Pocket ninja 2

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi beluuly, 6/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hà Kiều Trang

Hà Kiều Trang Mario & Luigi

Ra s6 chơi lại nghi chơi 1 mình lắm ;)) đa số mọi người đã dàn trải qua 5 sv rồi nếu có may chăng có mấy người linh tinh chơi rồi lại nghỉ :) . Mình chơi game nước ngoài sợ nhất là buồn :(

Mà top sv mới có 3x chơi lại thì 1 ngày cũng lên 2x hôm sau lên gần 3x việc gì phải chờ đợi ;))

2. anks2pe

anks2pe Youtube Master Race

Em build theo speeder ntn đc chưa nhỉ ;;) : Quickstep - Mud River - Windstorm - Static Field - Gale Falm - 8 Gates
    Sai sót chỗ nào các ank chỉ e vs, zo mới tập chơi đc 2 hôm =="...

3. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện

bạn kia cũng xem cái rep garaa bem sasuke rồi à =)
    mình lên web tìm hiểu thì được biết bản tàu thì bọn nó để khi đóng băng thì vẫn có thể gây damg còn bản tiếng anh bọn nó sửa skill đấy lại thành cái như bây giờ.....
    đang chơi garaa+2 sv 3 nhưng giờ chẳng biêt build như nào

4. .Fatality

.Fatality Legend of Zelda

^
    ^
    ko có skill gây dmg chính, bỏ cái 8 gates đi thay = 1 skill khác

5. ak0sovo

cái build speed của bạn dựa vào luck nhiều quá...... gale palm đâu có <27% quá thấp thay 8 gate bằng cái assasin nate có lẽ hay hơn

---------- Post added at 11:49 ---------- Previous post was at 11:42 ----------

hỏi một câu hơi ngu 1 tí làm như nào các bợn lên lv nhanh vậy thấy các bác hết ngày đầu lên mịe 28 29 trong khi mình được 23 hết sức mấy hôm sau thì mãi chả lên được 1 lv trong khi bọn nó up vèo vèo vậy thật sự kn để lên lv nhanh là gì các bạn chia sẻ cho mình với :(

6. ngudankinh

ngudankinh Donkey Kong

Mình speed 1.43 đánh ngan lv hay hơn thì hầu hết gate ko lên đc quá 5, tầm 3 4 là tịt ngòi xogn trận, mihnf thua hoặc nó chết :)) tôi pure speed nên trận đấu ko kéo dài quá lâu đc
    Mud river thì phải có rồi =_= thêm đc vài phát chém bomb nổ tởm lắm

7. .Fatality

.Fatality Legend of Zelda

kiếm demon proof nhìu vào, cắn x2 exp rồi đập hết, dư thời gian cắm auto train

lý thuyết là vậy nhưng ở s5 mình thất bại ngay từ bc kiếm demon proof =))

8. Hà Kiều Trang

Hà Kiều Trang Mario & Luigi

Bạn ko mở suit nữa lấy medal mua exp trong arena là lên nhanh ngay ý mà ^^ cố gắng lên Junior mở 1 lần được 2k1 hay 1k9 exp = 130 medal j đó là lên lv vù vù ^^

9. ak0sovo

130 medal = 3100 exp thì phải ví dụ từ 30 lên 31 cần khoảng 600k thì lấy đâu ra exp....
    vd điển hình là hic ngày đầu tiên đã 29 :-< bó tay với mấy cái train lv này

10. ngudankinh

ngudankinh Donkey Kong

Junior mở 180 medal đc 2k6 exp thì phải :-?
    à mình hỏi chút về skill của pet ai biết trả lời với
    Mình đang nuôi 1 con potato, muốn kiếm skill stun của nó ( suppresion) mà mãi ko ra
    Vậy mình hỏi là skill supression stun đấy là sill riêng lẻ, hay là effect đặc biệt của skill attack?
    tức là mình phải học đc skill stun đấy hay là học skill attach là có second efect stun rồi?

---------- Post added at 11:00 ---------- Previous post was at 10:57 ----------

À thêm nữa các bạn đi Slot nhiều vào kiếm mấy cái hand grenade ko thfi hợp name card + 1s +2s ra hand grenade
    rồi hand grenade + 32 +32 là ra vé đánh boss (proff gì gì đó) nhưng tỉ lệ 60% thì phải :(
    đọc trên forrum thấy ghi bên Tung cửa nạp gold vào mua pet food 32 rồi ép sạch lên proof cày lên 6x trogn 1 ngày :( mình ko rõ lắm nhưng mà thế thì kinh quá :-ss

11. ak0sovo

ah 1 câu hỏi nữa ép pet lên mất skill vậy khóa 1 lần là được af :-?

12. emlaga2507

emlaga2507 Mario & Luigi

Cày nhanh ko đồng nghĩa là phải bỏ công sức ra đâu bạn :D ... người ta có thể dùng gold mua x2 xong đi chain quái vượt cấp = chain att sao cho hết số movement trong ngày .. rồi đi las ở những màn khó có thể dùng gold để qua để leo lên tầng cao thì đương nhiên exp nhận cũng nhiều hơn người qua đc ít màn hơn .. đa số mình thấy mấy ông lvl cao online chưa tới 5h/ngày nữa ... cho nên bạn đừng có so sánh vs mấy người đó chi cho mắc công ^.^ .. play 4 fun thôi

13. Yuibo

Yuibo Mario & Luigi

Có tiền chơi game bao giờ cũng đơn giản hơn. Thậm chí có tiền là vô đối ấy. Nạp vài trăm nghìn Gold mà xem. Để xem chú nào bảo game này cân bằng, ko phải sợ đại gia =))

14. ak0sovo

ko phải cày nhanh ý mình là lv thôi làm như nào để lên được lv 1 cách nhanh nhất vd ngày đầu đạt được 28 để đi wt out đồ so với bọn nó

15. fandkn1

fandkn1 Donkey Kong

16. emlaga2507

emlaga2507 Mario & Luigi

Thế thì bạn hỏi ông hjkaru ấy ... mình thấy ông ấy vô địch wt 2 bữa nay ở s5 rồi =]] ... nhờ ổng mà cũng kiếm đc kha khá medal ..

17. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

vài trăm nghìn gold thì cũng hết vài chục nghìn đô. Nếu bạn dám nạp thì cứ việc :-" làm mưa gió. Nhiều khi nhà phát hành mở luôn 1 sv dành riêng luôn đấy chứ ;))

18. ak0sovo

uhm để bữa nào hỏi ổng mà bet này là lúc nào thì được bet :-/

19. ngudankinh

ngudankinh Donkey Kong

Bạn nào biết giải thik hộ mình với
    Mình thấy nạp nhiều tiền quá vào chơi chán òm =_=

20. Jessica_abla

Jessica_abla Mr & Ms Pac-Man

no là skill bảng support 16% tấn công gây choáng ...đi với effec tăng hiệu ứng ; tăng ra đòn là chuẩn :D
    Game hay như vậy còn kêu tốn ...mình ít khi bắt lỗi ai nhưng ghét ai chê phải nạp tiền chán này chán nọ ..ko chơi thì nghỉ

---------- Post added at 12:28 ---------- Previous post was at 12:26 ----------

theo dõi jo` đánh nhau bet lúc sắp vào trận bạn ạ ...nó có ghi time cho bet đấy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.