[PRIVATE SERVER CABAL VN] GOLDEN CABAL welcome you!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi vothanhhung, 1/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MaThienDe

MaThienDe Youtube Master Race

^___^ Như đã nói,tôi đã vào nick Bavuong để post 1 vài bài phản bác Thienlang mà thoi.:P Tôi ko phải tranh thủ về sự đồng tình,mà tôi nghĩ nên có đoạn kết cho việc tranh cãi này rồi.Các bạn cữ duy trì và làm game các bạn,tôi thì nói thẳng là tôi ko ham và tôi out cùng member của tôi.
    To kakatata : Nếu thống nhất vậy thì mọi việc chấm dứt,tôi và các bạn chả liên quan gì nhau cả,ko cùng quan điểm thì có nói đến sang năm cũng ko đi đến kết luận gì.

2. quoclnv

quoclnv Youtube Master Race

Mới nhắc đến BaVuong co BaVuong xuất hiện kể cung hay thật nhể

3. zZzBaVuongzZz

zZzBaVuongzZz Youtube Master Race

tham gia dc mấy ngày thì sao bạn nên biết khi chơi cái gì khi vào diễn đàn nao tôi cũng chi lập 1 id 1 pas . trước khi chơi gì tôi đều send id + pas cho nhưng anh em của tôi bởi tôi cũng khá bận với công việc có gì những người ấy cần gì thì cứ lấy dùng bạn ko nên nhìn nick tham gia ít ngày mà đánh giá.

4. kakatata

kakatata Youtube Master Race

Vậy bạn có nói đc với nhóm gọi là "member của tôi" hok nên phản bác về sever pri này nữa hok, hay vẫn có 1 vài người với 1 vài nick mới vào "cãi chài cãi cối" nhẻy. bạn có quản đc cái khâu này hok?

5. zZzBaVuongzZz

theo thông tjn mới nhận dc thì người để lộ id + pas diên dàn game la` evaMore viec nay tôi se có phản hồi sau

6. quoclnv

Ái chà vậy là đúng MTQ đã vào diễn đàn với nick BaVuong, vậy là câu "ném đá giấu tay","mèo khen mèo dài đuôi" với TMQ quả thật không ngoa. Và lòi cả mặt một con người có "tâm" chửi bới, văng tục lung tung :D

7. MaThienDe

Nếu như bên người của bạn ko đụng chạm gì đến ThienMacung nữa thì ThienMaCung sẻ ko can dự gì vào Pri server này,vì tôi muốn tận mắt xem server này có thể duy trì bao lâu và phát triển thế nào,mong là các bạn đừng bỏ cuộc giữa chừng.Khá nhiều member bỏ tiền vào nạp rank nên họ bất mãn thôi.Về việc này tôi sẽ nói lại với member của tôi,cón các guild và thành phần khác,tôi ko quản lý được.Nếu đồng ý thì tôi sẽ tuyên bố chấm dứt liên kêt lẫn quan hệ.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mtq này ko hề dùng văn tục,nếu thích thì tôi sẵn sàng nói chuyện phải trái,văn tục chỉ hạ thấp con người của mình mà thôi.Còn con người ai thâm độc nham hiểm,cứ để thời gian trả lời,đánh giá chủ quan trên đây chả giá trị gì cả.

8. quoclnv

Ái chà cái này chắc là khó đa, ai mà biết được mem TMC lại ko tạo nick khác lại rồi lại bô lô ba la lung tung, giống như vụ nick BaVuong

9. BIess4You1

BIess4You1 Youtube Master Race

Mọi người có để ý 1 điều gì ở nick BaVuong khi post bài ko.Người chủ nick thì ko có xài Vietkey,chỉ có người mượn nick BaVuong mới dùng Vietkey :)) , và chính người này cũng gửi thư kiện cáo lên VHTT để làm sâp sever này,và người này cũng mời Công An vào chat nữa =)) (vậy suy ra người có giả tâm muốn sv này đóng cửa chỉ có người mượn nick BaVuong để post bài với những từ ngữ được học ở trường ĐH offox đây mà thôi ;))

10. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Nói thế có phải hay không , từ đầu đến giờ có ai muốn "liên kêt lẫn quan hệ"
    với bạn đâu .

11. quoclnv

12. Công An

Công An Youtube Master Race

Ắc xì , ai nhắc đến tui vậy , tui đang làm đơn kiện sv lên sở VHTT đây , mong là tới mùa quýt sv sẽ đóng cửa =)) =))

13. CUPPY CAKE

CUPPY CAKE Youtube Master Race

Lúc nào cũng vỗ ngực ta đây đường đường chính chính, được nhiều người nể trọng vậy tại sao không tự dùng tên của mình để mà trả lời, sao phải vay mượn tên người khác.
    Nick MaThienDe cách nói chuyện rất từ tốn và xem ra là người luôn tuân thủ thuyết "làm tốt nhận được quả tốt", nhưng trong 1 số bài post của nick BaVuong có những đoạn văng tục lung tung, chắc không phải là bạn post đâu nhỉ, nếu là bạn thì thật là trái ngược với phong cách của MaThienDe "từ sáng đến giờ".
    Hiện tại bạn và G TMC đi hay ở cũng được, không níu kéo mà cũng chẳng xua, chỉ hi vọng nếu còn ai đó online thì hãy chơi game cho vui vẻ chứ đừng tạo char để mà SHOUT ầm ĩ nữa. (Chủ 1 G lớn chắc là làm được điều đó chứ, đàn em nhỏ bé mà kô nghe thì mất tiếng lắm)

14. MaThienDe

15. kakatata

Người của bạn - là sao ta, dùng từ "anh em của bạn" đc hông, tận mắt chứng kiến vậy bạn có thi thoảng log in vào sever pri xem hok nhẻy, hay là có "tay trong" ah. Còn về vấn đề khá nhìu member bỏ tiền, mình thấy cái gì cũng có giá của nó, chỉ là "người mua" mua nó bằng cái gì thôi, có người dùng cách trực tiếp là TIỀN, có người thì dùng lời nói, có người do tin tưởng lẫn nhau mà san sẻ .... Còn việc hok đấu đá nhau thì anh em bên mình nếu có theo dõi thì sẽ hiểu thôi, bạn cứ yên tâm nhẻy?

16. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

làm sao mà quên được , một người vĩ đại như thế :))

17. kakatata

Cứ hay khều nhau miết thế, nghe thiên hạ đồn bác Titan mổ hả, lành chưa? Hẹn với ThienLangKiep "chén chú chén anh" 1 hôm thì đăng ký vé với nhé. =))=))=))

18. zZzBaVuongzZz

Tốt nhất tất cả nên chấm dứt tại đây sv có tồn tại được ko h tôi ko quan tâm bởi sv dc 2 cai rw3 san trâu ra đều thuộc sở hữu của bá vương này đã quăng shop( 1 cai +5 1 cai+0 ) từ nay off nick cabal privn BaVuong

19. MaThienDe

Lúc nào cũng vỗ ngực ta đây đường đường chính chính, được nhiều người nể trọng vậy tại sao không tự dùng tên của mình để mà trả lời, sao phải vay mượn tên người khác <==Nick MaThienQuan chính đã quên mất pass,chỉ mượn tạm post 1 vài bài,còn phong cách của tôi thì vần ko thay đổi.
    Người của bạn - là sao ta, dùng từ "anh em của bạn" đc hông, tận mắt chứng kiến vậy bạn có thi thoảng log in vào sever pri xem hok nhẻy, hay là có "tay trong" ah <--theo mình dự đoán,dù server bạn ko bị đóng thì chủ server sẽ tự đóng ko quá 2 thàng.Còn việc hok đấu đá nhau thì anh em bên mình nếu có theo dõi thì sẽ hiểu thôi, bạn cứ yên tâm nhẻy? <-về việc này nếu thỏa thuận thì TMC cũng ko dính dáng đôi co làm gi,cãi nhau thế này chỉ làm mất tư cách,tính tôi ko thích cãi vã,chỉ thích xem kết quả cuối cùng.

làm sao mà quên được , một người vĩ đại như thế <-- MTQ này thế nào cũng chưa đến luợt bạn đánh giá.
    Ngay từ trên tôi đã nói là ko can dự,tham gia vào việc GOLDENCABAL,ko chơi cũng như ko quan tâm,chỉ co các bạn cố "níu kéo" dây dưa thêm chuyện.

20. CUPPY CAKE

CUPPY CAKE Youtube Master Race

Theo như câu nói đó thì mình cũng nói 1 câu " đi đi không tiễn", chẳng ai muốn níu kéo 1 người "vĩ đại" như thế cả, mất công thêm rách việc [-X
    @kô biết làm sao để QUOTE hả ;))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.