Prince Of Persia The Two Thrones đã ra rồi .....

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi hhteam, 30/11/05.

1. Thehell_devil

Thehell_devil Youtube Master Race

Em setup xong rùi nhưng không vô chơi được toàn báo lỗi "The disc key entered does not correspond..."
    Máy em không có ổ CD,em tải file ảnh đĩa từ trên mạng rùi dùng DT4 để setup,không hiểu sao cừ vào là báo cái lỗi ở trên!hic hic
    Cái "Starforce Nightmare " là gì zay bác ưi

2. Thehell_devil

Hí hí , tự dưng chơi được
    nhưng không hiểu tại sao ánh lửa của nó lóa hết cả mắt, có ai bị như vậy không chỉ hộ tui với

3. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Em vừa qua 559NCT nhưng no đóng cửa>có pác nào biết cửa hàng nào ở Hà nội bán game nay rồi không.Nghe nói game này có file ảnh >4G nên fat32 khong thể dung được.Của em toàn Fat32,có ai giúp em không.À em muốn hỏi cửa hàng Lua Do o Nghuyeenx Phong Sắc có bán game này rồinhuwng em di mãi mà chăng thấy nó đâu cả

4. Thehell_devil

Nhà bác có gần Trương Định không em copy cho đỡ phải mua ^_^ !
    Nhưng bác phải chuyển một phân vùng ổ cứng sang NTFS mới chứa được (4,15G) !
    Ma bác có yahoo ra nói chuyện cho tiện (của em là dangdinhtrung2003)

5. dinosaur[mini]

dinosaur[mini] Mr & Ms Pac-Man

"Lửa đỏ" ở chỗ đường Nguyễn Phong Sắc kéo dài đó, tức là cái đường mới chưa có khai trương đó. Mua ở đó có bà chi dễ thương lém, nói giọng Thái Bình nên nghe ngồ ngộ.

6. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

cái cửa hàng này củ chuối lắm suốt ngày đóng cửa, cái lão hoangpt thì quảng cáo trên này rất ác, nói chung anh em ko nên mua ở đây, tôi đã mua 1 cái đĩa về cóc chạy được rồi ra giả lại nó ko chịu (nó cũng cóc chạy được) nó đổi cho cái đĩa khác vẫn bị thế X(

7. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Đung rồi.Tức không chịu được>em cũng không chạy được.À cho em hỏi muốn chơi game này bắt buộc phải chuyển định dạng ổ sang NTFS à,nếu không thi không chạy được phải không.Có bác nào đã mua đĩa này rồi có thể bán lại cho em không.Em đi mãi ma chả hàng nào có>cái hàng ơ 559NCT suốt ngày đóng cửa.chiều nào em cũng qua mà chả thấy mở cửa

8. Thehell_devil

Các bác phải dùng DaemonTool4 để tạo ổ đĩa ảo thì mới chơi được
    Hôm qua tui vừa mới chơi thử xong, nội dung tiếp theo của Warrior Within, ngoài vài tuyệt chiêu cũ, có thêm mới cái mới
    Có điều hiệu ứng lửa làm lóa hết cả mắt, cái ai bị như vậy ko, chỉ tui với :-/

9. BURN

BURN Mr & Ms Pac-Man

Tui mua đĩa trong SG, không biết khác với mấy bạn ở HN không ? Trong SG nếu bạn mua 3 CD sau đó bung ra file MDF thì đương nhiên là phải NTFS, nhưng nếu mua DVD như tui thì cần gì ? vì cái file MDF 4.15GB nằm trên DVD nên tui chỉ cần mount từ đó vô ổ ảo thui. Sau đó là cài và chơi.

10. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

em đã convert ổ C từ Fat32 sang NTFS.khi cho đĩa vào thì nó báo là "windows cannot read from the disk.The disk might be corupted or it could be using a format that is not compatible with windows".thế là sao hả các anh(Em mua đĩa CD này ở Lửa Đỏ).Giúp em với

11. ffkid_rebirth

ffkid_rebirth Mr & Ms Pac-Man

chỉ giúp em cách chơi = SN đi, nhà em chỉ có 1 chỗ cắm IDE, ổ CD-RW là master, ổ DVD là Slave, còn ổ cứng là SATA

12. kokz86

kokz86 Youtube Master Race

cho hỏi POP3 đã ra cho pC chưa vậy , chủ topic này ghi ra cho PC nhưng vào xem lại nói cho PS2 *_*

13. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

--> Ra mấy ngày nay rùi em ui ^_^ . Đã có cả 3 bản cho xbox , ps2 và PC .

@ffkid_rebirth : okie , em disable mấy cái sau đây trong starforce nigtmare nè :

Pr.master off và pr.slave off .

14. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

POP 3 PC có rồi đó bạn, chơi bình thường nhưng phải mount ảnh + rút cáp ổ CD !!!

15. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

ặc so cái achive tui down có 1,5gb mà extract ra tới 4,5gb ghê vậy ta???

16. luadocdshop

luadocdshop Mr & Ms Pac-Man

Gi` mà ặc... Bác đã bao giờ thấy cái file nào có 3k mà extract ra tới 4GB chưa? Vào gamecopyworld hoặc gameburnworld kiếm cái mini-mãi image. Choáng

17. pmphuong

pmphuong Mr & Ms Pac-Man

help me plzzzz!
    mình đã cài được bằng DaemonTool4 . đã nhổ bỏ IDE của DVD nhưng khi check disc nó lại báo lỗi :"the disc key entered dose not correspond to the disc in the drive . Make sure you use the correct disc key " là sao hả các pác . CD key mình dùng "nà" :
    8HVCM-TJ7Q7-XCSAD-RSND9-XACGX
    ai bít làm ơn chỉ hộ mình với !

18. kindbeast

kindbeast Mr & Ms Pac-Man

Cái vụ này bi y chang như mình lúc cài King Kong, hix (1 thời cũng đau khổ như bồ vậy đó). Cái này là đo bồ cài đặt ko đúng rùi, hay là bị 1 cái trục trặc gì khác mà mình cũng ko biết, cho nên nó mới báo vậy đó, chứ thực ra thì cdkey ko có vấn đề gì hết, tốt nhất là uninstall rùi reinstall xem sao, chúc may mắn....

19. ultimate cloud

ultimate cloud Mr & Ms Pac-Man

em down cả bản PC về rồi nhưng ko install được là sao T_T

20. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

mount cái ảnh chưa !!! nếu mount rồi thì ... copy cái cd key vào ( đừng có gõ từng từ ) . Nếu nó báo là wrong thì cứ paste vào liên tục rồi check tiếp , tui làm thế 3 lần rồi nản , tui vào cái serial rồi paste thì : OK cụ thể là cái serial nó như sau : 8HVCM-TJ7Q7-XCSAD-RSND9-XACGX giống y chang nhưng ... lại chơi được game mới hay :

OVER
    mình đã cài được bằng DaemonTool4 . đã nhổ bỏ IDE của DVD nhưng khi check disc nó lại báo lỗi :"the disc key entered dose not correspond to the disc in the drive . Make sure you use the correct disc key " là sao hả các pác . CD key mình dùng "nà" :
    8HVCM-TJ7Q7-XCSAD-RSND9-XACGX
    ai bít làm ơn chỉ hộ mình với !