Private - Khẩu đại tây du

Thảo luận trong 'QWorld - Xứ sở thần tiên' bắt đầu bởi killer01, 26/11/11.

1. refrain

refrain Godslayer Κράτος

Làm cách nào để kiếm nhiều gold nhỉ? LV 47 rồi mà cũng chỉ có 210 gold dằn túi. Rồi làm thế nào kiếm được mấy cái item ngon nhỉ? Mấy thể loại đồ mà có vòng sáng xung quanh ấy. Cash farm tiền rồi mua được ở đâu?

2. lazyzy

lazyzy Youtube Master Race

item ngon có vòng sáng lưu ý vs bạn là train ra đó :->! mới đầu lên 75 bạn sẽ đc free 1 bộ của phái bạn sau khi hoàn thành Q, bắt đầu từ 90 thì đồ bạn phải nhặt và lọc đồ và phải tự cày mở dòng ẩn của đồ, cái đó chỉ cần train ở map riêng của nó sẽ ra,train cũng nhiều tiền r nhưng để mua đồ trong shop thì là chưa đủ,nếu chăm chỉ săn boss thì bạn sẽ thu hoạch đc nhiều hơn. Nhưng nhìn chung ở lv này thì chỉ đánh mấy con boss Map dọc đường đc thôi >.<! boss = lv đc tầng 5gold 1 con,may mắn thì 10gold! săn liên tục thì cũng kha khá r! còn ebuck thì lưu ý vs bạn là đồ quái rớt ra nh~ cái nó ghi 76~105 là đồ ở lv đó dùng để đổi đc 1 cơ số đồ trong shop (cái này mình chưa test) cách nữa là farm vàng mua ebuck, mình k nhớ rõ tên NPC, nhưng nó đứng ở giữa cái khu vuông vuông bên trái pokari! giá tầm 300gold 1 ebuck! nghe nói 1 tuần nữa sẽ có bigupdate đổi mới về cashshop k biết thế nào! À bạn nhớ làm Q ethyr nhé, đc skill đấy :D! Pm MiuMiu để vào clan nữa bạn nhé

3. refrain

refrain Godslayer Κράτος

Cám ơn nhé. Thế tầm lv 50 thì nên đi train quái hay làm Q để lên lv nhanh nhỉ?

4. timeandhero

timeandhero Youtube Master Race

sao tui hok vao` dc thế cứ no available lines a`

5. lazyzy

Game đang vẫn chưa ổn định = =" Bạn có thể theo dõi ở http://forum.lavalongames.com/forum.php hiện tại sv đang chỉnh lý tỷ lệ trong game và chuẩn bị cho bản cập nhật lớn của họ.

Thông thường là làm Q sẽ nhanh hơn, nhưng điều ý còn phục thuộc bạn chơi phái nào.... nếu phái bạn train k khỏe thì làm Q là chuẩn nhất r, mặc dù như vậy thì sẽ hơi vất vả vì quái rất khỏe, chưa kể nhiều Q toàn quái chủ động! Mình lưu ý với bạn là lv45 có Q event rất nhiên exp và rất đáng ăn x2, đúng hơn là nên dồn x2 vào đó.

6. refrain

refrain Godslayer Κράτος

Q event nào nhỉ? Có phải cái Q Test your Luck của thằng Monk gì không? Cơ mà cái exp x2 kia cũng áp dụng được lên exp từ Q à?
    Mình thì chơi Dragoon. Q từ 3x vẫn chưa làm ấy. Từ 3x đến giờ toàn auto lên. Mà nên làm Q vàng với ethyr Q thôi nhỉ? Mấy Q thường nhiều quá làm không nổi...

7. lazyzy

event ý ở Pokari, chưa vào đc game nên khó mà mô tả chính xác đc :( nó ở thằng Map gì đó ở đấy, r nhận Q wing moon thì phải (nếu nhớ k nhầm), Q ý màu tím, r ra cạnh chỗ dịch chuyển pokari r đi :D
    làm Q vàng đc auto, up nhanh nữa, còn ethyr đc skill :D, chỉ cần làm vậy thôi, rảnh thì làm Q fun lấy ảnh ghép đổi auto 7 ngày nữa :X! Mà trò này cũng có auto ngoài đó!

8. timeandhero

timeandhero Youtube Master Race

hok bít chừng nào vô dc nũa @@

9. ashura06

ashura06 Legend of Zelda

no available lines mình vào nó đề cái này là sao vậy các mềm ai biết chỉ với hay nó band IP việt nam rồi

10. lazyzy

k phải band IP đâu = =" game đang lỗi thôi :"<!

11. hqqhqqhqq

hqqhqqhqq Youtube Master Race

sv co guild VN ko bạn. Mọi ng vào giúp đỡ nhau sẽ vui hơn ^^. Chứ hôm nào cũng lóc cóc 1 mình. Bùn lắm ý. :(

12. lazyzy

Có clan của vn mà :"D....Nhưng buồn là mình vẫn k vào đc game...:(! trên 4rum của họ k thấy nói về vđ này nữa như kiểu họ vào đc r ý T______T... Tốc độ cải thiện lần này lâu thật...

13. ashura06

ashura06 Legend of Zelda

:-(||> mình còn không play được đăng nhập hoài mà vẫn vậy :))

14. killer01

killer01 Youtube Master Race

mọi ng` chịu khó đợi , có thông báo rằng sau khi cải thiện xong sẽ free 10 đồ trong G-shop , auto cả mở rộng kho các kiểu có hết :))

15. ashura06

ashura06 Legend of Zelda

thời gian là chừng nào mới cải thiện tôi dowload game hơn 2 tuần chỉ tạo được nhân vật chứ chả vào game được

16. lazyzy

17. killer01

killer01 Youtube Master Race

18. nh0k.ko0l92

nh0k.ko0l92 Youtube Master Race

tớ mới lập nick chơi nhé. tên nv là TieuLong có j mọi ng pm chơi cho vui

19. ashura06

ashura06 Legend of Zelda

?@_@? 2 tuần nữa không vào được phải cầm cục gạch sang froum nó quăng gạch thôi

20. lazyzy

sv từ chiều tối qua đến sáng hn vẫn chơi đc...nhưng là sv testline.....=(( test nhiều vậy chắc sắp xong rùi :"(!