Phù thuỷ và những điều chưa biết!!!!

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi nataliehq, 30/12/03.

1. #Linh#

#Linh# Mr & Ms Pac-Man

Có di chuyển được quân qua giếng trời hay không, có hợp được 5 quân thành 1 hay không thì tôi cũng không biết. Nhưng trong Game có giếng trời và Atifact thật, tôi chỉ biết ngoài công dụng là nếu thu được hết giếng hoặc Atifact, giữ hết thời gian 2000 năm là thắng còn mấy vụ kia phải nhờ Natalieng chỉ cho. Nhưng không hiểu hắn đòi cái gì mới chịu nói cho mọi người biết đây. Tôi nghĩ đã tham ra diễn đàn thì không nên dấu gì, nếu muốn dấu thì đừng đề cập đến. Nói vậy nhưng cũng mong Natalieng chỉ cho anh em nha [-o< [-o< . Cám ơn nhiều!

2. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

Cám ơn bác có mấy cái ý tưởng hay đó. Nhưng tôi cũng như Arabia đã thử qua nhưng chưa được. Mong bác nói hộ cho anh em cùng biết nhé. Cám ơn bác trước nhé !

3. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Tôi thì tôi nghĩ là cha Natalie bịp đấy chứ làm quái gì có.Mọi người đã có ai nhìn thấy tận mắt chưa? Nếu ai đã thấy tận mắt rồi thì cứ nói nhé,tôi sẽ tìm bằng được cách làm cho mọi người.Với tôi thì nếu chưa được thấy tận mắt có nghĩa là chưa thể tin được,tôi nghĩ nếu có vụ đó thì Help của trò chơi phải có chứ.Do vậy hiện tại tôi ko để tâm,tôi nghĩ cái Ruin cũng chỉ có ý nghĩa chiếm hết và giữ trong 2000 năm là thắng (khi đk chiến thắng là tiêu chuẩn) thôi chứ cũng chả có tác dụng gì.

4. ca com

ca com Mario & Luigi

Đúng rồi đấy các bác à,ông này lừa mọi người rùi,tui đã thử rùi nhưng có thấy cái quái gì đâu,làm mất công mất việc của mọi người quas

5. #Linh#

#Linh# Mr & Ms Pac-Man

Khỉ thật, tôi thì cứ tin là nó nói thật cơ đấy, cứ nghĩ là mọi người vào đây không xấu tính đến mức như vậy, tối qua mầy mò đến 3 giờ sáng cũng không được có tức không cơ chứ.

6. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Tui nghĩ là chúng ta cần xem xét lại chứ, chưa nên kết luận vội vàng như thế. Tuy rằng tui chưa làm được cái vụ đó nhưng biết đâu bác Natalie làm được thì sao?cho đấy là bí mật của bác ấy thì dù sao cũng nên tìm hiểu chút chứ.Vấn đề sử dụng giếng trời và Artifac để chiến thắng thì nên bỏ qua đi vì đã đánh trò này ai cũng biết cả.Tui cần bác Natalie lên tiếng để chỉ cho chúng ta có thể ghép được như bác đã pots lên, không nên trốn tránh trách nhiệm như thế đâu.
    Còn vụ của tui sao khong thấy ai trả lời vậy sao?
    tui đang học hỏi kinh nghiệm của các bác về xài Phù thuỷ đó.

7. squall

squall Starcraft Rank 2nd

cái vụ pháp sư lấy vàng ở cái Ruin thì tôi nghĩ có lẽ là có đó thằng bạn nó bảo thế nhưng chưa bít làm
    còn chập quân thì chắc là không có rùi nếu có thì ông này chắc vô địch trong cuộc thi game đế chế ruồi ^_^
    bà con ai bít cách lấy vàng chỉ cho mọi người cùng bít cái >:-D<

8. #Linh#

#Linh# Mr & Ms Pac-Man

Sao lâu quá không thấy nataliehq lên trả lời các bác nhỉ, mình mong mấy chiêu của bác ấy quá, hay là nataliehq nói dối nên chuồn rồi. Mong nataliehq sớm quay lại diễn đàn cho anh em biết tin nhé.

9. Kitamura

Kitamura Youtube Master Race

Bác nói dóc phải ko? Sao chẳng ai làm được vậy?

10. ca com

ca com Mario & Luigi

Nếu mà dc thì tui bảo với bác mod cọng cho bác vài EXP vì thông tin quý bác này.

11. thebigone

thebigone Mario & Luigi

hehhee
    Tui thấy mặt nataliehq rùi . Cung đẹp trai ra phết !
    Tui thấy tên đó khi vào quán đánh đấy !
    Quả thật lần này tui tin hẳn là có vụ nhập rùi đó !
    Không ngờ Centu những gần nghìn máu !!! Cứ tưởng ko có thầt chứ !
    Mấy bác dạo này câu bài nhiều quá đấy !
    Tui không biết là mấy bác lại nhại đi nhại lại mấy bài của nhau mà tăng Exp nhiều phết đấy !
    Tui thấy nataliehq hình như là mới thi xong thì phải ! Mọi người cũng vừa thi xong mà ! Có lẽ bởi vậy nên dạo nay không thấy lên mạng !
    Mấy người ở quán cũng hỏi nataliehq nhưng ko tiết lộ đâu !
    Nghe nói là cao thủ đấy !
    Phút 11 có 6 ngựa vàng chạy ! Choáng nặng !
    Tui cũng về đây muộn rùi !
    Lần sau tui sẽ hỏi nataliehq bằng được hoặc là nhìn trộm
    Khi nào biết tui sẽ tung lên mạng nha !

12. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Vậy ít nhất cũng phải để lại địa chỉ để mọi người có thể đến nhìn kiểm chứng chứ nói như vậy ai mà chẳng nói được.Đó là bởi vì những điều đó nó cũng như điều ông bạn nói đấy,phút 11 có 6 ngựa vàng thì ko phải là choáng mà là cực sốc luôn,thậm chí 1 con thôi cũng đã cực choáng rồi.Có đến 6 ngựa vàng vào phút 12'30 là đã đủ trình làm sư phụ tôi rồi,tối đa tôi cũng chỉ có 2 hay cùng lắm có nổ thì nổ luôn là 3 ngựa vàng vào phút 12'30 thôi,mà cũng hãn hữu lắm,nghìn trận may ra mới được 1,cho nên nhớ cho địa chỉ nhé,kể cả ko được nhìn thấy vụ phù thuỷ thì nhất định cũng phải đến học hỏi .

13. #Linh#

#Linh# Mr & Ms Pac-Man

Tin này chắc chắn sẽ gây chấn động trong làng games AOE Việt Nam đây. Đọc xong tôi choáng quá. Không thể tin được là Nataliehq lại làm được điều này, đã lên đời sớm hơn người khác nhiều thì chớ lại còn có đến 6 C chém thì quả là kinh khủng thật, ngoài ra lại còn dùng Phù thuỷ kết hợp được Xọc xiên 5 thành 1, để có gần nghìn máu thì khiếp quá. Như vậy thì ai thắng được ông ta nữa chứ. Chỉ cần lên được đời chơi phù thuỷ, với chiêu này làm ra 5 con xọc "đại- đại thần" ( tôi tạm đặt tên cho loại quân mới như vậy) thì không thứ quân nào địch nổi ròi, lại dùng phù thuỷ hồi máu cho chúng nữa chứ.

Nataliehq phút thứ 11 có 6 C chém thì không biết bác ta dùng bao nhiêu dân, cách phát triển ra sao nhỉ? Không biết có lên đời bằng B gì không mà nhanh khiếp quá. Với dẳng cấp như vậy không những đủ mà còn quá đủ trình làm thầy tôi và tất cả những ai chơi AOR tôi biết ( tất cả những người tôi biết không ai lên đời sớm được như thế mà lại có nhiều quân như vậy, không ai biết cách dùng Phù thuỷ như Ntaliehq).

14. ca com

ca com Mario & Luigi

Bùng nổ rùi,cái tin phút 11 có 6 thằng ngựa chém vàng mang đi ư,ai bảo là ko thể nào,cheat là có thể làm dc đấy,ko thì chọn mỗi thứ dc 3000 là dc he he

15. Centurion_Z

Centurion_Z Mr & Ms Pac-Man

Cao thủ đến mày tui cũng không tin nổi là phút 11 có tới 6 thằng ngựa vàng chạy long nhong rùi á???*_* Nè tui nói thật nhé,dù siêu đến đâu và thuận lợi đến mấy thì phút 11 mới lên được đời 3 là giỏi lém rùi,chứ zậy thì tui xin vái bằng cụ đó! Ngay như tui thế này mà phút thứ 13-14 mới có 1 thằng ngựa vàng mừ! Không zậy sao tui leo lên nổi mod cái forum aoc chứ!
    Àh mà có 3 phương án để thực hiện được cái đó chứ không phải 2 như bác cá cơm nói đâu:
    _phương án 1: xin cheat(không nói làm giè)
    _phương án 2: cho mỗi thứ vài nghìn (cũng chả khá hơn mấy)
    _Phương án 3 do tui tìm ra: xây bản đồ theo ý mình(đỡ chơi bẩn nhất nhưng cũng là bẩn!)
    Đó các bác xem đi!^^

16. real_time

real_time Youtube Master Race

Ko thể tin nổi?? phút 11 có 6 ngựa vàng???? nếu bảo rằng chập 5 centurion vào tui còn lơ mơ chưa dám tin chứ phút 11 lên đời 3 có 6 ngựa vàng chắc là đời 2 đã có ngựa vàng rồi trong thời gian từ đời 2 lên đời 3 đã ra vài con chắc mới đủ??????

17. ninjakagebushino

ninjakagebushino Donkey Kong

Ai mà tài vậy phút 11 đã có 6 ngựa C. Có 2 khả năng
    - 1 là bạn cheat
    - 2 là "thùng rỗng kêu to"
    Ai đồng ý thì cùng góp ý kiến nhé

18. langtubuon1984

langtubuon1984 Mr & Ms Pac-Man

Tôi nghĩ chắc là phút 11 tính theo giờ VN thôi chứ tính theo giờ AOE chắc chả thằng nào làm được đâu,tính theo lý thuyết và cả thực tế, ngay cả bọn ĐôngNam cũng chẳng ông nào làm được đâu,đó là sự thực á

19. squall

squall Starcraft Rank 2nd

vớ vỉn làm quái gi` có chuyện phút 11 có 6 ngựa vàng nhể bịp vừa thôi chứ thế kiếm thịt bằng cách nèo mà giỏi vậy nhể 2 ông kia hùa nhau bịp mọi người gòi

20. ninjakagebushino

ninjakagebushino Donkey Kong

Thì tôi đã nói là có 2 khả năng xảy ra mà, 1là cheat, 2 là "thùng rỗng kêu to" . Lên đời hợp lí nhất là vào phút 13'30-15( lực tương đối chắc) nếu lên đời phút 12 mà lực chắc thì tôi chỉ thấy mỗi Pal thôi.