Prince of Persian:The Sand of Time nè,dzô thảo luận cho dzui

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Tidus0806, 6/6/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Tội chưa , đã bị bó chân rùi còn bị trừ 2 MP nữa , ko chịu học tập tui nè , cứ ghi đại thêm vài chữa cho khỏi bị bó bột và còn được thêm Exp^_^

2. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

hêhhheheh
    Mp tớ dek lo cậu mnhìn mp tớ đi thì bít

3. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Tội wá, lại bị trừ 1 MP nữa rùi , chắc vài ngày nữa ai vào Topic này cũng nghĩ ro_t3 dụ =kiug= mất mp , còn hắn thì cứ tăng exp đều đều , ác thật . Mà sao bạn viết bài thế nào mà để cái MP của mình tội thế , như thế thì đánh đấm lại ai nữa chứ , chơi thử chiêu Holy xem , can't.

4. =kiug=

bít tại sao không
    tui đâu có siêng mà viết bài cho dài
    mà sao dạo này chẳng có ma nào vào Topic này chơi nũa

5. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

mấy thằng trẻ kon lại đi cãi nhau roài,đại khái là deeeeeeeeeeẹp.....................

6. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Ko phải cải lộn à, đừng nhầm nha . À, mà đúng thiệt , hình hư ai cũng chơi xong trò này rùi hay sao ấy , ko thấy ai vào đây nữa . Này , có ai hỏi gì ko ? tui biết nhiều lắm , Heyyyyyy....

7. Phương new

Phương new Mr & Ms Pac-Man

mình là lính mới, cũng vừa mới chơi trò này xong . Hay thì hay thiệt nhưng cũng có vô số chuyện bực mình. thứ 1 là cái camera thấy mà ghét đang đánh nhau nó lại quay vòng vòng, chóng cả mặt, thứ 2 la sao nó nhàm nhàm làm sao đó, chỉ có leo tường, đu dây, rồi giết quái vật mà tòan ở trong lâu đài thôi nên cảnh vật cũng chán chán, trùm thì đánh dễ ẹc không có gì khó, chỉ khó là khó mấy khúc đu dây thôi. Hổng biết mấy you có thấy vậy không

8. =kiug=

mấy cài leo tường ,đu dây thì lúc đầu chơi dek chán nhưng sao này chán bỏ mẹ
    còn cách quay camera vậy mới hay cho nhìn toàn cảnh đâu có chóng mặt đâu
    còn đi lại để đánh đấm
    mà game có đặt biệt làm ỗi lần đánh nhau thì theo từbng khúc chứ monster không đi dạo vòng vòng

9. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Nếu nói camera khó chịu nhất thì phải nói tới Rygar,chơi trò này lần đầu tui bực ko chịu được , cái camera way dễ ghét lắm , lại ko cho chỉnh sửa gì cả. Nhiều lúc tui đang đi tới thì bị camera nó lừa lcho đi lại chỗ cũ lun >_< , tức lắm . Còn nói tới chuyện POP , đúng là những thứ kĩ xảo trong POP thì cũng đẹp nhưng chơi nhiều cũng hơi chán vì nó hơi dễ , nhưng nhiều đoạn cũng đòi hỏi mình nhanh ta đó chứ đâu phải dễ , nhưng những đoạn khó đó lại ko được lặp lại nhiều trong game mà lại bị bỏ đi để thay vào cái dễ hơn >_< . Mà trò này tui thấy hành động trên cao ko hà , nhiều lần tui phải toát mồ ôi vì nó cho thằng hoàng tử phải bay từ cái cột này sang cột kia rùi lại chạy từ bên này sang tường bên kia , ớn lắm . ĐÓ cũng là chỗ làm tui chết nhiều nhất đó , mà chơi trò này có ai chết dưới 10 lần chưa vậy , nói tui nghe thử đi .

10. =kiug=

ai mà nhớ
    mỗi lần rớt xuống hố là xài cát nênn đâu có sợ

11. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Ủa , là sao , cứ rớt xuống hố xài cát là sống hả, chà, cái kĩ thuật này tui chưa bít à, bày dùm đi , tui chơi cái này mỗi lần rớt xuống hố , máu thằng hoàng tử thì hết nhanh kinh khủng , còn cái bình cát thì hết từ từ , nhìn gai tinh lắm , vì vậy tui bấm O cho nó hết cho lẹ và Gameover cho nhanh >_< , lúc đó tui cũng đã nghi là nó có công dụng gì đó nhưng mò ko ra. Vậy bạn bày dùm đi .

12. =kiug=

thì lúc rớt xuô`1ng thì xài cát quay ngược thời gian al5i

13. gamesoundtrack

gamesoundtrack Legend of Zelda

Đây là 1 game được đánh gia là kĩ thuật hay nên không có gì phải bàn thêm nữa ... Game hay không còn chỗ nào chê được ngoại trừ cái cấp độ dễ ẹt ,tôi đang mong đợi vào POP 2 đấy .

14. Phương new

hay thì hay thiệt nhưng mau chán quá, tại vì các cảnh đơn điệu quá , chỉ tập trung trong lâu đài thôi nên cũng mau nhàm, giá mà chuyển ra ngòai đường, hay ngoài chợ gì cũng được thì có lẽ hay hơn. mà con nhỏ đi theo hình như hơi...ngu thì phải, đã bắn cung thì lựa chỗ nào xa xa mà bắn, cứ đứng gần mầy thắng quỹ làm tui phải cứu nó mệt xỉu

15. =kiug=

con nhỏ nó ngu từ nhỏ không bít hả :))
    còn ra ngoài chợi làm cái gì cái này không phải là aladin

16. ro_t3

ro_t3 Dragon Quest

Uả , way ngược lại thời gian bằng nút nào vậy =kiug= , tui ko biết , hay thật , vậy cứ làm thế này là ko phải chết à, hay wá. Thế mà tui cứ gameOver suốt thôi , chán ghê.
    Còn cái công chúa đi theo mình thì wả là ngu thật , cứ thử xả nó vài kiếm xem , nó ko bỏ wa đâu , lấy cung bắn lại liền , dễ tức lắm . Khi đánh lộn thì lại càng dở , cứ cản trở công việc của mình , đang đánh ngon lành lại chạy tới cứu , ko làm ăn được gì nữa.

17. =kiug=

tui đâucó chơi trên PS 2
    cái nút đó trên PC là R lúc rớt xuống thì đè cái nút đó th8àng prince từ bay ngược lên

18. Phương new

ê nhưng mà còn nút nào là nút chiếu chậm như Maxpaye vậy chỉ tui coi, tui thấy cái chiêu hồi lại này cũng hay vì nếu ko có nó thì chơi game này phải mấy ngày mới xong.

19. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

đừng có xài cái chiêu đó bác f,chán cực lại đánh kô hay lại vừa tốn cát.Chỉ nên xài chiêu quay ngược đoòng hồ là OK nhứt thui.Còn nếu muốn thì bác có nớ trên PS 2 có 1 nút,khi nhấn vào + nút xuống là quay ngwưọc thời gian kô.Bi giờ chỉ việc nhấn nút đó rùi để nguyên là đuwọc,thời gian như chậm lại,thế thui.Cái này là tren PS2 thui,chớ tui kô chơi trên PC được

20. Warheit

Warheit Mega Man

Trên PS2 đánh mấy con wái vật dễ òm àh. Chỉ cần áp sát nhanh rùi ấn X nhảy wa đầu chúng rồi chém 2 phát đâm hay là kiếm thường gì đó chết liền hà các bác=> TUi chỉ dùng cát lúc chết để hồi lại thôi còn mấy cái kia ko cần cho lém phải ko nhỉ??? (Vừa rồi là ý kiến của riêng tui nhé)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.