Pockie Ninja - Ver 4 - Nâng cao

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi trader, 16/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Keni_

Keni_ One-winged Angel

cho mình hỏi coupon xài làm sao vậy ?

2. hungragezone

hungragezone Mario & Luigi

hầu hết đều dùng như vàng thôi ?
    trừ ko mua đồ trong TM, mở rộng rương hay mở hòm đồ được, ko engrave được

3. xuannambk7

xuannambk7 Youtube Master Race

àh nếu xài hot spot shield ko được thì có thể lên web tìm cách fake ip bằng bestfreevpn,cái này ko có quảng cáo như hps,mạng thì vẫn bình thường,moi tội dễ dis,chỉ dùng check event thôi,vào game thì tắt đi,thao tác cũng nhanh

4. sillyleech1

sillyleech1 Mr & Ms Pac-Man

Về quay xổ xố, mình đảm bảo ai có mạng FPT, thì không trục trặc gì hết, quay ngon lành, còn như mình dùng mạng VNPT, thì không thể quay được, mặc dù đã dùng UltraSurf hay HotSpotShield, và 1 số cách nữa (mình dân IT hẳn hoi nhé:-w, tuy là IT cùi:))). Nên tốt nhất, ai không quay được, ra tìm quán net dùng mạng FPT, đảm bảo quay đc:D

Về CheatEngine:
    Các bạn lên đây download: http://cheatengine.org
    Sau khi cài đặt xong, nó sẽ hỏi: Có tutorial không, thì chọn No, vì tôi chỉ hướng dẫn hack speed thôi ;)

Giao diện chương trình:

Click vào cái nút được viền màu vàng như trên hình (Select process to open), Nó sẽ hiện ra list các chương trình đang chạy:

Vì tôi dùng google chrome,nên sẽ có 3-4 process chrome như trên hình,tôi chọn 1 process trên cùng của chrome, nếu bạn dùng các trình duyệt khác như IE, Firefox.... thì chọn vào 1 process của IE, Firefox...Click nút Open:

Giao diện mới hiện ra:
    Chọn Enable Speed hack, đẩy thanh Speed 2.0 hoặc bao nhiêu tùy thích ;)) Click nút Apply
    Có thể bạn sẽ thấy chả có gì xảy ra, bình tĩnh, làm lại bước Select Process to Open, chọn tiếp cái process tiếp theo của chrome (IE,Firefox), làm lại các bước như trên, cho đến khi, bạn thấy chóng mặt vì tốc độ :))
    Lưu ý:theo tôi, chỉ nên để speed 2.0, vì dù 5.0 hay 10.0 thì cấu hình máy tính các bạn cũng chưa chắc chịu được, nếu ko chịu được, thì nó sẽ như 2.0
    Đây chỉ là đẩy nhanh tốc độ flash, không phải hack, tuy nhiên, nếu bị report, vẫn có thể bị ban, nên tôi đi val 2 acc, toàn cho acc phụ cầm leader, dù có thằng nào đi cùng team mà khốn nạn report mình, thì acc chính vẫn thoát ;))

5. hungragezone

hungragezone Mario & Luigi

ôi dào đi val nhanh chúng nó cũng có biết là mình hack đâu :-j chỉ có tự nghĩ là máy nó lag hơn máy mình thôi :-j
    khuyến cáo các bạn down playvpt về chơi webgame cho dễ hack speed và nhẹ :))

6. Locci

Locci Mr & Ms Pac-Man

Tôi mạng VNPT dùng Ultra surf vẫn quay đc mà

7. sillyleech1

Mình thì không thể quay đc, ko hiểu tại sao, mình cũng ko chuyên về network, khốn nạn thế

8. hikaruu

hikaruu Youtube Master Race

minh` mạng VnPt chả dùng gì vẫn login vo chơi bt, tưởng hết ban ip rùi chứ

9. Emlavodoi

Emlavodoi Youtube Master Race

cái này thì hay cực tks bro nhưng chỉ tội chóng mặt đâu đầu quá

10. sillyleech1

đau đầu mà đi las cũng sướng lắm, leo tay 60 tầng thì mới thích cái này :))

11. tan3dead

tan3dead The Warrior of Light

mình xài FPT đây mà, có vào đc đếch đâu :(

12. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

Trò này block IP vietnam rồi hay sao vậy mấy bạn X_X Hôm qua vào chơi ngon lành mà X_X

13. minhluan955

minhluan955 Youtube Master Race

Tình hình làk xài cái hack speed nó báo cái lỗi j ấy k mở cái khung màu vàng lên đc. Có bạn nào cho mình xin 1 cái chương trình hack speed khác đi :P

14. trader

trader T.E.T.Я.I.S

cheat engine còn dùng được cho nhiều thứ hấp dẫn khác chứ không phải chỉ là speed :D, nhất là khâu quay số, pet trace

15. sillyleech1

mạng fpt mà ko vào đc thì đành chịu
    Ông trader đừng có tuyên truyền hack, chết đấy, tăng tốc flash thì không ảnh hưởng gì đến game, chứ can thiệp vào dữ liệu, là đi luôn đấy;))

16. I_will_die

I_will_die Mr & Ms Pac-Man

bọn này nó chỉ block một số dãi ip nhất định thôi nên bác nào ko vào đc game thì reset modem lại vài lần để nó đổi ip thì sẽ vào đc.

17. hikaruu

hikaruu Youtube Master Race

cho hỏi
    trò ni
    hack dc ko ;)

18. cupidtn1

cupidtn1 Youtube Master Race

Cho xin cái hướng dẫn về đoạn quay số với pet trace nào ;;) ;)
    Mấy hum nay quay toàn ra 100 credit với 3 day vip, pet trace thì không nổi 600 điểm tổng, nản hẳn :( :((

19. RATField

RATField Fire in the hole! Lão Làng GVN

Trò này mình chơi chán quá bỏ rồi. Mình luyện 3 acc 1 lúc, toàn lên được rồng + oufit orange 4th Hokage, Aizen, Yoruichi. Đến chừng đánh thì đánh không bằng con Gray Outfit +12, nản luôn. Pet tracing có ngày được 1300 điểm, ra 3 quả trứng, pet chất đầy trong kho không biết làm gì, toàn dùng để thay thế cho đồ 1s khi sync. Nói chung game này người nào có nhiều tiền sẽ có đồ rất khủng, nhìn bảng xếp hạng mà nản không muốn chơi nữa.

20. july20

july20 Mario & Luigi

Nhà mất điện, chạy ra quán gần nhà mà mãi không log được, loay hoay mãi đành lên quán quen trên BK mới chơi được. 8-} Chẳng lẽ nó ban IP VN thật à ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.