Pockie Pirate (One Piece) support

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi viet156123, 20/7/12.

1. safetn

safetn Dragon Quest

bác xui thế,mình chơi 3 sever 3 con,thì 2 con ra buggy con còn lại ra sham=.=',acc ra sham còn được 200 gold,hi vọng hôm nay quay free ra 1 em A hoặc S thì xúc thêm vào cho đẹp=.=',cơ mà cái event team battle nó chơi thế nào ấy nhỉ,thấy chọn team xong thì tụi nó chả làm gì tiếp nữa@@,chớ hoài mà chả thấy gì khác lạ cả@_@

2. Anit_Iun

Anit_Iun Dragon Quest Lão Làng GVN

Shadow Shop dùng để quay ra các mảnh Shadow. Các mảnh Shadow này có thể coi như là trang bị vậy, sau khi quay ra các mảnh Shadow thì vào Shadow Inventory để đeo lên người, tăng stat lên rất nhiều.

Bạn có thể vào đây, phần Shadow để tham khảo thêm
    Uh phải đánh ra 2 mảnh

3. doandinhduy1

doandinhduy1 Youtube Master Race

cho mình hỏi, mình có main là doc có skill 40, hqua mới quay được jango mà mình lại k có heal. Cơ mà skill của con jango vừa heal lại vừa buf dame mà hình như buf dame yếu hơn skill 40 của doctor thì phải. Vậy thì như nào h T_T

4. july20

july20 Mario & Luigi

^40 có Jango thì ngon rồi, dùng cả doc cả Jango đi còn đợi gì nữa :3cool_embarrassed:

Trong event Team battle thì join team xong đợi thằng cầm key nó start ( nếu nó không để auto start ) rồi đợi xem bắn nhau tý -> lĩnh phần thưởng. Làm hết 10 turn là xong. :5cool_ops:

Chỉnh sửa cuối: 11/8/12
  5. HS_GTFU

HS_GTFU Mr & Ms Pac-Man

bác quay = advance hả ,em quay 3 acc rùi ra mỗi helmeppo với morgan :|

6. safetn

safetn Dragon Quest

uhm` ,mình quay free lúc mấy lv đầu ấy^^,cái nv hướng dẫn ấy ,vào nhấn phát thấy em buggy,chọn 2 lần mới ra=.='

7. HS_GTFU

HS_GTFU Mr & Ms Pac-Man

ngon thế :| , em quay hoài chả ra T_T

8. doandinhduy1

doandinhduy1 Youtube Master Race

cho mình hỏi skill buff atk của jango là bao nhiêu % vậy :D, có bị giảm so vs skill 40 của doc không

9. nh0xichi

nh0xichi Donkey Kong

Vừa xài 3 thẻ adv ra tashigi mở 1 lần ra luôn : ) - theo mình thấy cách của mình khá đc. bạn cứ áp dụg nhé ^^! Bar 5x chỉ còn thíu 3 con S -.-

10. HS_GTFU

HS_GTFU Mr & Ms Pac-Man

cái thẻ adv kiếm đâu ra vậy bác :|

11. nh0xichi

nh0xichi Donkey Kong

vip 2 1 ngày 2 lần free + nó cho quà vip 2 là 1 cái adv nữa ^^!

12. vunhat

vunhat Youtube Master Race

cho mình hỏi cái code facebook còn có ko nhỉ ? mình bấm vô số lượt like lại ko nhận đc code . nó cứ xám ngắt ý >

13. HS_GTFU

HS_GTFU Mr & Ms Pac-Man

hết event rồi bạn ạk , mình lv 40 rồi mà chả có con A rank hay S rank nào =))

14. nh0xichi

nh0xichi Donkey Kong

Áp dụng cách mìh thấy khá hiệu quả :"> bạn thử nhé - mà bạn thử ở làg orange nhé ^^! làng đó mìh thấy khá đỏ ;)

15. safetn

safetn Dragon Quest

cách của bạn đâu chỉ mình với@_@,ah` cho mình thăm dò ý kiến tí,ở post #1 thấy cũng có chỉ cách quay crew,cách đó hiệu quả kô nhẩy@_@,ah` mấy bác có biết ai bán card uy tín kô chỉ mình với,up vip mới được,vip 2 và vip 3 tốn nhiêu máu nhẩy@_@

16. HS_GTFU

HS_GTFU Mr & Ms Pac-Man

^
    nghe nói vip 3 tốn 25$
    mất 300 gold quay ra buggy , h để dành gold để quay skill 40:8cool_tire:

17. nh0xichi

nh0xichi Donkey Kong

Vài lần mìh thử cách chủ píc nhưg đều k đc =.= - Bán UGC có bác thanhha_devil bán đó bạn - vip 2 tốn 500 gold = 12.5$ vip 3 thì 1k gold = 25$
    '.' Mình chỉ thấy mỗi lúc tỉ lệ enhance cao tí thì nên quay crew , chỗ phải còn trống như 6/8 or 7/8 , trước khi xài adv thì nên xài 2 3 cái low làm mồi nhử , dù toàn hạg B nhưg cứ lật 1 lá bài lên , sau đó mới xài tới adv :| và mình thường chạy về làg orange quay [ k biết hay tại tên làng trùng sv mìh chơi nên nó thế ^^! ] ~ mìh thấy cách này dùg khá tốt ^^! bar 5x mìh còn thiếu 3 con S nữa thôi , chúc bạn may mắn nhé

18. industry

industry Mr & Ms Pac-Man

thấy mọi người bảo speed cao sẽ được đánh trước . sao mình duel với thằng bằng cấp con buggy của nó mang giầy tím 30 + 20 , mình mang giầy tím 40+ 43 . sao nó toàn được đánh trước thế . nhìn speed ở 2 đôi giầy chênh lệch đến 550 :9cool_pudency:

19. nh0xichi

nh0xichi Donkey Kong

Agi bạn thua nó đấy !!! Có thể agi nó cao hơn bạn nhiều ;) or nó có shadow speed nữa

20. safetn

safetn Dragon Quest

ok,thank bạn đã chỉ mình nha^^,cũng úp con vip 2 chơi mới được^^