[Private] Aria Granado Espada !

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi yutaka_hikaru, 11/6/12.

1. daithiensu2005

daithiensu2005 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

rất tiếc mi còn nhọ nữa vì hiện giờ sever đang off mai nó mới mở lại ^^

2. thutamdancer

thutamdancer Youtube Master Race

Mấy bạn VN chúng ta chơi server này nên gia tăng tình hữu nghị với các bạn Nga :). Nga đã gửi hải quân đến trợ giúp VN đó ai ở Nha Trang là biết. Tháng 6 mình sẽ đi Nha Trang hẹn với 1 anh chơi trong server Rogue. Chúc mình may mắn nha

3. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

ta có thấy guild nào nga đâu , bên server sin thì đông nga lắm , mà toàn các ông xài auto cắm 3 jack bot

4. yutaka_hikaru

yutaka_hikaru C O N T R A Lão Làng GVN

:7cool_feel_good: Brid sao e lại nỡ bỏ anh theo zai tây hú hú :3cool_adore:

5. unName Light

unName Light Youtube Master Race

Tình hình là có vẻ khả quan cho bạn nào muốn đăng ký acc mới cho rGE đây. Mặc dù chưa bít là có thành công hay không nhưng có lẽ đây cũng là 2 cách duy nhất mình biết và các bạn có thể làm dc.
    Cách 1 khá dài dòng:
    B1: đăng ký 1 acc mới của 4rum rGE, để đăng ký cái này thì bạn cho mình 2 thông tin cần đó là "ID 4ru" và "email thông tin"
    B2: vào trong 4rum thì bạn tạo 1 cái topic là muốn đăng ký ID game (nhớ là tiếng Anh) nhé.
    Làm theo cách trên mình kko biết có thành công hay ko nhưng ít ra nếu dc thì acc của bạn sẽ chỉ có mình bạn biết dc thui vì đăng ký mới giờ gần như ko dc nếu kko nc dc trực tiếp với admin với admin thì gần như ko thể.
    Cách 2: nhanh hơn tý nhưng vẫn pải đợi
    cái này đơn giản hơn, ai muốn đăng ký thì gửi mail cho mình hoặc nhắn tin inbox cũng dc ndung bao gồm 3 câu
    1- ID game và email đăng ký
    2- trả lời câu hỏi có bao nhiều người có trùng ID game với bạn
    3- Gửi đáp án trên vào số tài khoản của mình là 1900190119021903190419051906109719081909... 1999
    Nếu dc mình sẽ gửi tin báo cho các bạn và các bạn chỉ cần vào email trên để check thông tin là dc. Done

thông tin mới nhận dc là server vẫn off nhé

6. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

Nga nào giúp vn =)) , nga nó chỉ quan tâm đến đất nước nó thôi , còn bên ngoài thế giới như nào nó del care đâu :))

7. CoThyTho

CoThyTho Elden Lord Moderator

Bán acc Rouge Sll giá 10mVND/cái đây ....

8. duchoa1

duchoa1 Youtube Master Race

đang farm thì sever tạch tụt cả cảm xúc mất oan gần 1b vis :7onion8::4onion30:

9. Tiger-tank

server vẫn chưa vào được , à hôm trước 8 trên group chat thì có ông nào khoe xài được auto và kêu đã post bài lên đây hướng dẫn cách xài . ko biết có bác nào biết làm ko

10. [T]Knight

[T]Knight Mario & Luigi Lão Làng GVN

auto hot key thì có =))...............

11. hamtruong

hamtruong T.E.T.Я.I.S

có chiếm chuột với bàn phím ko

12. Tiger-tank

tất nhiên là có , và ko thu nhỏ game lại được . vậy là ko xài ai được à

13. duchoa1

duchoa1 Youtube Master Race

mãi chưa được chơi :2onion58:

14. unName Light

unName Light Youtube Master Race

đã chơi dc từ tối qua rồi nhé, mời ae vào chiến tiếp nào

15. LacDieu

LacDieu Youtube Master Race

bác hướng dẫn kỹ hơn được không, mò mẫm mãi mà vẫn vậy khó chịu quá

16. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

con boss cas 1 ghê vãi , mặc ELB +7 3dr mà nó vẫn fang chết , tiện thể bác nào rành cho ? 1 số thứ : elite piece of triump card là cái của nợ gì vậy ? search mm ko thấy có , magic amethys chỉ có thể farm ở mấy map gần cổng vào chaos thôi à @@ cả cái gas nữa ( mẹ , rate siêu thấp , nhìn mà chua ) đang muốn carft cái HOA mà nhìn thấy giá nguyên liệu trên mm nản luôn , mua còn rẻ hơn , cần áo gì để raid đc. joaquin basement , dr.torches . để đi đc. raid elemt gate có cần làm Q elem key không ( search trên google thấy phải làm Q gì gì đó đánh hell breaker ) 1 số thắc mắc tạm thời , mong các bác giải đáp giùm :5cool_big_smile:

17. Pekoe

Pekoe Youtube Master Race

Elite piece of triump card(vge hồi xưa là mảnh lá bài tây) chuyên dùng chế áo seri gánh xiếc 30dr(được bonus them 1500hp và 1 ít sp), chỉ có ở loạt raid gánh xiếc mà có thể dùng 3 char và đi ở chỗ thằng lính gần cái đồng hồ bên Reb
    Magic amethys có thể farm bên chaos, ngoài ra có cái map Bahia nới con argus xuất hiện farm cũng khá, tốt nhất là chui lên đỉnh bahia farm, riêng cái gas thì chỉ có farm bên map chaos.
    Raid JPR và dr torches thì cũng không cần quần áo cao lắm đâu, miễn sao khi buff đảm bảo tối thiểu ar tầm 68 và dr ở mức 66(đây là mức tối thiểu, bạn phải tự xác định xem team ntn để còn biết đường ra chiến thuật khúc solo boss trong phòng riêng)
    Raid element gate giờ chỉ còn cái raid novia là đáng chơi, các raid fire, light thành mission daily và weekly hết rồi. Tốt nhất tìm hiểu kĩ hơn về các raid bạn chịu khó lên star storm lục lại các bài raid, có đủ hết mà

18. pleasebean

pleasebean Legend of Zelda

Rate x10 rồi chua gì nữa :5cool_still_dreamin, ko biết bên này nó thế nào chứ bên sGE tụi mặc e92 +6 3dr solo đc hết từ BHG, mine, relic ( vài boss ), Dr.Thanh, Fire Gate, Light Gate ngon lành rồi Ice Gate với joa basement ko dám chơi :2cool_go:, HellBreak thì chỉ nhớ là có Q Ludin đánh nó còn Q nào nữa thì ko nhớ, bên Rogue rate cao mấy cha toàn ELB ELN 3dr + thằng viki đc buff lên ngon lành thêm builder hay cath + tanker nữa thì quất ầm ầm lo lắng làm chi mấy cái đấy nữa :3cool_nosebleed:

19. hoangtu2810

hoangtu2810 Dragon Quest

tôi vào mine đến con boss cuối nó quất cho nhừ tử , JD mặc ELB +7 3dr hẳn hoi nhé :6cool_beat_brick:

20. pleasebean

pleasebean Legend of Zelda

.......Grandies/Cath sum/Vincent e92+6 3dr vũ khí 100+6 3dr/atk, control 32+5 2ar, Tome Q 34ar/40atk, buff ET solo từ đầu đến cuối mine ko ngán thằng nào boss cuối thì vất vã chút đoạn nó gần chết sum adds ko có provoke nên nó đánh loạn xạ còn lại chả ngán, ELB +7 3dr mà còn chết nữa thì chắc Rogue chỉ số nó khác sGE :3cool_nosebleed:

Ờ mà chắc là khác hồi mới chơi Rogue đc 1 thằng nc ngoài dẫn đi mine team nó có cath sum musk emi đồ đác nó show mạnh gấp đôi đồ tui bên sGE + thêm 2 thằng đồ trung bình nữa mà đánh con boss cuối mine còn chết lên chết xuống.

Chỉnh sửa cuối: 25/5/14