cũng tui tạo threat mới nó mới đăng đó chứ, cuối cùng cũng phải del hết bài tại vì trong đó thể hiện cái ngu nhiều quá mà ;)), kiểu này mai mốt có vụ nữa kéo nguyên g qua legacy luôn >"<................

20. kittyTrang

vẫn còn chưa chừa,vẫn còn đợi mai mốt
    hài quá xá :|
    lại đợi đợt phóng sự tiếp theo thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.