Phong Vân fan club [2]

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi BaoDragoon, 11/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thekidvn

thekidvn Mr & Ms Pac-Man

Ku BKV là võ lâm thần thoại nên đào hoa là đương nhiên nhưng nó cũng biết em nào iu nó là toi đời nên nó có dám lấy vợ đâu trừ cái lần mất trí, thế mà tội nghiệp tuyết sở vẫn die

2. sakamoon

sakamoon C O N T R A

Ko phải cứ lấy BKV mới die, mà hầu như con nào đẹp đẹp mà có dính đến BKV đều die =))

3. soclochaymaucam

soclochaymaucam Youtube Master Race

P/s:Sau khi nốc nhìu chân nguyên quá rùi thì ĐL còn bị VD bem hôi một phát VKQT nữa thì mới về chầu ông vải:D:D

4. drtan

drtan Youtube Master Race

theo tui nghĩ DL chết vì quá tham hư danh nên PV mới bem cho chết ác độc như nó chết là phải

5. soclochaymaucam

Ai bảo cậu là hồi đấy nó nhập ma:-/,chỉ là máu điên trong người phát tác thôi, nhưng cũng đã kịp đánh đâu thì đã bị T3T ngăn rùi còn j:;)

6. soclochaymaucam

Hix, ngồi đọc tất cả các pages từ 12h-bây h là 6h sáng rùi::(, bạn nào tốt bụng share cho tớ chap 473+474 với..bây h đi ngủ đã::)
    nik tớ là dtuan_113@yahoo.com

7. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Cái tập 113 mới nhất có cái đoạn thằng Diệc Chính bị sư phụ nó châm lửa đốt,có ai hiểu được không?Mà Diệc Tà đâu rồi?

8. sakamoon

sakamoon C O N T R A

Down lại các hồi <470 xem đi, phần này có lâu rồi mà, hình như ở chữ ký của ai có để link down đấy

9. badboy17_hp

badboy17_hp Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

đọc đến 475 rôi bây h tự nhiên thấy mấy đoạn đó nó hơi nhảm, thằng DT lúc đó bảo là toi lâu rôi xong bây h lại lòi đâu ra DT gia nhập vào thập ma, loạn bố nó hết cả lên,1 thằng tõi con DC đã đủ ghét rồi bây h thêm bố DT của nó vào nữa ko thể nào yêu đc =((

10. Takaya Genji

Ơ trên truyện nó mới ra tập 113 cơ mà :-/

11. sakamoon

sakamoon C O N T R A

Đây là truyện dịch bạn àh chứ ko phải NXB ra

Đến h vẫn chưa hiểu đc vấn đề này, ông sư phụ nói DT đã chết và DC thì có 2 mặt lúc là DT lúc là DC do wa thương em, nhưng đến h DT vẫn còn sống. Là sao nhỉ :-?

12. Takaya Genji

Trong truyện thấy DT toàn đi cầm kiếm chọc đít sư phụ,nhìn cảnh đấy mình buồn cười đau cả bụng,mà DT nó định giết sư phụ nó là vì sao?

13. BaoDragoon

BaoDragoon Fire in the hole!

DT bị té núi, trôi sông tưởng chết, nhưng may seo trôi vào làng chài nên còn sống thế thui, mấy ba coi truyện mà ko hỉu gì hết à :-"

14. VanCloud

VanCloud The Warrior of Light

à, theo như sư phụ DC nói, là do chứng kiến tai nạn của DT mà DC hình thành darkside trong người(nói theo StarWars) tự nhận mình là DT. DT(darkside của DC) cho rằng sư phụ DC là cản trở để DC thành thập ma nên mới "chọt đít" ổng(DT chi phối được DC có lẽ do sáu chiêu cuối của HÂTNK tiềm tàng bên trong DC) . sau này xuất hiện 2 DT, 1 là do Xích Nghê đóng giả, 1 là DT thật sự, rồi thằng DT thật dẫn DC gia nhập thập ma luôn.

15. ubelongtom

ubelongtom Donkey Kong

cái vụ này hỏi rồi mà chả thấy ai thèm trả lòi dùm >.<

lần đầu DC gặp TV á , DC chạy về Phi dực bang , nhớ có khúc DC trên tay có con chim ưng , rồi nói là đã gặp DT á

h thấy loạn cào cào , mà cái thằng đánh sư phụ DC là thằng Xích nghê giả dạng , và hình như DC chả có cái darkside nào hết >.<

16. thekidvn

thekidvn Mr & Ms Pac-Man

linh tinh linh tinh tom lai la DT chua chet the thoi, khoi thang nga xuong vuc con hoc ca vo cong:D no ko hoc dc gi thoat chet cung la binh thuong kaka

17. drtan

drtan Youtube Master Race

bro nào down được chap 473 và 474 cho mình xin với,lâu rồi mình kô vào diễn đàn nên kô bít thế nào,có gì gửi vào mail cho mình nhé thienthanmoscow@yahoo.com.thanks rất nhiều

18. tienthtr32

tienthtr32 Mr & Ms Pac-Man

ôi thật là vl cậu nguoichet, ... mắc cười chết đi được ấy chứ, ai đời lúc xin chap của kow thì nói là không phát tán, thế mà khi lập topic bên 2T lại lấy nick là nguoichet tiếp =))

nói thật trong PV phần III này phần chán nhứt và cũng là rắc rối nhứt chính là 2 thằng ku DC và DT, ôi thôi, ông MVT xây dựng cho chúng lắm vào, gần 1 chap luôn ấy chứ mà chỉ được có HALK 6 thức sau, gặp PV, không .... chưa cần PV, thằng PQ thôi là thấy phiêu diêu miền cực lạc òy ;)), quan hệ gì đâu mà rắc rối thế không biết, đã là nhân vật phụ rồi thì xây dựng vài trang như thằng HP là được rồi, có đâu mà .... @_@ .... ổng làm cả chap như dzậy có khi nào 2 thằng đấy là trùm cuối =))

19. quangmc

quangmc Youtube Master Race

chào các bác, em hâm mộ phong vân lắm, đọc tù cái hồi lớp 11 cho đến bây giờ đã là SV năm 3 roài, mà vẫn ko thể bỏ đc:D, em nhớ cái hồi em học lớp 12, toàn bùng tiết cuối hôm thứ 2 để vô quán truyện nghiên cứu phong vân.
    Nghe giang hồ đồn thổi, ở đây các bác có chia sẻ cho nhau các bản 473, 474, em ko biết điều kiện để đc chia sẻ là gì ạ, các bác có thể nói giúp em ko?Hic, chỉ phải cái em là ma mới, ko biết có được xem xét hay ko, nếu đc các bác vui lòng share cho em với, em vô cùng cảm kích và sẽ mong có dịp gặp mặt và hậu tạ sau ạ, mail của em là phamminhquangmc87@yahoo.com

20. huyXhuy24

huyXhuy24 Mr & Ms Pac-Man

Mà mình xem thấy lai lịch nhân vật Thiết Quỷ còn nhiều bí ẩn ,chắc cũng có nhiều bạn cũng suy đoán về lai lịch của nhân vật này ,vậy nên bạn nào có dự đoán gì thì có thể nói cho anh em cùng nghe được không ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.