[PRIVATE SERVER CABAL VN] GOLDEN CABAL welcome you!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi vothanhhung, 1/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zZzBaVuongzZz

zZzBaVuongzZz Youtube Master Race

Solo với tư cách được Add Point,ko làm nản gamer mới lạ,cái gì mà ko can thiệp vào game,toàn những trò ngụy biện rẻ tiền.Chẳng qua là dựa hơi người khác chứ làm gì được,biết sao được.Tuy nhiên bọn tôi vẫn ko vì thế mà " đánh chó phải nể mặt chủ" như ông bà ta xưa kia có nói,mà nhìn cái tên của bạn mình cũng tò mò quá đó chứ,bạn có thể dịch nghĩa tên bạn ra ko ThienLangKiep,mình chỉ nghỉ ra được vài tên sau hợp với tên mà bạn đặt " ThienLang Kiếp = Kiếp chó trời" ,"Thiến Lang Kiếp = Chó trời bị thiến" hay là "Thiến Lãng Kiếp" vậy ?
    Như ở trên bạn Thiến Lãng đã có nói,Server này ban đầu chỉ mở cho người quen chơi thôi,có thêm gamer hay ko ko wan trọng,vâng,mở Server để tự sướng..Rất là khâm phục các bạn.

2. onlktvn

onlktvn Youtube Master Race

đọc nguyên cái topic cãi lộn này mà đau cả bụng, tôi Char HADES trong Golden CABAL ( chả thèm vào cái guild nào ) xin được phép nhận xét tình hình hôm đó:
    - thực sự thì chả có j, tự dưng thấy shout box làm rầm rầm, 1 lão MTQ gì đó( đọc hết mới biết chủ G TMC ) bắt cả G TMC off, Char Denny thì ít chat nên ko để ý, nguyên văn đúng như Denny đã trình bày. Tôi thấy chả có gì gọi là khinh bỉ gì ở đây cả, NÊU ÔNG MTQ và BV đã ăn thua với Denny và nhận xét nó quá trâu thì chắc nó bạn GM, nó đã như thế, nói thật(hơi tục tĩu) :"kệ mẹ nó đi, đánh vào rồi rên rỉ sao nó mạnh thế", mình vào game để làm cái j, có fai gặp bạn bè mình ko, cùng nhau đi train, chửi lộn, 8,.... chả có j hơn, vậy sao fai ăn thua với 1 thằng đã đc add max stat+set khủng...:))
    - còn việc mấy ông ăn thua = cách bỏ sv, nói thật hơi bị sai lầm, tôi FA đã từng gặp 1 ông FA G TM cho cái OS slot amp( ổng bảo kill bos;;)), 1 người ko có nhận xét j nhiều, nhưng có thể thấy G TM rất là tôt(cho tội j ko khen cái cho sướng nhẩy:>), mình chơi game để rồi mỗi thằng lại 1 hướng hả, tự dưng quen xong cái giờ thằng sang malai choi chronic, thằng sag anh chơi elite..
    =>>>>>>>>> vậy nên tốt nhất, Char denny edit lại cái stat tí nếu còn muốn đánh. BV nên bớt nói trong GVN lại, nói kháy vl ra, bớt nói nhu MTQ có lẽ còn hay hơn đấy, và hơn hết. Kệ mẹ con nào add stat, guild war rồi chaos rồi... toàn là gamer với nhau, có thằng nào add stat đc đâu, thế nhé,
    Chúc vui vẻ ( GM làm ăn cẩn thận kẻo mất khách đấy, đứa nào muốn bỏ thì cứ bỏ, riêng mình sẽ chơi tiếp lv 138 rui :-*:)))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    :)) vl anh ấy, nói móc vl, mình lớn rồi, có chửi thì chửi thẳng, đừng lôi acc người ta ra rồi xuyên tạc thế, Việt Nam ko có từ "Thiên=Thiến" , nhớ nhé.[-X
    Chúc vui.:))

3. ThienLangKiep

ThienLangKiep Youtube Master Race

Nói cho bạn biết tôi ko rủ ai PvP , chỉ tại vì có người mời nên mới đánh thử, bạn ko biết đừng ăn nói xằng bậy.
    .

.
    nếu bạn tự cho mình là người lịch sự, có văn hóa thì ko nên suy diễn tên acc của người khác như thế, mà bạn cũng đã làm rồi chắc điều tôi nghĩ bạn vô văn hóa, mất dạy thì thiết nghĩ chắc cũng chẳng có gì quá đáng

4. zZzBaVuongzZz

:P Cám ơn tiên sinh đã có ý nhắc nhở nhưng nó khủng thì mình ko cần bàn,bạn g m mà làm gì chả được,cái wan trọng ở đây là cách xử sự của cả ad.min cũng ko đúng về nhiều vấn đề,bạn nói đúng,vào game là cùng anh em bạn bè vui vẻ,nhưng vui sao nổi với cái server tào lao đủ thứ như thế,tốt nhất là anh em bọn mình rời Server để các bác ấy tự sướng,đền khi sở văn hóa tt sờ gáy rồi thì cùng với Bảo Thy hát bài ca " Thức Tỉnh".Bọn mình rời Server vì thái độ của ad.min,cùng với những thằng ăn theo,chứ ko hề nghĩ đến việc ăn thua đủ với 1 thằng ko có tư cách như thế.

5. ThienLangKiep

ThienLangKiep Youtube Master Race

còn việc bạn nói dựa hơi này nọ gì đó, tui chẳng dạy đời ai cả nghĩ sao nói vậy đúng với quan điểm chơi game của mình, tui thấy bạn mới là người đi dạy đời người khác , hỏi thật chứ bạn đã lớn cỡ nào rồi mà dám nói GM như vậy, chắc gì bạn đã có con mắt nhìn người giỏi, cái này mới đúng là tự vã vào mặt mình đấy
    .

.
    bạn nói mà chẳng biết suy nghĩ , "ko hề nghĩ đến việc ăn thua đủ" mà lúc sang nói out game lun vậy mà tối lên bù lu bù loa trên server thế này àh , lại tự vã vào mặt mình nữa rồi nhé=)) , còn việc tôi có tư cách hay ko cũng chẳng cần bạn quan tâm đánh giá để dành sức mà tự đánh giá bản thân mình thì có hay hơn ko :))

6. onlktvn

thôi ko chửi nhau nữa, 2h sáng rồi, đi ngủ chút nào 2 bác:D, thức khuya làm đầu óc mụ mị ra:-w

7. zZzBaVuongzZz

bạn ơi,trước hết câu hỏi mình xin đặt ra cho bạn,bạn chơi game bao lâu rồi,não của bạn có bị bại ko vậy ? Đồ mà G.M bán cho bạn thì cũng có giới hạn,bạn ra mình bem thử xem mấy hít,thằng DAnny được edit Points thế nên đánh chỉ có 7 8 hp,nếu đồ bạn cũng khủng thế thì thôi,server này quá pro rồi,ko cần phải bàn cãi.Càng cãi ta càng thấy được cái ngu 1 cách tinh tế và "võ lâm" của các bạn ấy.Trình độ của bạn chắc ko = 1 mem trong TMC nổi,cách nói chuyện của bạn rất ư là "có học",ko hơn ko kém 1 thằng nhãi ranh miệng còn hôi sữa mẹ,chửi người khác "mất dạy" e rằng gia đình bạn mới thuộc thành phần như thế mới có được đứa con như bạn.

8. onlktvn

:)):)):)):)):)):)) bức xúc đã lên đến cao trào, nói xỏ xiên quá :)):)):)):)):))

9. Assasin_Cruz

Assasin_Cruz Dragon Quest

bạn kô mời tôi pvp chả lẽ tôi mời bạn o.O!
    tôi nói nhé : bạn mời tôi pvp , phải tôi thua , sau đó chạy lại ra khen def khủng thế @@ sau đó bạn còn mời phát nữa mà tôi ko dám đồng ý cơ =)) vậy thiết nghĩ ai là người ăn nói xằng bậy 8->!

10. zZzBaVuongzZz

Trước hết mình xin được trình bày được cái ngu của bạn Thiến lãng,qua lời văn,cách đăt tên,ta có thể phần nào hiểu được đầu óc của bạn Thiến đây có thể được so sánh với câu ca xưa của ông bà ta " ngu như chó thiến".Việc đầu óc ad.min có tỉnh táo hay ko hãy để mọi người đánh giá thêm bạn nhé,chứ cùng quan điểm với bạn thì mình thấy thua rồi...lạy hồn..Cái quan điểm mà đi đâu dân chúng cũng chửi té tát vào măt.Sống trên đời mình mà ko có lòng tự trọng thì ai coi trọng mình giờ.

11. HOTBOY_HN

HOTBOY_HN Donkey Kong

- Ma Thiên Quan chém gió càng ngày càng giỏi <:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P<:-P

12. zZzBaVuongzZz

:P địch càng hung hãng ta càng phải ra tay đàn áp,lời văn đanh thép,tỏ rõ hào khí.

13. zZzBaVuongzZz

Về việc suy diễn tên acc của bạn,minh rất lấy làm tiếc nuối,lòng đầy ân hận,mong bạn hãy tha thứ cho mình bạn nhé,lẽ ra mình ko nên nói ra cái sự thật phũ phàng ấy bạn nhỉ...Ôi....Đôi khi sự thật nó lại thật đau xót và cay đắng biết bao

14. saphirine

saphirine Legend of Zelda

tình hình là có vẻ sv đã die thì phải, web cũng ko vào được :(

15. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

-Chuyện đơn giản như thế mà lại xé ra to .
    -Danny edit thì ảnh hưởng gì đến game ko ? lâu lâu ổng chỉ pvp , có train , hunt đồ hay đi phá ko ?
    -Còn việc nói xúc phạm G thì nhiều người ở trên đã nói rồi và tui cũng chứng kiến , nếu chỉ nói như thế mà cho là xúc phạm G bạn thì ko còn ý kiến gì rồi .
    -Việc đồ đạc thì tối hôm qua có người tự nhận do xài command của GM để tạo ra . Còn show hàng ngay giữa DS nữa nhé + thêm vụ 1 thùng RW3 và nhiều thứ khủng khác nhưng đã bị jimmy block acc. Đừng nói lúc đó không ai ở đó để chứng kiến .
    Còn việc mem của G TMC văng tục trong sv thì ai cũng biết cả rồi.

16. heraliot

heraliot ム Shreklittle Witch ム Moderator

Sao cái sever Việt Nam này hay vào forum cãi lộn vậy.Chơi Private của nước ngoài sao không thấy ai cãi thế.GM làm gì thì đấy là chuyện của GM thôi.Có gì đâu mà thắc mắc.Còn nếu cảm thấy không chơi được thì out đi.Toàn là những chuyệ nhỏ nhặt mà tranh cãi mệt người ra.

17. xXChandoiXx

xXChandoiXx Youtube Master Race

Xin lỗi anh em, hôm qua giận quá nên tắt luôn server.
    Ngủ 1 đêm, tinh thần sảng khoái hết buồn hết giận gì rồi.

Server mở ra chỉ cho chơi vui vẻ. Không biết vì sao đã ra nông nổi này. Đó là thật đáng tiếc.
    Giờ mình sẽ mở lại server nhưng ko mở website.

P/S: Khi mình mở server này hiễn nhiên mình biết đây là server lậu vi phạm 1 lúc 2 vấn đề: Bản quyền và phát hành. Cám ơn vì có bạn đã quan tâm và càng cám ơn vì đêm qua đã có người "quảng cáo" server trên hệ thống email Yahoo. Cái này thì ko phải mình quảng cáo nên nếu có ai hỏi mình thì mình sẽ chỉ sang cho bạn "TMQ" nghen. Theo luật pháp của VN thì "tiếp tay" cũng là có tội "đồng lõa" đó.

18. saphirine

saphirine Legend of Zelda

sv vẫn off, bao giờ thì xong đây :(

ps: legiabao là ông titan chủ G 4fun à ;))

19. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

titan là ai vậy :-"
    nick mình có ghi dưới sign đó :|
    À , tối qua nghe bạn nào trong TMC nói là hôm nay sẽ làm sập sv nà , còn thêm "hacker dòm ngó sv nữa " , đánh sập "domain" nữa đó , a Duy mở sv đi , xem làm gì nhau nào . :-*

20. MrZone

MrZone Youtube Master Race

zzzzzzzzzz.zzzz...........zzzzzzzzzzz.................So*` pam........;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.