[Private Server Cabal VN] Golden Cabal =] !!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi StrikeFreedom, 29/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lovelyhellangel_

lovelyhellangel_ Mr & Ms Pac-Man

Mọi người cho hỏi mọi người chừng nào mới ngừng làm Q thang chức chứ thấy làm Q đó hoài ngán quá :D

2. toilalean

toilalean Mario & Luigi

hôm qua còn chơi dc, bây h` vô lại câu thông báo lỗi xanh rờn :(( mặc dù đã nỗ lực cài lại mấy lần, với mỗi chỗ khác nhau nhưng vẫn loading 1 hồi rồi out :(( Win 7 chán thật

3. MiniL0v3

MiniL0v3 Youtube Master Race

Cho em hỏi nếu mình tạo acc mới chơi vậy có dc coin ko???
    SV ko thấy reset đánh yếu wa chời :((:((:((

4. Leon the angel

Leon the angel Youtube Master Race

Đang xài win7 ultimate, thấy chơi bình thường mà.
    Bác nào xài win7 log in nó báo lỗi thì chỉnh combality mấy file exe là ok.

5. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Sv thì có cho rs nhưng rs = Coin. Muốn có Coin thì hoặc bạn Donation hoặc bạn online đủ 200 giờ trong game sẽ có được 100 coin để rs 1 lần. Và hiện tại bây giờ đang có event được tặng Coin. Tham khảo trang 1 của Topic này

6. ..:KingDragon:..

..:KingDragon:.. T.E.T.Я.I.S

Donate bằng cách nào vậy bà con ?

Btw Thanks bác TiTan , bác ấy tốt bụng lắm :-* .

7. IT2004

IT2004 Mr & Ms Pac-Man

ngọc xanh đỏ rớt còn nhiều hơn vàng
    chỉ cách donate đi pà con ơi
    mà sao nhặt bình str là bi dis vậy có ai bị như tui ko vậy
    :(:|:-w

8. rongngusac18

rongngusac18 Youtube Master Race

bạn chỉ rõ mình lam Q nào dc ko ? Lam Normal Q hay Q của làng mình sinh ra ?
    Trong Normal Q có wá trời Q lun, làm hết Q trong Normal Q lun à ??

9. StrikeFreedom

StrikeFreedom The Warrior of Light

Nhặt các bình đó nên nhặt bằng cách lick chuột, do có vài lỗi nhỏ nên sẽ bị dis nếu nhặt mấy bình đó bằng nút space
    Nhấn "T" xem bên list quest , đánh dấu phần "view availeable quest" làm hết các Quest của Green Despair, Bloody ice , Desert Cream , port lux , port Ruina ... tầm 127 Quest, lên lv 112 là bạn có thể nhận quốc gia và có đầy đủ các skill trong Bảng Special Skill .

10. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

ai vậy ta :-*:-*
    mình đang tu mà , có người bảo ác quá nên phải tu :(

11. CUPPY CAKE

CUPPY CAKE Youtube Master Race

=))=))=)) ác thiệt

12. ChuotConLonTon

ChuotConLonTon Youtube Master Race

Hix,Không hiểu sao kì quá hà, Chuột vào cái map 85 làm nhiệm vụ lên rank 11 mà đến cái đoạn sưu tập mấy cái specter mỗi thứ 1 cái thì không tài nào lượm được nhấn chuột thì bảo là inventory full (trong khi Chuột còn 2 ngăn trống không để đồ). Còn dùng phím space thì lượm ngay tức khắc nhưng không được tính là đã lượm được trong quest, Chuột hẻm hiểu sao luôn không biết có phải lỗi không :(

13. F-Fantasy

Chú ý khi đi Dungeon . Dun nào nhiều Q và có Q Item rớt ra tù quái vật. Vì sv để tỷ lệ drop 2 Item trên 1 con quái, bình thường các bạn đánh 1 con rớt 1 cái nhặt = nút space thì ko sao nhưng bây giờ 1 con rớt 2 cái. Cụ thể trong map 85 như bạn Chuot nói ngay con sói lúc mới vào map đánh nó xong rớt 2 quả bóng màu xanh bạn chỉ được nhặt 1 quả mà thôi, sau khi trả Q chỗ cái giếng quay lại giết đàn sói lần nữa nó lại rớt 1 đống Item Q và bạn chỉ được phép nhặt 1 cái mà thôi, tương tự đi vào bên trong giết con boss babaya bay bay ấy nó rớt 2 quả bóng màu đen bạn cũng chỉ được nhặt 1 cái ............các con bos khác cũng thế chỉ nhặt 1 vật phẩm rớt ra từ boss.

Khi vào Dun là lạp tức cái thanh chứa nút bấm về Character/Skill/Invertory sẽ chuyển thành thanh chứa các Item Q, 2 Ô cuối cùng ko để chứa Item Q, nó chứa cái gì mình cũng ko rõ lắm.

Trong Dun này chỉ có các vật phẩm Specter(Cái Q sưu tầm 3 loại mà sau khi giết boss dơi nhận được) là các bạn có thế nhặt thoải mái nhặt 2 cái cùng 1 loại cũng chỉ chiếm 1 chỗ và khi trả Q sẽ mất hêt.

Hiện tại trong tất cả các Dungeon thì Dungeon 95(85 Cabalvn) và 105(95 vn) là phải thật chú ý về vấn đề nhặt Item Q. CÀNG PHẢI CHÚ Ý nếu đi pt. Chỉ để 1 người nhặt Item Q, ko lại thấy Bomb alz ko kiềm được lòng Space Space Space tranh nhau thì sau đó Out game vô lại là vừa.

Với Dungeon 105(95vn) thì các bạn có 1 cơ hội sửa sai nếu chẳng may nhặt 2 cái item Q cùng 1 loại. Vì nếu ko làm Q phụ đánh troll thì bạn luôn thừa 1 ô trống Item Q và nếu chỉ có 2 cái item q cung loại trên chỗ để item thì vẫn có thể clear dun, còn nếu đã có 4 item của 2 loại thì thôi out nhanh cho khỏi mất công .

Còn đây là tên tất cả các Q các bạn phải làm để có thể gia nhập QG và làm tiếp Q rank 12 (127 Q tất cả). Chú ý làm hết các Q mang tên Class của mình cho tới khi xuất hiệm nhóm Q The Truth About The Research Group

Bạn nào lúc trước chơi bình thường sau đó out ra và khi vào lại thì nó chỉ load 1 lúc lại out văng ra các bạn thử giải nén cái file mình đưa lên đây vào thư mục cài game và chạy file Startcabal.bat coi sao nhé. Đây là cái file gốc lúc các bạn giải nén ra và chưa vào game lần nào , sau khi vào game thì file mainex.dat bị thay đổi và lần sau vào nó báo lung tung, có ng bị có ng ko.

Các file đính kèm:

14. MiniL0v3

MiniL0v3 Youtube Master Race

A cho tọa đô hay tân NPC từng quest luôn dc hok:( nhìn vào hoa mắt wa' nhìu Q wa' chời:((

15. prokiller199

prokiller199 Mr & Ms Pac-Man

Sao cái link reg acc lúc vào được lúc ko vậy :(.

16. xXChandoiXx

xXChandoiXx Youtube Master Race

Max lv của server là 200. Ngày làm 1 con lv 2000 vô test với anh em tý.

17. no1saodo

no1saodo Mr & Ms Pac-Man

Ông xài win7 bản nào? 7100RC hay bản khác?
    Tôi cũng dùng win7 mà bản 7229..thử mọi cách vẫn bó tay :(..nó vào load 1 lúc là bật..

18. F-Fantasy

Anh nói thế nào ý, em 170 trian còn được điểm kinh nghiệm nữa đâu anh mà anh bảo là max 200

19. prokiller199

prokiller199 Mr & Ms Pac-Man

Hằng ngày thì mấy giờ là close server vậy các bạn?

20. F-Fantasy

server mở cửa 24/24 bạn à.

Anh CD add coin cho con donghien giúp em với. Em online được hơn 200 giờ rồi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.