PHONG VÂN 2

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Vi Tieu Bao 16, 2/12/02.

1. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

À, bác mimic ơi, bác mần xong cái trò này rùi hả. Vậy bác có thể viết hướng dẫn cho anh em được không. Trò này tìm đường khó quá. Tui hack lên level 99 nên không sợ gặp lính mà chỉ sợ bí đường. Tui chơi tời đoạn Nhiếp Phong ở chỗ bến thuyền, điều khiển thằng Bộ Kinh Vân thì bí. Bác hướng dẫn giùm với được không?

2. ABCXYZ

ABCXYZ Youtube Master Race

Cac bac oi! Cho toi hoi mua may cai tro nay o dau vay (O Ha Noi)????

3. Vi Tieu Bao 16

À, dạo này bận thi HK1 nên tui cũng không thường chơi nữa. Tui đi qua luôn thằng Bộ Kinh Vân rùi, giờ đang dk nhỏ con gái, bắt đầu ở khu rừng ấy. Vậy phải đi tiếp làm sao?

4. mimic

mimic Mario & Luigi

tui thì cũng chuẩn bị thi hk nên tạm ngưng chò này rồi,hướng dẫn tiếp theo đoạn hỏi đây:
    -u hãy ra khỏi khu rừng ,đi đến ngôi làng gần đó (chỗ có bến tàu)sau đó u ra bến tàu hỏi tên mập đứng ở đó hắn sẽ đưa u tới ngôi làng khác và nhiệm vụ của nhân vật nữ u điều khiển chỉ thực hiện trong ngôi làng đó thôi sau đó nhân vật tiếp theo mà u chọn là tên vân...

5. vcn

vcn Mr & Ms Pac-Man

cám on bac mimic,toi sẽ thử xem sao.
    to lythedan :bác nhấn mạnh tay vào ,nhấn liên tục sẽ dược thôi.mail cua toi la hatrungus@yahoo.com ,neu không dược thì mail cho tôi.

6. mimic

mimic Mario & Luigi

lâu quá mới vào mục này dạo này phải bận thi, không ngờ bây giờ có nhiều người quan tâm tới trò này,tui đã chơi xong chò này rồi bác vcn bị bí phải hôn tui sẽ gợi í 4 địa điểm để bác đi tiếp đây :
    -chỗ gần bến đò (khu vực mà khi đi sâu vào trong sẽ tới chỗ sương mù )
    -chỗ băng tuyết (chỗ mà quân địch trong đó hơi bị mạnh )
    -chỗ khu rừng mà có hai nhánh rẽ một nhánh rẽ bên trái là nơi lần đầu tiên bác chọn bộ kinh vân đi hướng đó.
    -cuối cùng là đảo lần đầu bác chọn nhân vật nữ đi trên đảo đó và gặp nhân vật tuyệt thiên tại đó.
    khả năng diễn đạt của tui hơi bị kém nên mong bác thông cảm.à mà tần sương theo bác nói có phải là nhân vật cụt tay không nếu bác nói nhân vật đó là tần sương thì không phải đâu hắn chính là kiếm thần...

7. lythedan

lythedan C O N T R A

to vcn : Bác có thể qua giúp tôi chỗ Bộ Kinh Vân đẩy núi không ? Tôi qua hòai mà không được . Cho tôi địa chỉ email của bác đi . cảm ơn trứơc .

8. lythedan

lythedan C O N T R A

Tôi đã đi đến đoạn Bộ Kinh Vân dùng sức đẩy núi . Tốc độ của máy nhanh quá , tôi thử nhiều lần mà không được . Có cách nào đẩy núi dễ dàng hơn không ?

9. Vi Tieu Bao 16

RẤt tiếc là không đâu, tui cũng chơi nhiều lần lém mới qua được khúc này đấy. Chỉ cần 1 chút nhanh tay và kiên nhẫn thì chắc chắn bạn sẽ qua thui.

10. Ung Phi Thien

Ung Phi Thien Donkey Kong

hỏi đi hỏi lại chỉ 1 câu ! Trò này tên tiếng anh ? Mấy disc ? có chạy đc trên win XP và card 8Mb ko ?

11. Vi Tieu Bao 16

Trò này hình như tên là Cloud ... gì đấy (Ghép lại của 2 chữ Mây, Gió) Chơi được trên cả Win XP lẫn 2000. 4 CD, còn Card màn hình 8MB thì tui cũng chẳng biết nữa.

12. lythedan

lythedan C O N T R A

Bạn có thể qua dùm tôi khúc đó được không ?
    Cho tôi địa chỉ email của bạn đi
    ?

13. Vi Tieu Bao 16

Xin lỗi, nhưng tui đã xoá trò này rùi, không đủ kiên nhẫn để tiếp tục tìm đường. Hay là you có thể nhờ mimic ấy. Bác ấy chơi trước tui nữa đấy. Có thể bác ấy có thể giúp được bạn.

14. Ao Den

Ao Den Youtube Master Race

các bác ơi Phong Vân là thể loại game nhập vai hả

15. vuabocap2002

vuabocap2002 Youtube Master Race

VẬY NÓ BÁN Ở ĐÂU ? SAO Ở TPHCM CHƯA THẤY

16. vuabocap2002

vuabocap2002 Youtube Master Race

VẬY NÓ BÁN Ở ĐÂU ? SAO Ở TPHCM CHƯA THẤY

17. Linkin Park

Linkin Park Mr & Ms Pac-Man

len 164 bùi thị xuân có bán đó

18. Linkin Park

Linkin Park Mr & Ms Pac-Man

trò này chơi được mới có 1 chút không biết đi đâu nửa cả , hình ảnh nhìn củng đươc

19. vcn

vcn Mr & Ms Pac-Man

các bác co ai chơi trò này xong chưa vậy,hồi trước tôi chơi đến doạn dánh con rồng và thằng cha người băng ,sau đó tần sương bị chết .sau doạn đó cách nào đi tiếp .tui bị bí dường ở doạn đó đến bây giờ muốn chơi lại ai giúp tơi vối??

20. lythedan

lythedan C O N T R A

to minic : Bác có thể qua giúp tôi chỗ Bộ Kinh Vân đẩy núi không ? Tôi qua hòai mà không được . Cho tôi địa chỉ email của bác đi . cảm ơn trứơc .