Prince of Persian:The Sand of Time nè,dzô thảo luận cho dzui

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Tidus0806, 6/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

cái gì cơ :)) thế mọi ng tin hết những gì nó nói à :)) mà lấy đâu ra card TNT ??? vào www.planethalflife.com mà xem :)) tối thiể là GF2 ạ,mà ai dám bảo là chạy "ngon lành" ??? mấy ông đọc PCGAME roài tưởng thật à :)) như cái farcry ý ,bảo là chỉ cần có 256MB RAM thôi ừa ,chạy 256MB "ngon lành" lắm :)) ,những cái thông tin mà nó tung ra là để kâu kháck,còn cái vụ 800MHZ với cả GF2 chỉ là "chạy được" chứ ko có nghĩa là "chạy ko giật" (mặc dù đã để low hết) :))

2. Luthor

Luthor C O N T R A

Cho tui hỏi cái SC2 bảo gồm 4 đĩa, tui ra hàng mua cũng 4 đĩa thật nhưng sao về cài chỉ 3 đĩa là đã xong vậy, các phim chuyển cảnh ko hề mất chứng tỏ không phải là nén, vậy nguyên nhân do đâu?

3. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Cái đóa ai cũng thắc mắc hết,nhưng tui cũng vậy,hình như là nó chứa faàn mềm chơi Online thì fải.Biết thế lúc đàu tui mua 3 đĩa,vừa tiết kiệm mà chơi cũng chả sao,bực mình

4. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

Hey,everybody,minh vua kiem duoc o ben trang www.hiepluc.com mot so thong tin ve PoP 2 ne,tui se copy wa,tac gia la vdtducthuan,ong nay cung co ben gamevn nua
    "Mở đầu câu chuyện, theo nhà làm game công bố, có một lão già, gặp và nói với vị Hòang tử :
    -Số mệnh của cậu đã chấp bút, cậu sẽ chết !! (Giống bút sa là gà chết đó pà con )
    Lần này, vị Hoàng tử của chúng ta sẽ đi vào thế giới bóng đen ( không biết do trùng hợp không mà cuối năm nay, các nhà làm game rất khoái làm các đề tài về underworld lắm ). Săn lùng Dahaka, hiện thân của Định mệnh. Hòang tử phải đi vào trung tâm của Địa ngục ( nghe hấp dẫn quá.) nơi chứa đựng cái nôi của sự sợ hãi.v.v..... và còn rất nhiều bí mật khác...

Các fan của thể lọai action sẽ không còn dịp rảnh tay vào cuối năm 2004 này.
    Những điểm nổi bật của game Princes of Persia 2 :
    . Hãng làm game, tin tưởng game này sẽ là Game of the year liên tiếp 2 năm (2003-2004), với phiên bản trước Princes of Persia : Sand of time đã chiếm ngôi vị độc tôn của video game console năm 2003.
    . Chiến binh mới.:trở lại lần này, vị hòang tử có nhiều tuyệt chiêu hơn. Ra tay nhanh gọn lẹ, với một trái tim sắt đá.
    . Cách chiến đấu mới: nhà sản xuất đã thổi vào game những công nghệ mới về lập trình, âm thanh và hình ảnh, nên các cảnh chiến đấu sẽ trông thật hơn, rộng hơn và ,... chắc chắn sẽ rùng rợn hơn.
    . Chiến đấu sẽ khó hơn, và cuội chơi sẽ kéo dài hơn. thời gian nhanh hay chậm sẽ tùy thuộc vào cách mà bạn chiến đấu để sống còn.

Và còn rất rất nhiều điều hấp dẫn khác."

5. Luthor

Luthor C O N T R A

Ra là chiến đấu ở underworld, thảm nào nó tối vậy, tuy nhiên thích nhất là có nhiều trùm hơn

6. captain_magellan

captain_magellan Donkey Kong

cho mình hỏi nè bạn....bạn phá đảo rùi hả....mình chơi tới 21% thì gặp rắc rối....có đoạn mà nhảy trên mấy cái thanh ngang ý.....tới đoạn thứ 4 thì chịu ko nhảy được cái thanh ngang ở trên đầu....mình thử mọi cách mà ko được...bạn còn giữ lại phần save ko thì cóp vào cho mình...neu ko thì nói cách nhảy vậy.....
    cám ơn trước nhé.....

7. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Khó tưởng tượng wá , nói rõ hơn đi . À, bạn thử chú ý xung wanh xem có cái bờ tường nào ko ? Nếu có thì bạn nhảy lên bờ tường đó rùi nhấn nút X để bay lên cái thanh xà trên đầu mình . Đó là cách phổ biến trong trò này đó .

8. antiteacher87

To captain_magellan :bác nói thế hơi khó đó,trò này fá đảo đã lâu,lại có rất nhìu đọn nhảy kiểu đoá,hay là bác gửi Screen shot đi,chứ tui kô chơi trên PC nen kô có file save đâu :-D

9. captain_magellan

nhưng mà mình ko có screen ....đoạn đấy là lúc mà sau khi mình đánh với ông bố của thằng hoàng tử đấy....xong rồi đi wa màn thì tới cái chỗ mà mình nói.....nếu bạn nào có phần save thì mình cám ơn

10. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

sao không có lúc đó bấm cái nút Print screen trên bàn phím đó rồ up lên
    noi như ông ai mà nhớ
    mà sao tui nhì thằng prince của chúng ta trong phần 2 giống sinbad wá ha
    đẹp chai không bằng phần 1

11. antiteacher87

Ờ,trông như mấy thằng đâm thuê chém mướn thì coá :-D,nói chung chắc fần 2 này sẽ nhìu cái hay ho hơn đoá,đánh nhau chắc dữ dội hơn,ti khoái cái nầy lém ;-d

12. =kiug=

tui cũng mong phần 2 này trùm nhiều lên
    chứ đi trong phầ 1 chủ yếu là bay nhảy giải đố
    chơi cũng hơi chán

13. Tidus0806

Tidus0806 Mario & Luigi

WOW,mình cứ nghĩ box này bị mọi người lãng wên rùi chứ,ko ngờ vẫn còn người dzô,^___^ dzui wé.
    @=kiug=:Mình cũng nghĩ như bạn fzậy,trùm hơi ít nên đánh ko đã gì hết,nhưng theo mình thì phần giải đố cũng hay đấy chứ,phải ko nèo?

14. =kiug=

gải đố trong phần 1 mình chỉ thích ỏ chỗ có những cách cửa giống nhau y chang và chỗ phảai đút những cái chìa khoá cùng 1 lúc vào ô khoá
    còn bay nhảy thì hơi bị mệt
    mình nghĩ phầ 2 nên cho bay nhảy ít lại
    âttck niều lên đánh mới đã

15. captain_magellan

nhưng mà sao mình lại ko làm được....bấm rồi má sao nó ko có gì thê này...:(.....các bạn ko nhớ thì thui vây......

16. =kiug=

bấm nút đó rồi và pait bấm ctrl+V rồi save lại
    và up lên

17. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Tidus0806 đâu rùi , cái topic của cậu bị người ta mượn bàn chuyện khác rùi nè , ra nói mấy câu đi chứ , sao lại để từ Prince of Persian sang mấy trò trên vi tính ko vậy , hỗn độn wá .

18. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

cái này install xong báo ko đáp ứng được required, mk :@)

19. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Trùi , mấy người lập topic khác mà nói chuyện riêng đi , sao cứ muợn topic người khác hoài vậy ?

20. =kiug=

chuyện riêng cái gì pa
    tụi tôi nói chuyện về POp chứ bộ
    có dính dang gì tới mấy cái khác đâu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.