Phong Vân fan club [2]

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi BaoDragoon, 11/3/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thekidvn

thekidvn Mr & Ms Pac-Man

ko có xiền thì chịu khó lên mạng mà đọc tui toàn đọc online từ đầu đã mua chuyện bao giờ đâu::(

2. VJp_Pro

VJp_Pro Mr & Ms Pac-Man

ai bảo đọc truyện trên mạng ko tốn tiền. tiền điện + tiền net mỗi tháng =500k oài :D

3. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

dùng nhìu mở máy tính liên tục thì cái giá 500k đó là phải...dùng ít chỉ tính tiền net là chủ yếu.....với lại lên mạng đọc coi phần típ theo có màu ko hay hơn hử....

4. thereds88

thereds88 Legend of Zelda

Chào anh em! Lâu lắm không gặp! Còn nhớ tui không? Sorry vì truyện ra chậm; mà cũng có thể đây là lần cuối tôi post bài lên gamevn trước khi đóng quân 1 thời gian dài! Tháng 7 tôi đi thi xét tuyển có đi Nhật không (có thể ..........., được hay không thì chịu ); tháng 10 thi chuẩn IT; cuối năm thi 2-kyuu, ..... Tóm lại là bận học .... Bà con có gì thông cảm cho tôi, có gì tôi xin nhận lỗi trước mọi người, ai muốn mắng muốn chửi gì tôi nhận, .... Chỉ muốn nói với mọi người vài lời: tương lai tôi là engineer, không phải translator; tôi học tiếng Nhật, không phải tiếng Trung; .... Dịch chap 475 cũng được thôi nhưng tốn rất nhiều thời gian, bận thế này may ra tháng 7 mới làm xong, nói luôn cho mọi người hiểu .... Btw, mấy tên như tên Bao hay tên Huy tôi vẫn giữ liên lạc thường xuyên ....

Btw, những vụ share riêng này không cho các mem lạ, nói trước là tôi đầu trò! Ai thích thì cứ xin các mem cũ, còn vụ này tôi là chủ mưu, họ thích share cho các bạn là ý của họ ... Ai tức giân gì đừng có mắng chửi họ, cứ đem tôi ra mà xử nè ....

Thế nhé, chào mọi người!

5. thekidvn

thekidvn Mr & Ms Pac-Man

uh thôi ráng đợi vậy, chúc đồng chí da đỏ (the-red) thi thố thành công

bro nầy lên mạng gì mà tốn thế tôi lên suốt ngày mà có mất nhiều thế đâu còn nếu chỉ đọc truyện ko thì chắc mất 3k là đọc đc 10 chap rồi

6. DARK ARAGORN

DARK ARAGORN Dragon Quest

Mai mốt mở công ty, mướn mình vào làm nhá Red :x:hug:

7. VanCloud

VanCloud The Warrior of Light

dạo này bên Nhật có nhiều manga đang hot, sẵn tiện trans rồi post lên cho anh em luôn (qua bển nếu kiếm được mấy cái PB+single của Morning Musume và Berryz Koubou nhớ share với nhá).

8. huyXhuy24

huyXhuy24 Mr & Ms Pac-Man

Đúng là đọc trên mạng thì rẻ hơn là mua ,nhưng phải cái mình nhìn máy tính nhiều đau mắt lắm ,mà đọc truyện thì vừa đọc vừa suy tư được , nhiều lúc quên đoạn nào thì có thể lấy tập cũ ra coi lại được luôn

9. longnach

longnach T.E.T.Я.I.S

Cậu đừng nói vậy, anh em bọn tớ rất cám ơn cậu vì những bản dịch chất lựơng , bọn tớ cũng ko dám ép cậu đâu. Nếu cậu có việc riêng của mình thì tớ xin chúc cậu thành công với con đường mình đã chọn. (Nếu làm engineer thì quá tốt, tớ vừa học designer xong nè) Mong mọi điều tốt đẹp đến với cậu.

P/S: có câu nói rằng "mình vì mọi người mọi người xem mình như thằng mọi". Cậu ko cần phải áy náy đâu (mấy thằng trong topic này đày đọa thereds88 quá).

10. sakamoon

sakamoon C O N T R A

Chúc thereds ra đi may mắn :hug:

11. DARK ARAGORN

DARK ARAGORN Dragon Quest

À Red ơi, sang đấy có hentai nào hay hay mua về đọc rồi để dành, đóng thùng gửi cho mình nhá :'>:hug:

À, chừng nào học xong mở công ty, anh Red nhớ mướn em vào làm với.

12. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Sang Nhật nhiều JAV lắm ;)) Reds nhỡ mà sang đó được thì giữ mình nhé em ;) ;)) PV thì chờ NXB vậy :))

13. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

Good Luck.......:p...may mắn nhé....sớm trở thành engineer....
    muốn như vậy mà chả đc.....bởi chưa đủ tuổi....bởi vẫn còn đang đi học....
    chờ khi nào đủ tuổi kiếm công việc design gì đó hay hay....chứ học mấy phầm mềm đồ họa..... ,3DS max....Photoshop...Corel ...Adobe illustrator ..tính ko dùng thì phí....

14. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Lại thêm 1 bạn qua Jap,qua đó có gì ghé qua Kobe ăn cua 1 bữa nhé,mod bao :))...
    ...thời gian tới nếu bạn thered88 không dịch được thì anh em bớt chat nhảm giùm,du di cái topic này hơi nhiều á :))

15. vanlonghp_2008

vanlonghp_2008 Mr & Ms Pac-Man

Mình thuê truyện ở ngoài hàng nên chẳng bận tâm mấy chuyện tăng giá tiền . Trông cả đống truyện thấy có cả Phong Vân chẳng nhẽ lại không xem , thế là lại nhặt lên xem :D . Trước kết Phong Vân đến độ thuê trả rồi lâu lâu lại thuê típ thêm 2 lầm nữa đọc cho thuộc từng chiêu trong truyện . Gì chứ Phong thần cước , Bài Vân chưởng mình thuộc tên chiêu cả bộ . Ước gì có bí kíp trong tay thì truyện Phong Vân này chuyển thành truyện viết về mình rồi :D

16. thangmy

thangmy Donkey Kong

mọi người có ai kể cho tui được không np đụng thằng xích gì đó mạnh lắm thằng do sao nay tiêu không

17. mammonvn

mammonvn Donkey Kong

..sặc pa red này nỡ rời xa quê hương thanh bình để đến cái nơi mà nay động đất mai sóng thần đó sao :-"( nhìn bao nhiu người bị chôn vùi trong vụ động đất ở TQ đúng ra phải sợ chứ :-s )
    Đùa vậy thôi chứ ở nhật có rất nhiều thứ hấp dẫn như shu shi ,truyện tranh ...và đặc biệt là có cơ hội đc ngồi thưởng thức trà đạo dưới gốc hoa anh đào cùng với Maria ozawa =)) --> Chúc pa thành công :))

18. coolman's

coolman's Youtube Master Race

Good luck 4 U.Cố gắng học tập công tác tốt là ok rùi.Truyện chỉ là giải trí, thỏa mãn niềm đam mê.Không ai trách cậu cả.May mắn nhá :D:D:D

19. tammaovy

tammaovy Youtube Master Race

Ah`. Mà các bác cho em hỏi là tình hình cái thằng Bộ Thiên dạo này ra sao rồi nhỉ?. Quên mất nó ko xuật hiện từ đoạn nào roài :-/

20. badboy17_hp

badboy17_hp Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

chúc bác đc làm việc với.....maria ozawa :-*

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.