Preview | Final Fantasy XII

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi ro_t3, 28/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Hey, Min Brain, ko đọc những gì đã cãi ở trên seo? PS2, ko thể nào là PS3 được ,ok?

2. Bác Học Light

Bác Học Light Legend of Zelda

Square Enix cho mình leo cây hết lần này đến lần khác, hix hix hix. Nhất là FF7AC, giờ thì không biết FF12 có tiếp tục truyền thống hay không nữa ? T_T

3. nguyen_minh

nguyen_minh Mario & Luigi

ff12 nó đã leo cây hồi tháng 2 rôi , có lẽ lần này không có bị như vây đâu

4. blackcat_1502

blackcat_1502 Donkey Kong

SAo tự tin vậy bạn :wink:
    Hình như bạn phát triển trò này àh =))

5. kimngoc910

kimngoc910 Youtube Master Race

vay bay gio la thang 6 roi sao em toi MIMI no noi la khong co

6. popi

popi Youtube Master Race

FF tàn rùi giờ online lên ngôi .FF 12 đeck ra nữa đâu bây có mà chờ tới già hehehehehehe

7. Bác Học Light

Game Online (nhập vai) đa số chán chết, chơi chẳng có ý nghĩa thì chơi làm gì cho mệt, vừa tốn tiền, vừa tốn thời gian, chẳng có lợi ích gì hết. Lên ngôi cái quái gì, chẳng qua là trào lưu thôi, toàn là trò nhảm nhí, chơi không biết để làm gì, nào là luyện level, mua weapon, áo giáp... toàn là thứ tạp nham,... VÔ BỔ. Ai nói FF12 không ra ? chẳng qua là Square kiếm cớ trì hoãn thôi, những game hay như FF thì mới đáng chơi, cho dù 10 năm sau chơi lại vẫn thấy hay chứ mấy game online thì dẹp đi, trào lưu nào cũng vậy thôi, sau 1 thời gian là có ai chơi nữa đâu ? Tất nhiên không phải bản thân của game online dở mà là ý nghĩa của nó không có....cho nên tóm lại nó chỉ dành cho mấy tay ở không dư tiền chơi thôi. CHÁN.

8. aaaaaaaaaaaaaaaa

aaaaaaaaaaaaaaaa Dragon Quest

BHL ơi bạn không thích gameonline thôi thì đừng đánh giá vội vàng vậy chứ. Về các trò gameonline bạn có thể khẳng định bạn đã chơi rành bao nhiêu trò không ? bạn đã chơi guildwars gameonline hay nhất thế giới hiện nay chưa ?. Bạn nói vô bổ tốn tiền vậy bạn chơi những gameoffline thì sao ? Gameoffline chơi nhiều lắm cùng 1 lúc được 4 người còn online thì không giới hạn chơi chung với nhau mới biết tài và sức lực của nhau, gameoffline nhập vai 1 người chơi mình chơi mình là trùm, giết trùm cuối khám phá xong là hết, để dành save khoe ? Save đó có bán được không ? Bạn nói save bạn là trùm vậy tui cheat 1 cái trùm hơn bạn thì sao ? Gameonline hiện nay không chỉ là 1 trò chơi mà còn là 1 nghề nghiệp đàng hoàng.
    Đây là topic FFXII nhưng mình lại nói những điều này quả thật chắng liên quan gì nên thành thật xin lỗi vả lại mình không muốn BHL nói những điều quá phủ phàng về gameonline như vậy.
    Gameonline bây giờ không phải chỉ đơn thuần là 1 trào lưu hết rồi thì thôi mà là một nghành đành hoàng với những đầu tư lớn hẳn hoi.

9. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Sorry, nhưng tức cười wé :)), hình như bạn ko fải người vn :)) :))
    Nói cũng đúng , nhưng mỗi người lại có 1 lập trường , 1 sở thích khác nhau , thành ra khen này chê nọ , nói chung cứ giữ lập trường đó cho mình, đừng khoe ra cũng ko ai bảo bạn mù game cả, ok?
    Nếu nguồn tin ở trên chính xác thì tánhg 7 nó mới đến Nhật mà , vậy 2006 mới tới vn ^^

10. Bác Học Light

Đồng ý là game online cũng có những game hay, nhưng cái nói ở đây là game nhập vai online kia kìa, cách chơi chán lắm, thôi thì mỗi người có 1 cách nhìn riêng, chẳng ai giống ai cả, thôi nhé không bàn cãi về vấn đề này nữa, OK ?

Bàn tiếp về FF12 đi ::)

11. Leon Kenshin

Leon Kenshin Leon S. Kennedy Lão Làng GVN

Cùng lắm thì 1 tháng sau sẽ có ở VN thôi , như FFX-2 hồi trước ra bản Japan vậy đó . Chứ ko lẽ mình phải chờ bản US ra ah ?

12. kieuphong123

kieuphong123 T.E.T.Я.I.S

mie nếu chơi bản tiếng Nhật thì chẳng qua là thèm quá thì mới phải chơi thôi chứ chơi FF mà đếch hiểu story nó ra sao thì chán bỏ miẹ

13. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Of course, chơi FF mà ko hiểu gì cốt truyện thì đừng chơi hay hơn , vừa tốn tiền vừa chán .

14. Bác Học Light

Thôi, khỏi phài bàn tán nữa, chừng nào nó ra thì nó....... ra, chừng nào có thì..... chơi, vậy đi nhé. Không nên đoán mò nữa, vả lại tin tức cũng hay cà giựt lắm.

15. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

có kiếm được 1 cái đĩa tiếng nhật thì cũng đến đập nó đi thôi....kiểu này hết năm cũng chưa thấy đâu cả...bó tay

16. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

Tui nghĩ FFXII sẽ ra bản E cùng lúc với bản J .... nhưng VN thì chắc ra khá lâu mới có T__T .....

17. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Chài,trò nào có ở nước ngoài thì cỡ 1 thành sau là có mặt tại VN thôi,Vn làm nhanh lắm :-",nhưng cái này nó cho mình leo cây mấy lần rồi,ko tin được vào ba cái tin tức này đâu .

18. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Chưa có game nào làm được như zậy à.

19. Jason Voorhees

Jason Voorhees Mr & Ms Pac-Man

Nhân vật Ashe xấu quá nhỉ ,Cả người ,mặt lẫn đồ mặc đều xấu kinh dị .Đáng thất vọng quá .
    Con nhỏ Penelope cũng xấu nhưng đỡ hơn con nhỏ Ashe .

20. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

FFXII bản Jap tháng 3 này là có rồi, trong khi bản E tháng 8 mới ló mặt ra.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.