PHONG VÂN 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Vi Tieu Bao 16, 2/12/02.

1. maldini84

maldini84 T.E.T.Я.I.S

Hic tui đập chuột luôn mà cũng chả được nữa, nhưng dù seo cũng cảm ơn mọi người để tui thử tiếp . Dù gì thì cũng đang thấy game này hay hay mờ, fải cố thui

2. 25984

25984 Youtube Master Race

co ai rảnh không đưa bài hướng dẫn phong vân 2 lên mạng đi
    tui thích chơi game tàu lắm nhưng không hiểu nó nói gì hết nên chưa có chơi game tàu trừ game thiên chi hận thôi à
    cám ơn các bác nhiều lắm (nếu bác nào đưa lên hướng càng cám ơn nữa)

3. mimic

mimic Mario & Luigi

to maldini84 : bạn đập chuột mà vẫn không được à tui thấy đâu khó lắm nếu mà bạn không còn tình nghĩa gì với con chuột đó thì dễ xử hơn :D ,bạn phải hội đủ 2 yếu tố này là có thể làm được đầu tiên giữ con chuột yên một chỗ sau đó tập trung mục tiêu là chỗ cần bấm trên con chuột sau đó dùng 1,2 hay 3 ngón tay (tùy theo con chuột lớn hay nhỏ) của 2 bàn tay nhớ là dùng 2 tay sau đó thay phiên bấm thật "nhanh" và "mạnh" vào mục tiêu bảo đảm không những qua dễ dàng mà phải nói dư sức,lúc trước mới dùng cỡ 50% cách thức này thôi mà hiệu quả đến không ngờ :p ,mong rằng cách này hữu hiệu đối với bạn.
    còn việc muốn đánh các chiêu thức dễ dàng thì nên kết hợp giữa chuột và bàn phím sẽ tốt hơn,sau khi chọn đánh thì sẽ có 4 kí hiệu lên,xuống,trái,phải để chọn cách đánh thay vì dùng chuột vào nó thì dùng các phím mũi tên trên bàn phím sau khi có chiêu nào sáng lên thì dùng chuột click vào đó.

4. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Game này có hướng dẫn rùi , do VI TIểu bảo vít , U chú ý lật lại các Toppic là thấy ngay thôi , he he
    Đúng là game này Map hơi lớn , nhưng cũng không khó đâu
    Chúc may mắn

5. phapsugia

phapsugia Youtube Master Race

game này là các bạn mua dis về cài hay là dơn trên trang wed về zây.....tui cũng muốn chơi thữ

6. mimic

mimic Mario & Luigi

game này là mua disk về cài (nhưng mà mua disk về cài với down trên mạng cũng có khác gì nhau đâu)

7. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Khác đôi chút , vì khi dow , U sẽ dow luôn cả bản sửa lỗi , còn ngoài hàng , còn có lỗi , nhưng game này thì chuyện này không quan trọng lắm

8. hunter_8x

hunter_8x Youtube Master Race

vậy sao tui chơi disk thì chơi tới khúc thằng nhiếp fong tới cái lang` thì nó ko cho tui vào và đá tui ra là sao vậy co fải là disk bị lỗi ko vậy mấy bác ơi?

9. quoc kiet

quoc kiet Youtube Master Race

không đâu , đĩa đó không có lỗi đâu , vì tôi cũng bị giống như vậy đó nhưng không sao đâu vì cái đó chỉ là phần phụ thôi không ảnh hưởng gì đến game đâu .À , các bác ơi cho mình hỏi , muốn lấy miếng màu vàng thứ 3 để cánh cửa mở ra để giếy chùm thì pahỉ làm sao để lấy được nó :o .Mong các bác giúp giùm . Thanks you very much :wink: .

10. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Muốn lấy miếng đó khá mất công đó , mình không nhớ chính xác nó ở đâu , nhưng nếu bí wá , hack game cho nhanh , thế là có đủ 3 miếng , tới chỗ Hùng bá thịt nó luôn
    Đỡ phải lòng vòng
    ( khuyến cáo không nên sử dụng )

11. robot dien

robot dien Youtube Master Race

tao chơi ve nươc rồi giờ này mới chơi,câ hỏi gì ko

12. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Mỗi mình U về nước chắc ?
    Người ta hỏi từ đời nào rồi mà bây giờ mới trả lời , thế mà cũng post !!!

13. Bata Efren Reyes

Bata Efren Reyes The Warrior of Light Lão Làng GVN

Ke ke , ku robot dien mlà lính mới mà tò te ghê nhẫy? Bị sword2003 chỉnh cho 1 câu là ngậm luôn rùi kìa! :)) :)) Sẵn đây cho Bata hỏi 1 câu: sao tui chơi nhiếp Phong vào 1 vùng đất có ngôi làng ở giữa màn hình, vào đó thì văng ra khỏi win và báo lỗi ( tui có dùng patch chữa lỗi rồi đấy). Trong hướng dẫn nói là đi vào 1 làng===> nơi bán vũ khí===> thu phục 1 thằng. Mà tui cứ vào là máy báo lỗi<===> bótay.com. Mấy bác chỉ giùm là tui phải đi đâu đây?
    Nói thêm luôn, đây là sau khi đã qua đoạn đứa con gái rớt xuống thuyền===> điều khiển thằng chột mắt cứu đứa bé và đứa con gái===>đến cái lăng mộ, chọn lối đi bên phải===> bí. :(

14. saibo

saibo Youtube Master Race

tui thấy đó giống phim hơn là game đó chứ?

15. 25984

25984 Youtube Master Race

có bác nào kết thúc trò này chưa vậy viết hướng dẫn cụ thể lên đi được không
    với lại kể tui nghe kết thúc như thế nào được không, tui đagn đọc truyện này nè nên thấy rất hấp dẫn, cần biết kết thúc và bài hướn dẫn để tui luyện trong dịp tết này
    xin mấy bác giúp dùm tui ha
    cám ơn mấy bác nhiều lắm đó

16. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Hướng dẫn game này có rùi , do Vi tiểu bảo viết , hình như nó nằm trong topic "hướng dẫn Phong vân ",,,, không nhớ nữa ..
    Còn kết thúc , Hùng bá chưa chết , tái xuất giang hồ , phá huỷ long mạch , nên năng lực tà ác nâng cao ==> đang biến thành Hỗn thế ma quân , Phong vân hợp lại tung ra Ma kha zô lượng thế là Hùng bá ẹo ( thực ra uýnh nhau hay lắm )

17. quoc kiet

quoc kiet Youtube Master Race

Bác sword2003 ơi ! làm sao mới có thể tìm được miếng màu vàng thứ 3 để giết tên HB đây , trong hướng dẫn chỉ là phải đi vào 1 khu rừng có hai nhánh rẻ , mà khu rừng đó ở đâu mới được chứ . Mong bác hướng dẩn cặn kẽ giùm . Thanks .

18. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Cái này thì tui không nhớ chính xác lắm , tuy nhiên , nếu bạn thích tôi sẽ chỉ cho bạn một cách cực nhanh : đó là hack game ..
    U chỉ cần 2 miếng mà vẫn có thể thịt Hùng bá như thường
    Nếu bạn thích , hãy liên lạc với tôi theo mail :linh@bok16a.com
    Vì game này chơi cũng lâu wé rùi , tui cũng không nhớ chính xác lắm nên chỉ có thể giúp bạn thế thui .. hi hi thông cảm nha

19. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

các bác có thể tổng hợp thành 1 bài hướng dẫn hoàn chĩnh được không chớ như thế này thì khổ cho anh em lắm

20. NgốcKiếmÔng

NgốcKiếmÔng Youtube Master Race

Hic chơi phá đảo 1 lần rồi nhưng vẫn hổng biết đánh tuyệt chiêu ,tui hack nên mạnh dữ chỉ cần đánh vật lý là ok nhưng 0 được thưởng thức tuyệt chiêu thì chán thật.
    Mấy cái tuyệt chiêu :trái phải trên dưới ...muốn đánh được thì phải nhanh tay mà tui chỉ làm được mỗi chiêu là trên dưới ud của Bộ Kinh Vân lúc đầu thui
    Mấy cái chiêu từ 3 nút trở lên thì bắn hoài 0 được
    Có ai chỉ cách xuất chiêu ko?dùng bàn phím cũng rất khó