PlayStation Vita FAQs Season 2 | Never Stop Asking.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Niarbrebyc, 31/7/12.

1. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Nó ko có hình thật mà nó lấy hình trên mạng xuống. Mà mình nghĩ bây h` ko có phụ kiện cho PSV đâu chắc t` này nó kiếm mấy cái máy hư rồi tháo ra bán nên mình nghĩ là hàng zin

---------- Post added at 11:38 ---------- Previous post was at 11:36 ----------

thôi nếu vậy chơi đỡ khoảng vài tháng đợi khi nào các shop có dịch vụ thay phụ kiện rồi tút lại vẻ đẹp cho máy chứ bây h` có mua linh kiện về cũng ko biết cách thay đâu.Chỉ sợ là nó ko có dịch vụ đó thôi

2. bongphap

bongphap Mega Man

Thật ra thì cũng có mình có quen 1 thằng có đầy đủ linh phụ kiện vita nếu bạn ở hcm mà muốn thay thì mình giới thiệu cho \m/

3. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Mình ở HCM đây. Mà nếu mình mua linh kiện của nó thì nó có thay cho mình luôn ko

4. psp_no1

psp_no1 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

lâu quá mới thấy mặt
    pin zin em ll thằng này Minhpsphack 0906994140
    hôm trước anh xui làm rơi cái máy bể màn hình nên bán xác cho nó , đảm bảo pin zin
    thằng này đệ anh, nó có thể làm ẩu với ai anh kg biết chứ em cứ nói là anh psp_no1 giới thiệu qua thay pin là nó làm chuẩn

5. †Ray

†Ray Legend of Zelda

àh,người thì e thấy trên 5giay.vn rùi e đang phân vân mua của ảnh chứ đâu tại e ko bjk đồ thật hay giả mà nếu anh nói vậy thì e yên tâm mà nhà anh đó xa quá ở Thủ Đức lận

6. bongphap

bongphap Mega Man

Đang thèm con ps3 của ông a quá mà chưa có tiền lấy , ông a có định bán vita trắng không ;))
    @Ray: thằng tui giới thiệu ông cũng ở TĐ nhà qua chỗ ông psp_no1 giới thiệu đi cho nó chắc ;))

7. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Ôke, thanks nhiều nhé. Con Vita trắng đẹp vãi, anh psp_no1 mà bán chắc kiếm tiền xúc 1 con

8. momtaror

momtaror Dragon Quest Lão Làng GVN

Cần mua game card second hand uncharted , DW , gravity , METAL GEAR SOLID HD Collection . Ai có PM em nhé : dragonwarno.0001@yahoo.com.vn
    P/S:Mình biết đây không phải box mua bán nhưng nó hoạt động khá sôi nổi nên mọi người thông cảm nhé :) .

9. psp_no1

psp_no1 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

em call nó nói là đến nhà em thay tại chổ cho chắc cú (nó chịu đi xa luôn đó), giá bao nhiêu thì thương lượng với nó.cái sạc zin hôm trước bán em cũng từ cái máy đó ra đấy
    đầu tiên hỏi nó thay pin nhiêu , sau đó nói nó là em kg có xe hay kg có người chở đi rồi nói nó qua tận nơi làm thêm nó 50k là dc, khỏi đi xa tỗn xăng tốn sức
    bán thiếu luôn nè :9cool_haha:

Chỉnh sửa cuối: 17/9/12
  10. Tên có dấu nè

Tên có dấu nè T.E.T.Я.I.S

a Toàn bán thiếu á :4cool_beauty:

11. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Cho hỏi Disgaea 3 chơi đến khúc đánh nhau với mấy cái cây máu nó trâu như gì mà mình đánh nó thì mất ít máu còn nó chơi mình 1 lần 100 mấy chục ngàn damge. Mình đi hoài khúc đó ko dc, có cách nào để qua ko mấy bác?
    @Psp_no1: Thanks a. Mà anh đó có nhiều linh kiện ko? Tại bây h` e chưa có tiền để khoảng tháng sau mới có tiền thay nên sợ ảnh bán hết linh kiện thì đói

---------- Post added at 15:20 ---------- Previous post was at 15:18 ----------

Muốn mua GC cũ thì mua của chỗ gamezin đó. Game gì cũng có

12. nextgen.vn

nextgen.vn T.E.T.Я.I.S

vụ pin của ps vita bạn lo dữ vậy. Pin của ps vita là pin lithium-ion. Loại pin này có ưu điểm cắm sạc và rút sạc lúc nào cũng được ko sợ chai pin. Nên việc bạn đang sạc nửa chừng mà rút ra thì chả sao cả. Cách kéo dài tuổi thọ pin này là hạn chế xài cho sạch pin rồi mới sạc. Lâu lâu tầm 1 tháng thì xài sạch pin rồi sạc đầy để reset pin nhằm giúp psv hiển thị chính xác % pin.

13. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Mình đâu biết đâu nghe mấy bạn trong đây nói vậy nên tiếc muốn chết đây nè mà mỗi người nói khác nhau nên mình chả biết nghe ai.Có bạn thì kêu sạc quá 2h40p và đang sạc rút ra thì chai bin còn có người kêu ko bị gì hết. Mà hình như shop bạn bán về game và máy game mà đúng ko? Mình nghĩ bạn biết nhiều về những cái này

Chỉnh sửa cuối: 17/9/12
  14. helltalein

helltalein snake, snake, snaaaake

Mình trước giờ toàn chơi đến khi còn 1/4 pin là sạc pin qua đêm. RỒi sáng dậy rút pin ra. Như vậy sẽ chơi lâu hơn đó :)

15. †Ray

†Ray Legend of Zelda

Mình cũng vậy nhưng tức 1 cái là cái FW trước nó báo đèn tùm lùm hết nên mình toàn rút sạc khi chưa sạc xong. Rồi lúc mới mua máy về mình sạc dc có 1 lần 8 tiếng. Bây h` máy mình giảm độ sáng còn 25% , âm thanh giảm còn mức 4,5 mà bin chơi cứ dc có 3 đến 4 tiếng ko bao giờ dc 5 tiếng hết

16. ducmuoi97

ducmuoi97 Donkey Kong

pin của ps vita tối đa dùng đc 4 tiếng thôi mà

17. VN_Soul-Magnet

VN_Soul-Magnet Mr & Ms Pac-Man

bác toàn lo bò trắng răng công nghệ 2k11 xài tí chai pin thì vứt vào sọt rác cho nhanh .:4cool_cold:
    tùy game mà pin lâu hay ko .bác chơi game psp có mà tít mù nhưng game vita 3-4h là tèo .còn sau nay ra game khủng nữa nhanh hết pin nữa

18. bongphap

bongphap Mega Man

Đang ghiền mà còn chọc thiệt là buồn hết sức ah :-w

19. ducmuoi97

ducmuoi97 Donkey Kong

20. Niarbrebyc

Niarbrebyc Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

Tin mới thật,mới vãi cả ra ấy.Chắc cũng đc gần năm rồi (:|