Pockie Ninja

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi kid2110, 9/1/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. [R]ache

[R]ache Mr & Ms Pac-Man

mấy bác tổng hợp combo skill của cả 5 làng rồi update trang 1 dc ko , cho mem mới dễ tham khảo . giờ tui mới biết có vụ combo skill mà tui nhìn vào skill đâu có thấy nó nói skill nào thuộc hệ nào nên cũng chả biết phối hợp thế nào .
    à mà 25 là max à , hay còn lên tiếp dc nữa vậy

2. Kún ♥ Nấm

Kún ♥ Nấm Legend of Zelda

kid vào tổng hợp lại rồi cho vào page đầu cho tiện

Chỉnh sửa cuối: 28/3/11
  3. Tadasaka

Tadasaka The Warrior of Light Lão Làng GVN

mềnh cũng về sv1 rồi

sv2 lag quá

nick Tadasaka_

4. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

25 max j`. tôi 31 rùi. skill thì cứ từ kinh nghiệm rút ra thôi. tôi chơi earth từ hồi CBT nên cũng tự build cho mình cách riêng :X còn đây là bài tham khảo của bọn tây:

=)) bài này của thằng killakong :)) mấy lần định giải cứu thằng đệ của mềk mà thất bại :))
    ---------- Post added at 13:14 ---------- Previous post was at 13:13 ----------

đây là 1 bài nữa :X thấy cái này có vẻ hợp lý hơn ^,..^

5. raitokun

raitokun T.E.T.Я.I.S

chán cái skill ra random, chơi light mà cái skill bị động phía trên lại ra water. bây h phải làm gì, tạo lại cho tới khi được 8-}. hay cứ chơi rồi nó sẽ ra hết 8-}

6. [R]ache

[R]ache Mr & Ms Pac-Man

tks bác nhé . hix , chơi làng fire mà giờ chỉ có mỗi 2 chiêu bloodpoil và sunset nên vô dụng vl , đang dùng char rẹni nữa . chả biết chừng nào có đủ tiền mua ichigo :( . mà mấy bác kiếm outfit cam thế nào vậy , nạp gold để smash jar hả , chuyển khoản bao nhiêu gold/usd nhỉ
    à mà có phải level 51 là nó ra max skill trong bang kia ko nhỉ

7. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

:)) thì cứ mỗi 10lv sẽ ra 1 skill bị động, ko thì cố gắng qua floor 50 sẽ dc thưởng 3 lần sr skill. hoặc bỏ 8 coupon ra để rs skill cũng dc

8. Kún ♥ Nấm

9. raitokun

raitokun T.E.T.Я.I.S

h đang ở trường, chiều về lập char lại sv 1 chơi. mong các bác giúp đở :">

10. Yuibo

Yuibo Mario & Luigi

Thường thì mỗi bộ skill dùng cho 1 mục đích, đi arena, đi Vahalla hay đi Los Noche. Vì skill khi up lvl là ngẫu nhiên, xác suất ra skill trong trận đấu cũng là ngẫu nhiên nên ko có bộ skill nào là hoàn chỉnh, là tất thắng 100% cả. Cứ tự nghiên cứu tùy theo skill mà nhân vật mình có thôi. Cứ kết hợp nhiều, đánh nhiều thì sẽ ra bộ skill mà mình ưng ý :D
    Danh sách outfits
    Còn về chọn village nào thì trước hết phải xác định mình sẽ chọn outfit cam nào. Tất nhiên là ngay từ đầu mình sẽ ko thể có ngay outfit cam đúng như ý mình mong muốn được trừ khi nạp Gold. Vì vậy hãy xem xét theo khía cạnh về lâu dài (1 vài tháng gì đấy) thì cuối cùng mình sẽ chọn outfit cam nào. Rồi từ đó xác định village nếu chọn thì sẽ kick được nhiều nhất skill của outfit đó -> chọn outfit blue và grey tương ứng với village đó. Danh sách các outfits và specialty ở trên.
    VD: mình xác định sẽ chơi Kakashi. Vì vậy nhìn vào specialty thì mình biết Kakashi sẽ phải chọn Ray(Thunder) village -> ban đầu mình sẽ chọn Renji vì Renji cũng có specialty là Lighning phù hợp với làng Ray(Thunder) mình chọn :)

11. [R]ache

[R]ache Mr & Ms Pac-Man

mấy bác dẫn level thấp đi đánh vahalla dc ko . tui server 2 17 và server 1 21 hay 22 gì ấy quên mấy tiu rùi . có gì cho xin nick yh để dễ học hỏi nhé . nick tui là dj_hunnie_unun@yahoo.com . tui chưa đi lần nào nên chẳng biết nó là gì

12. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

S2 thì pm kún nấm xem, mềk thấy hard 16 thì cần 2 ông tầm 23~24 với 1 ông 16 đi là đủ. còn S1 thì tối pm mềk ^^

13. [R]ache

[R]ache Mr & Ms Pac-Man

ông nick gì , để tui pm liền . mà pm thế nào nhỉ :">

14. Kún ♥ Nấm

build theo speed thích thật h speed mình mới 1.24 vào arena pvp đánh chúng nó toàn 4 5 phát chúng nó mới đánh mình được 1 phát :X

15. [R]ache

[R]ache Mr & Ms Pac-Man

speed là làng wind hả bác

vừa reset skill ra dc 3 skill fire bao gồm cả fire release , sướng thật . skill gì mà gọi ra 2 cây kiếm bay vòng vòng quanh người mà nó nổ liên tục ấy , mất 10 hp để rỉa nó 50 hp , giết nhanh cực , mỗi tội đi vào hall uống máu lia lịa .
    bác nấm server 2 hả , rãnh dẫn tui đi vahalla 1 cái cho biết dc ko .

có 2 con ở cả 2 server nhưng chắc chơi ở s2 quá , tại có con pet rồng băng . còn bên s1 ban đầu gà ko biết dùng couppon mua tầm bậy giờ chả còn tiề để đầu tư mua pet .

16. Kún ♥ Nấm

thuần speed thì làng wind còn speed hiệu ứng thì làng lightning

17. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

ko :)) ai thuần speed thì nên theo lighting

18. Yuibo

Yuibo Mario & Luigi

Kakashi tiên sinh, Sasuke huynh đệ. Tha hồ mà speed :D
    Đùa, mình cũng chưa đi Vahalla hard 16 phát nào, solo mà còn ko qua được easy nữa là =)) Bạn [R]ache tối về đi cùng mình, chúng ta cùng nghiên cứu xem sao. Ban ngày mình đi làm, công ty chặn flash nên cóc chơi được =))

19. Littelboy2010

Littelboy2010 Youtube Master Race

mấy bác ơi cho hỏi cái nv valhalla camp [hard] làm 1 mình đc ko mới chơi nên còn nhìu cái chưa biết

20. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

theo kn của mềk thì up 28 + đồ tốt thì có lẽ ( có lẽ thôi) sẽ đi dc val 16 hard, vấn đề là chẳng tội j` đi 1 mình, bất lợi lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.