Phong cach S-tyle

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi KotexStyle, 9/3/05.

1. MrTomsawyer

MrTomsawyer Youtube Master Race

Toi muon vo guild Kotex_Style cua mi`nh de lam wen voi cac girl duoc ko :)

2. zenkychi

zenkychi Sờ phát (bị) ra ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

chuyện nè không có gì cả quả thực là có 1 guild lí tên PeDeVN bà con có thể search là biết liền à guild né hình như thèn caps... gì đó làm chủ bén noob bà cố lun nhưng mà cũng là 1 bước đột phá cho dân VN ở bên GIS vì dám lập 1 guild như thế bà con có thể tán thưởng hành động anh hùnh này còn guild K-style gì đó chủ guild thích thế nào thì tuỳ người ta bà con bàn tán làm gì ai thích thì vô không thì thui chứ móc chuyện cái gì là băng...... bộ bà con không có đầu óc sao đi tra tự điển đi tên guild thì dính dáng gì tới vụ băng biếc gì ở đây nếu bà con thích bới móc sao không hỏi chị minh hay mẹ mình coi :)) lolz

3. KotexStyle

KotexStyle Donkey Kong

Ban thong cam gi` ai cung noi' ten guild ki` wa' nen minh` phai dinh' chinh' lai chu' ko co' y` gi` khac'. Monh moi nguoi` bo wa cho

4. Mr_Romano

Mr_Romano Youtube Master Race

Thoi moi nguoi` bo wa cho em KotexStyle. lam` gi` ma` ep nguoi` wa' fai ko . Neu ko thich guild nguoi` ta thi` khoi? vo^ sao cu' fai thac' mac' hoai`. Lam` ton' giay' mực cua? forum

5. No_wing

No_wing Youtube Master Race

hệch hệch vậy cho tui hỏi thật nè cái guild S-tyle là của GBVN hay GB gis đây . Nếu là Gb gis có j` cho tui vào guild với nha ;)) ( iam not a girl , not yet a woman :)) đố bạn biết mình la boy or girl :D

6. KotexStyle

KotexStyle Donkey Kong

Guild S-tyle cua GBVN neu' ban choi GBVN va` la` girl minh` moi` ban vao`

7. KotexStyle

KotexStyle Donkey Kong

BAn la boy thi` ko dc roi` Guild nay chi danh` cho nu . xin thong cam

Minh` xin hoi them ban co' noi : (Khong co nguoi` con gai xau trong gunbound chi co' con gai xau choi gunbound). Sao ban lai noi' dzi.

8. Mr_Romano

Mr_Romano Youtube Master Race

nhung em co cong nhan cau noi cua? thang` MrTomawyer noi dung ko. Thang` do la` chu? guild Romantic do' nhung no la` de? tử của anh hihi

9. monte_cristo_2k

monte_cristo_2k T.E.T.Я.I.S

Nói câu này thì đích thị là boy rùi :D. Thấy mọi người hào hứng xin zô guild của S-tyle như vậy tui cũng muốn =)), đương nhiên là để làm quen với mấy girl #>:) , chỉ có điều là bây giờ mới cấp búa đá thui ( mới chơi mà ) :p .

10. kphongba

kphongba Mr & Ms Pac-Man

lol Trời hay wá xá,tui cũng định lập guild riêng cho nữ lắm rồi (nhưng sợ ko có ai ).Bây giờ có người lập rồi tui muốn vô wá.Nhưng tui lỡ làm chủ guild rồi lam sao vô dc đây hu..hu..hhuuu,tiếc wá,tui nick là CoLong ai muốn add thì add đi nha(mà dạo này tui cũng ít chơi lắm lo học mà ) mấy bạn con trai sao nói chuyện mất dạy wá.Bộ S-tyle là cái đó hả, đầu óc chỉ biết cái đó thôi sao. Phải lập guild nữ cho óc bã đậu biết tay đi các girl ơi( ủa mà chơi Gb nào vậy tui chơi GB intẻ đó nha)
    Good luck
    Have a good day

11. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

GirlXinh<< đa phần là girl hình như có 9 người àh , hầu hết ở hcm ngoài chủ guild . nếu thích thì vô nha. còn lại toàn bạn bè thân thiết . cũng mún làm 1 guild riêng của girl nhưng hơi khó . tui cũng chơi gunbound gis nè . có gì add níck vit_donal2k mình nói chuyện típ

12. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

lolz , pó tay tất cả mọi nguời ,cái gì thế này ,vừa mới ko vào diễn đàn mấy ngày mà thấy kotexstyle um tùm hết cả lên
    TO anh HOàng : bộ hôm nay ông Hùng lên nhà anh chưa ,hahha , winning rate <60% ,em đã nói ngay từ đầu roài mà ,rồng gì mà winning rate buồn cười ,mắc cưòi wá :P )))

TO howtolove :em ghê wá ,hehhe, rồng cũng del nick ,chắc đến anh em cũng del nnick nốt àh ,hic hic,

TO MM :ủa ,ai đoá , sao lại kêu mình là sis của mình ,sorry cho em hỏi sis là ai ,em ko quen biết :)

13. howtolove

howtolove Youtube Master Race

Nick rồng mà chơi không đẹp thì em cũng chẳng cần giữ trong list làm gì .
    Còn nói del nick anh thì em chưa biết vì cho đến nay em vẫn xem anh (chỉ là anh Hùng thôi nha, em 18 tuổi lớn hơn chú Dũng đó ) như anh trai của mình ;p tuy nhiều lúc cãi cọ nhau nhưng điều đó chẳng làm xấu đi mối quan hệ của anh em mình. Thời gian sắp tới em phải đi học rồi không có thời gian chơi T_T. Thế là ước muốn tạo cái topic hướng dẫn bán turtle ( có cả ss của turtle) đã không còn thời gian để thực hiện được. Dù sao em cũng lên rồng xanh và có tên trên bảng xếp hạng 1 ngày---> em không thất hứa với mọi người là bắn lên rồng ;p

Sau này thỉnh thoảng em sẽ vào chơi để xem tình hình mọi người như thế nào.
    Em chúc anh, kotex và anh Nam (người đã đá em từ rồng xuống gậy T_T) sẽ luôn luôn nằm trong top10 con rồng( riêng anh Hùng thì chúc anh đừng để ai vượt qua anh ).

14. hoatuongvy

hoatuongvy Youtube Master Race

trời đất,guild chỉ cho con gái vô thôi hả?Vậy cho hỏi nếu như tui hổng vô guild mà thích bắn với các mem trong guild thì có đc kg ạ?Và chị chủ guild ơi làm ơn cho tui biết nick đi để bữa nào bắn cho tui hoc hỏi với vì tui nghe mấy u nói nam nữ bình đẳng mà nên cũng muốn thử tài cho biết thôi.Nếu đc thì cho tui biết nick với nha hay là add nick tui cũng đc.Nick trong GBVN là:DaiLangThan,nick bên GBINTER là:22Hello22.Tui chờ các chị em đó nha.Hân hạnh được đón tiếp từng người trong guild.Xin cảm ơn.

15. La2004

La2004 Youtube Master Race

Mấy ông kia ở trên ăn nói mất dạy wá , nói tầm bậy
    Mấy ông khi náo co war với guild S-tyle thế nào củng sẻ đụng độ với tui , dao này ban học wa kô chơi gunbound được

ID cua tui hiện đang trong guild cua kotex : BeXiuĐangYeu

to howtolove má tao lao wa' :p :p :p :p :p :p :D

16. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

hic hic, sao lại chỉ có anh HÙng thui ,còn thiếu tui nữa mà ,hic hic ,còn tui nữa mà ,sao ko chúc ,hic hic =((
    từ này ông ý bắn cùng mình ,ông ý còn nổi tiếng hơn mình ,nữa hic hic,hu hu ,
    đến phải bỏ bắn GB thui , ::(

17. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

war cơ àh kinh nhỉ add nick meoandsami vô rồi war nhe 1 vs 1 ở ava off được ko hả bé xinh đáng yêu

18. heck_vn

heck_vn Mr & Ms Pac-Man

lolz !guild S-tyle thi` danh` cho nu~ ! chac' mai mot' tui dat guild tui la` ROSSO wa'! canh tranh voi' S-tyle ! :)) ! hahaha
    hahahahahahahahahahahahahahahahahaha
    sông' vi` GB GIS !!! chêt' vi` avartar !!!

19. howtolove

Con người này ăn nói vô duyên quá. Lần trước vào guild bị phát hiện là boy bị cảnh cáo 1 lần không chịu sửa đổi. Hôm nay vào chơi lại chung guild mà đối đầu lẫn nhau kiêu căng không thể hiện được tinh thần của S-tyle chỉ là giao lưu học hỏi ( chứ không phải suốt ngày thách đấu này thách đấu nọ). Đã ở trong guild con gái mà không chiu tu tâm sửa tính chỉ được cái acc là con gái còn nói chuyện vẫn mang tính hiếu chiến và ngông cuồng. Trong ngày hôm nay đã chính thức bị kick khỏi guild. Từ nay về sau mọi lời nói của BeXiuDangYeu sẽ không còn liên quan tới guild S-tyle nữa.

20. howtolove

Chú dũng cũng chơi con yeuemnhiéu7 thì chúc như vậy chú cũng có phần rồi đừng buồn nha :p.
    Thôi để chúc chú học giỏi và rèn luyện tốt để rãnh rỗi còn được ba mẹ cho đi chơi gunbound nha :p