Pocket ninja 2

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi beluuly, 6/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

mahine lv mấy đi dc? và làm sao để đi, mới lv6 vẫn tìm tòi cách chơi.

2. .Fatality

.Fatality Legend of Zelda

^ 16 là đi đc machine 16 rồi, nhưng solo machine 16 thi chắc fải 2x, là cái map ở giữa, dưới cái hình ava có cái hình máy gạt xổ số đó

cho hỏi hand grenade có để ep cái j ko vậy? công thức ra sao?
    thanks

3. salembankem

salembankem Youtube Master Race

mình đánh xong cái vahalla 16 easy rồi mà sao vẫn ko xong cái q này vậy.

4. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

cũng ko hên xui lắm :))
    sau khi bị xịt 4 lần ép từ +6 lên +7. mềk đã dùng cách này và kết quả như sau. ép từ +7 lên +15 ko xịt lần nào. ép blue +3s => orange 2 lần dc cả 2. ép 2 con pet + 2s dc 2 con dragon :)) ngoài những lần đấy ra thì chưa thử thêm lần nào :P vì vậy tỷ lệ thành công này với mềk có thể gọi là 100% =))

5. fanhero3

fanhero3 The Warrior of Light Lão Làng GVN

ép pet 30 syn +3s+3s= 40 syn

pet 40 syn +1s+1s bao giờ ra con rồng mập thì thôi , hết :))

---------- Post added at 20:24 ---------- Previous post was at 20:18 ----------

chán đời ep blue + 3s lv 36 + pet 30 sny ra orange =))

6. hieuneu1812

hieuneu1812 Youtube Master Race

=((=(( Mình mới chơi dc lv 23 nhưng bị 1 thằng bắt làm apprentice. bạn nào chơi lv cao cao rồi giải cứu giùm mình với :(. Tên mình là Pain_Maker nhé. ai add vào rồi cứu với.:((

ai cần thì add YM nhé, lúc nào đi party với mình.

7. fanhero3

cứ chơi chán đê , 3 ngày nữa sang sever mới mà chơi lại =))

8. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

mềk ko có rảnh thời gian và thừa stone như bạn =)) 1 ngày đập từ blue ra 5~6 cái outfit cam, rùi lại từ cam syn về gaara, rồi cứ lên đủ lv lại phải đập ra đồ vàng và cam nữa ;)) xong lại phải enche nó lên 5/8 với 6/8 (nói thẳng là các bạn cứ đập như bình thường mà lên dc lên dc 6/8 đã là cả 1 thành công rùi các bạn ạk ) :"> =)) tiền đâu ra nữa mà đập pet đến khi nào ra dragon thì thôi =))

9. fanhero3

1 ngày mà đập ra 5-6 cái outfit cam hả , siêu nhân hả =)) , tôi 3 ngay mới ói ra 3 cái outfit cam , ông làm 1 ngày gấp 2 lần 3 ngày tôi chơi rồi đó =))

10. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

đúng là thật sự xấu hổ khi nhận là người vn khi chơi mấy game nước ngoài, ngay bây giờ chúng nó spam, chửi nhau kênh chung mà thấy nản, pm kêu đừng spam nữa nó còn chửi mình.

tôi chả biết lòng tự trọng bọn nó ở đâu nữa.

bác nào chơi rành add nick em hỏi linh tinh phát
    nick em là ~.~Julie~.~

11. Jessica_abla

Jessica_abla Mr & Ms Pac-Man

Kakak hum nay đỏ quá mua 1 đống đồ 1 s trong shop đập lên 2s rồi lôi 1 đống outfit grey ra đập blue....hên hên thế nào thành công hết đi machine lại kiếm dc 2 đồ 3s làm dc luôn 3 cái outfit 2 cái 4th 1 cái ochimatu :X...sắp có 4th +1 rôi` hehehe

12. ak0sovo

ak0sovo Chú gấu thân thiện

ai còn pét unboud s3 k chơi nữa cho mình xin nhé thx :D
    ign: Yuzuki_Eba

13. Jessica_abla

Jessica_abla Mr & Ms Pac-Man

bạn nên đock kĩ trang đầu tiên :D

14. online4fun

online4fun Youtube Master Race

Làm thế nào để unlock thêm skill cho pet vậy mấy bác ơi!
    Mà pet có skill là phải lock luôn, hay cứ thêm skill mới vào thoải mái, nó ko đè lên nhau ?

15. mapibenho

mapibenho Youtube Master Race

blue + blue + lucky gem = orange (100% )

16. .Fatality

.Fatality Legend of Zelda

má thua rồi, hình như từ lúc thằng gamek đăng bài giới thiệu, các em xì tin bắt đầu tràn vào và spam tùm lum trên kênh thế giới ... thật xấu hổ wá đi

17. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

ủa ôi 1 ngày bạn chỉ làm dc từng đấy thì hãy tự trách bản thân mình chưa xử dụng cái não của mình vào những việc mình làm đi :)) vì 1 ngày tôi cũng chỉ chơi ~2h đồng hồ =)) toàn bộ thời gian là ngồi hall và treo nick thỉnh thoảng chat nhảm =))
    vâng tôi 1 ngày đập ra 4~6 cái outfit cam đấy =)) chơi chưa đầy 1 tuần mà có hơn 30 bộ outfit cam, trong đấy có hơn 2 chục bộ gaara đấy =)) thấy siêu nhân chưa =)) trong 1 ngày tôi ép outfit từ +7 lên +10 rùi ngày tiếp theo lên +15 luôn đấy =)) xin lỗi vì lv 42 lên ép lên ko mặc dc =)) chứ chắc cũng ép lên +20 roài =))
    nói thật lòng là đã chia sẻ kn đập từ blue lên orange rất tận tềnh :"> nhưg có vẻ ko ai làm theo nên mạn phép edit cái bài đó =))

àk ko tin có thể về S1 hỏi NhocHjkaru =)) ko thì hỏi lun mod kid cũng chơi ở S1 :) mềk out game rùi, khi mềk out là lv 45, thằng top 2 là 40 =)) và vẫn chỉ đủ cấp mặc cái outfit 15. đồ thì đã chuẩn bị full set s4 với chục viên ngọc stamina lv 5 :) enchance 5~6/8. cái viên stone hồng hồng ép cho đồ cũng đủ bộ lv2~3 :)

P.S: nếu ai nghĩ mình đập tiền vào outfit thì cũng nghĩ lại nhé :) toàn bộ medal đều đổi ra exp :) chỉ 1 lần duy nhất đem ra đập đồ là khi làm nhiệm vụ nó bắt làm thế =)) đập gold cũng ko vì bằng chứng là chưa lần nào ngồi top ninja về cái vụ đập đồ này :))

Chỉnh sửa cuối: 7/4/11
  18. vailuable

vailuable T.E.T.Я.I.S

Các bạn cho mình hỏi với, mình ăn đủ 620 điểm ăn cho pet rồi mình ấn vào Discover ở bảng support. Sau mình vào CS mua cái skill Attack thuộc dòng Support giờ mình không học được mặc dù làm mọi cách rồi. Ai bít cách học skill chỉ mình với . THx

19. supperdied

supperdied Youtube Master Race

Mấy bạn ơi chỉ mình cái này với làm sao mở thêm slot skill của nhân vật ??? mình thấy còn tới 4 slot trống nó khóa lại , mà hok thấy bán cái gì liên quan tới mở khóa slot skill hết

lucky gem kiếm ở đâu thế bày coi

trong game này có tủ đồ hay kho đồ không nhỉ

Chỉnh sửa cuối: 8/4/11
  20. Yamiichan

Yamiichan Donkey Kong

Chỉnh sửa cuối: 8/4/11
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.