Phòng Tranh Gamevn - Part 2

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi SUZA, 2/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Æ  Æ  Æ 

Æ  Æ  Æ  Youtube Master Race

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

2. Hurt,Die or ...?

Hurt,Die or ...? Dragon Quest

Bạn HoaiKo... j đấy ơi, anh Nice ăn nói có hơi khó chịu thật mà công nhận là cũng ko đủ văn hóa but thao ý kiến cá nhân tớ thì về vụ fight nhau như thế này bạn nên học anh ý nhiều đấy.Ai đời cãi nhau trên mạng mà giơ gậy ra bao giờ.;))

3. Æ  Æ  Æ 

Về trình độ móc lốp thì nhất bố con nhà bé Hurt rồi....8-}

4. brain10master

brain10master Fire in the hole!

Chậc ! Các bạn bình tĩnh ! Đâu cần phải nóng thế !
    Nhận xét tranh của tớ đi cho bớt nóng :-"

5. Æ  Æ  Æ 

Up tranh gốc lên mới nhận xét :> ko chấp nhận hàng photoshoped.:hug:

6. tu10tin

tu10tin T.E.T.Я.I.S

"Tui." nào ? Mem mới dô đây là mình toàn chào đón nồng nhiệt .
    Dù sao thì cũng nên hiểu cho AE AE , vì bỏ công sức ra vẽ rồi bị 1 đứa bên ngoài vô phán 1 câu như đúng rồi thì ai chả bực .
    Bác AE cũng nên xem xét lại cách mình nói với những mem khác , bác hoaikhong chắc cũng đã lớn tuổi rồi , ko nên nói năng như vậy [-x

Topic này chất lượng tranh thì ngày càng đi lên nhưng quan hệ giữa các mem thì ngày càng đi xuống . :-B

@Brain : Kinh ! ;;) Trình lên nhanh dễ sợ , bác AE cũng thế :hug:

7. Æ  Æ  Æ 

Okie, tớ sai :hug: nhưng chỉ với hoaikhong còn với thằng kia thì miễn nhiệm.
    @brain: Mới ngộ ra được nhiều điều ;))

8. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Nghe mọi người nói vậy tớ cũng không có ý kiến ,tớ cũng đồng ý là nói chuyện không được hay lắm .
    -@Æ Æ Æ :bỏ sức ra vẽ mà một thằng trời ơi ở đâu nhận xét tào lao dĩ nhiên tui cũng tức chứ không riêng gì ông ,nhưng chỉ mong ông không chửi người khác như vậy thôi ,lúc đó tui lại tức giùm cho đứa bị chửi nữa .Tui nói chuyện có chỗ chưa đúng ,mong bỏ qua cho .

9. Æ  Æ  Æ 

:)) box này tự dưng toàn hảo hớn đại trượng fu =))
    Nhận xét: Gọng kính bên trái (bên trái ông này) vẽ sai, má trái bị to quá cỡ, phía cằm bên phải bị móp, phần giữa gáy và tóc nhìn chưa ra o.O, lông mày hơi bị kì quặc, chỗ cổ thì miễn bàn+__+ Mắt kính trái cũng thiếu tương phản luôn.
    Lần sau bác up ảnh chi tiết cao cao chút. Theo tớ bức này xài chì 2B chứ không phải 4B. Scan đúng ko???
    Tớ vẽ 2B mà chụp nhìn cũng khá đậm, ko đến nỗi nhạt thế này.
    Hi vọng đây đã là nguyên bản gốc.

10. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

heeee...ếch đáy giếng đâu ko thấy chỉ thấy toàn là bommb cơ khí....mà này nhóc....nếu nhóc vẽ thiêt thì dám nhận lời thách đấu của anh mày ko.....vẽ tay đôi chơi....ra chủ đề đi.....chơi màu nước luôn nhé....;)) ....tay đôi chơi....anh mày thách đấy

11. SUZA

SUZA C O N T R A

anh này chắc chưa đọc mấy trang của topic cũ lẫn topic mới .. đừng đi vào vếch xe đổ của mọi người chứ . 1 tên vẽ nước . 1 tên vẽ chì =)) sao mà nhận xét

12. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

haaaa....trùm gì ..trùm nổ thì có.....tui thách đấu với nó rồi....để xem sao......có tài gì mà tài...tài PTS thì có....nếu ông biết vẽ ông đấu với nó luôn đi.....để tui đấu trước cho :D.......=)).......thế mà trong đây....nguyên 1 bọn bị dụ....

13. Æ  Æ  Æ 

Ờ, tất nhiên là bức đấy vẽ thiệt đếy ;)) tuy nhiên tự thấy bức đấy còn xấu lắm, bỏ không tiếc. Nếu thằng anh thấy bức đấy mà choáng đến vậy thì đủ biết, khỏi thi thố nhọc công 8-}
    Thêm nữa là có em hay chị gái gì không??? Sao thấy hao hao 1 bé hồi nọ (cũng tiểu sử động kinh thì fải =)) )
    Chứng tỏ trình tớ ko còi =))

14. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

uh..choáng chứ....sao ko choáng....choáng gì có 1 thằng wá nổ...=))....nói thật nhé...nếu hinh đó do chính tay chú mày vẽ thì anh đây cũng vui..khi đấu với chú mày...;)).........mà nè..mà chú mày nhắc đến nhỏ gì đó là sao??????con bé nào.......nó vẽ ra sao?????

15. Æ  Æ  Æ 

Em lại đêk vui khi đấu với 1 con ếch =))

16. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

nhưng "ếch" đây lại vui khi dám đấu với 1 "trái bomb" =))

17. kinado

kinado The Warrior of Light

To AE ... hay nên gọi là Nice nhỉ :D: Đến khổ với nhóc này, cứ cái miệng hại cái thân. Em phải tu lại thôi, đâu phải ai cũng ngang hàng và biết tính em chứ... Tập yoga đi nhóc :D

@Iori_Yagami: bạn là người mới vào thì cũng dành t/gian tìm hiểu trước khi post bài đi. Lý do gì bạn bảo phốtoshop? Nếu có thì cứ nêu ra hết, đừng có khơi khơi nhảy vào phán 1 câu rồi sau đó lại bảo thi đấu để xem trình :D. Thú thật trình bạn Kin chưa biết nhưng trình mọi người ở đây( bao gồm cả AE) thì Kin đã theo dõi từ lâu roài.
    Như Suza đã nói, đừng lâm vào vết xe cũ, topic này trước đây cũng có vài người vào thét lên vài câu kiểu đấy rồi... sau đó chẳng thấy đâu :D

18. Æ  Æ  Æ 

8-} sao mình lại phải phí lời với cái thể loại này nhỉ.
    Xin thưa với bạn luôn, chơi clone cũng nên khéo léo tí. Nhìn qua biết liền mệt lắm.
    @All: Đây là người cũ, rất cũ. Ko phải mới ;))

19. Æ  Æ  Æ 

1. Tôn trọng pạn, tớ vác máy ảnh chụp liền tù tì cái này. Còn nguyên ngày, giờ, model...ko shop shep gì nhé.
    Ảnh rất bự dù đã cố giảm dung lượng, nhưng để đảm bảo bà con zoom cho tốt nên độ phân giải hơi bị lớn. Chụp Lens nên ánh sáng tùm lum.
    2. The Truth...buồn 1 giây.

20. Iori__Yagami

Iori__Yagami T.E.T.Я.I.S

đấu đi =)) nói nhiều wá.......lại nghĩ tui là clone.....=))..uh..thì chơi bút chì luôn..dẹp màu nước wa 1 bên :)).....nếu thắng tui thì hãy hênh hoan tiếp ;))....bây giờ có nói cũng bằng thừa...AI TIN...AI TIN =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.