power ranger-5anh em siêu nhân fanclub

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi herolong, 15/9/07.

1. Anon_3T

Anon_3T Youtube Master Race

gần đây nhất đang chíu và chưa xong ở bên nhật là go-onger,motive cũ theo phong cách mới , xe kết hợp với thú,có nghĩa vừa là xe và vừa là thú, coi vài ba ep thì thấy nó hơi gọi là sao nhỉ... nói chung là đợi bản của mĩ xem có cải thiện gì mới ko,chứ bản của jap thấy nó hơi trẻ con sao ý8-},....chỉ là ý kiến riêng,đừng rape hội đồng tớ:'>

2. redangel20

redangel20 Mr & Ms Pac-Man

đúng là tùm lum hết :o ko biết đường nào mà lần mà chắc xem 1 từ đầu tới cuối thì chắc cỡ 1 tháng :devil: cũng đang mún xem lại nè cho đỡ chán mà nó tùm lum quá

3. phanthieugia

phanthieugia Moderator Moderator Lão Làng GVN

Trong seri Power Ranger thì mọi người thích phần nào nhất vậy :'>

4. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Bố mới nhất Power Ranger: Jungle Fury thiết kế bọn ranger lạ mắt thật
    Thấy đẹp +rep cho mình với.:hug:
    Chưa coi nhưng thoe mình đoán bộ này có 3 Rangers chính , về sau xuất hiện thêm 2 thiết kế công nhận lạ thật nhìn 5 thằng chẳng ai giống ai .Về sau xuất hiện thêm một thằng Trắng và một thằng Tím , bộ giáp của ba người kia cũng tay đổi chuyển sang tông màu trắng .
    Đã thế lần đầu tiền trong lịch sử bộ đồ ko có thắt lưng trong nuột quá =))

5. Anon_3T

-Đúng là bộ này thiết kế khác trông cũng khá là mới mẻ và đẹp nhưng sau đó go-onger lại trở về kiểu cũ...mà bộ này ngoài 5 thằng trên ảnh,còn 3 thằng nữa...màu xanh dương đậm,đen,và lá cây..trong đấy 2 thằng xanh đậm và đen trông rất là máu...anh em nào mún bik thêm chi tiết thì....gặm torrent cho rồi..đừng hỏi tớ tớ ko bik gì hết:'>

6. mr_1million

mr_1million Dragon Quest

Càng ngày càng giống robo[áo càng thêm thùng thình,tội DV],cái Mighty Morphan The Movie xem đi xem lại vẫn thấy hay.

7. PETmegaman

PETmegaman Sonic the Hedgehog

mặt cái thằng đó Blue Ranger quen quen gặp đâu rồi ấy.
    Jungle Fury vẫn chưa ra đủ, Seed ko có đâu, đừng có, cái Operation Overdrive cũng không có một torrent full nên cũng lười down.

8. Anon_3T

thì ai đã bảo dơn của mẽo đâu...down của jap cũng đc...bộ này của jap có 1 cái adapt sang mĩ ko đc đó là chữ precious,bạn nào hứng cứ xem sẽ hỉu...mình chưa xem nên:'>....nhưng bảo đảm là bọn mĩ adapt ko đc , tưởng tượng nổi 1 thằng mẽo lạp lại mãi 1 chữ precious8-}...mà nghĩ lại bon mẽo nó dapt có bao giờ nó giữ mấy cái đó đâu....đến cái bộ đầu tiên nó còn bị đổi từ chiến binh trong quá khứ thành high school....đề nghị anh em có thời gian nên xem của nhật,có mấy thứ bọn mĩ ko bao giờ làm hay hơn đc:x
    -lại 1 lần nữa....ý kiến riêng...đừng rape tớ:'>

9. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Ặc mình có nói rồi , cậu ko nhìn kỹ à thật ra 3 thằng cái hình trên là 3 thằng cái hình dưới đấy chẳng có thêm ai đâu cậu nhìn kỹ cái nón thì bik ngay ko hỉu sao lại có hai bộ đồ Trắng và bộ đồ sẫm màu thế kia .

10. Anon_3T

-hem phải cậu ơi ,ý tớ là 3 thằng đấy là 3 thằng hoàn toàn khác,hoàn toàn khác,lặp lại lần nữa là hoàn toàn khác chả dính dáng gì đến 3 thằng trên ảnh của cậu cả,thằng đen thì đen thui cầm cây quạt,thằng xanh đậm cầm 2 con dao và có vây cá,thằng xanh là cây càm cái cây co sợi xích nối với quả chuỳ,có tấm scan thấy trên 4chan đến cả 8 thằng đứng đó...để tớ lục lại rùi cho xem....;;)
    -lần nữa..đừng rape tớ vội thế:'>

11. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Ủa vậy hả , vậy là 8 thằng cơ à , sorry tại thấy giống quá .

12. PETmegaman

Bây giờ số lượng Ranger vượt quá con số bình thường là 5~6 đứa.
    Operation Overdrive tới 10~ đứa, chia làm tới hai team.

13. NhocCoiXuong

NhocCoiXuong Legend of Zelda GameOver

Tui chỉ thik mỗi morphin tui, áo đẹp nhất. Nhất là lúc đấu với cha bùn dẻo, ko lấy film robot của Jap mà tự làm lại bộ mới, đẹp cực, bây h vẫn còn mê :'> :'>

14. redangel20

redangel20 Mr & Ms Pac-Man

mặt cái thằng blue là nó đóng 1 vai thằng châu á trong 1 bộ phim kể về rạp xiếc của Úc :wink: ngoài ra ko biết nó có đóng thêm phim gì ko, mà siêu nhân nào xem hay nhất vậy các bạn siêu nhân dế có hay ko

15. bumbumbum

bumbumbum Mayor of SimCity

Ko biết bao giờ mới có đc cái viễn cảnh: full dvd bản quyền power rangers nhỉ? Kèm theo hàng loạt đồ chơi xịn của nó(zord ấy). Đến giờ vẫn ghiền nhưng do nguồn đĩa ko có nên đành thôi.

16. ^o^^o^^o^

^o^^o^^o^ Mr & Ms Pac-Man

Thấy Lightspeed là hay , tuy Zord , vũ khí , giáp ko đẹp nhưng nhìn nó chân thật . Đặc biệt tập cuối hay thiệt , bị tấn công vô căn cứ nhưng ko phải chiến thắng = niềm tin như anh Gao đâu

17. PETmegaman

Công nhận là Lightspeed rất hay, tớ cũng kết nhất, nhà vẫn còn bộ này. Trước LightSpeed còn có Space, Galaxy cũng rất hay.

18. lazaruschild

lazaruschild The Warrior of Light

nhưng em vẫn thấy bộ đầu tiên là hay nhất
    nhất là có em VN của của mình đóng
    àh có bạn nào có thể kể sơ sơ cốt truyện của tất cả các phần siêu nhân đc hok thanks:D

19. saphirine

saphirine Legend of Zelda

nhân tiện anh em cho hỏi là người NV đầu tiên đóng siêu nhân thì bây giờ đang làm nghề gì vậy

20. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

người VN chứ người NV là gì vậy? Em này bị die rồi, do tai nạn giao thông thì phải :((:((:((