[Private TLBB]: Sever 93wmsj

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi dragonmg, 22/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Mấy server riêng này bạn nào muốn chơi thì kiếm hack skill trước rồi vào chơi .Ko có thì thôi đừng vào làm gì mất công ,lag +dis +mấy thằng trung quôc và vn hack skill đè chết ko kịp ngáp :'>.

2. .:MasterManga:.

.:MasterManga:. Mr & Ms Pac-Man

Xin xỏ hack. Tôi ghét mấy thằng đó. Ngon thì đi xin tàu đi. Vào game là anh ơi share hack cho em...chán ... vô game là hack... thấy ông hakavn chứ. Có hack đâu.. ngọc vẫn đầy người... knb gần chục nghìn. Hôm qua có thằng tên Huyết Long vào game pm xin hack.. lời nói thì xấc láo...hjx đi xin mà thế này .. có xin tàu nó cũng chửi cho là đồ vô giáo dục. Vừa mở lời xin người ta... đã chửi tới chửi lui... có cho tao chục triệu tao cũng ko share cho dù là 1 con kiến. Còn về vấn đề mua bán .. thuận mua thì vừa bán.. VN bán cho VN chả sao.. người ta bán giá bao nhiêu thì kệ người ta ... ko mua thì thôi . Bày đặt toàn dân VN mà sao bán đắt thế... làm trò. Ko bán thì chửi là ki bo kẹt xỉ.. bán thì kêu đắt. Thưa với các bạn .. chơi sv lậu thì chỉ có thế thôi. Ko chơi dc á... về sv VN mà chơi cho nó nhẹ .

3. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi chứ bên forum fullhouse có share rùi ,tui éo thèm xin mấy thằng ... đâu khỏi có lo , nghịch mấy hôm nữa về TGHM rồi .Tui chỉ nói mấy người mới chơi đc rõ ràng , đụng chạm gì bạn chăng thật là nực cười .Còn về mua bán thì tùy người thật ,mấy server private tui chơi đồ nào xài đc để lại còn ko cho người khác chứ bán làm cái gì .Cũng biết server lậu nữa cơ ah =))

4. 0903770521

0903770521 Donkey Kong

kô có ý kiến gì, chỉ 1 câu thôi, đúng bản chất dân Hà Nội:hug:

5. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

xưa nay vẫn thế mà "giang sơn dễ đổi bản tính khó dời mà" nói mấy thằng đó mất công :'>

6. MatBuonViAnh

MatBuonViAnh Mr & Ms Pac-Man

Bên FUllhouse có post bản hack nhiều skill chưa bạn, như mình đang dùng có mỗi skill lure với phát lửa à

7. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Mọi người bên đó cũng xài đc chừng đó ah , hiện chưa có bản mới .Nếu có chắc chắn sẽ share cho các bạn ,ko giống như bên này đâu bạn :'>.

8. MatBuonViAnh

MatBuonViAnh Mr & Ms Pac-Man

Oh, vậy thì tốt quá, mình cũng đã hỏi nhiều bọn TQ rồi nhưng bọn nó ngu tiếng anh lắm, hỏi mấy thằng hack đc thì đứa nào cũng no, với cả chữ lằng nhằng bực mình X(

9. ThaoSaCo

ThaoSaCo Legend of Zelda

Các cậu có xin thì ăn nói tử tế. Họ không cho thì thôi. Lèo bèo bị ghét là đúng rồi. Phải biết là Hack sẽ tràn lan trong 1 thời gian ngắn thôi. Giống như auto VLTK ngày xưa ấy^^. Tôi chỉ không thích cái kiểu có đồ thải mà đem bán thôi. Ở VN thì bán vô tư.Ở Private mà cũng bày đặt bán đồ thì không thể chấp nhận đc. Mấy cái hack game nếu thấy tràn lan quá thì giữ cũng bằng thừa:)). Bọn tàu 10 thằng thì 9 thằng hack. VN 10 thằng thì 1 thằng hack. Đã từng bị chết lên chết xuống bởi hack của bọn tàu thì mới thấy thế nào là công bằng=))

10. BabyEvilLord

BabyEvilLord Dragon Quest

Hack đã được nhập khẩu ở Việt nam .Hôm đầu tiên có hack em đã login thử và kết quả hack đc .Chúng em 3 đứa đi Q nhanh gấp 2 lần 6 đứa đi Q .Kô giám hack chỗ đông người hay có người qua lại .Nói chung chỉ đi cờ ác bá ác tặc + trian lv đêm những chỗ ít người qua lại .Trian lv nhanh vãi 1h đc tầm ~ 2m5:p
    Thế là TLBB VN lại 1 thách thức mới ::)

11. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Vấn đề ở đây là giá trị món đồ , thử hỏi bạn có 5000knb nó xin , 4000knb có cho ko . Lúc đó là mấy ngày đầu chơi , khoảng 3~4 ngày, 1 cái bí tịch bọn tàu nó bán 100v cũng gần 1k knb . Tôi bán cho ông 60v , ông còn còn tức tối bảo là tôi bán cho ông đồ dư thừa .
    Còn chuyện send hack , ai có thích send thì cứ send , riêng tôi ko bao giờ send . Tôi đi xin hack của bọn Tàu cũng gọi là xin đó , nhưng vất vả gấp chục lần các ông xin của nhau , nào là phải bỏ knb ra mua, rồi cài QQ về chát với nó mấy hôm . Cái gì tự mình tốn công sức thì mới biết giá trị của nó . Ông ThaoSaCo chuyên đi xin xỏ dễ dàng tất nhiên ko thể biết . Tôi chơi cái game này chưa từng xin bất cứ thứ gì của ai trừ thằng bạn thân của tôi .

12. ThaoSaCo

ThaoSaCo Legend of Zelda

Tôi không biết giá trị món đồ của ông là bao nhiêu. 1 lời giải thích món đồ đó ông phải mua chứ không phải ông bỏ công ra kiếm:)). Tôi xin cái j cũng dễ? ông biết à??? Công sức ông bỏ ra để có bản Hack chả ai phủ nhận cả. Nhưng cũng có rất nhiều người bỏ công sức ra để có nhưng họ vẫn chia sẻ cho người khác.

13. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Lúc đó tôi đi săn bt MG , đc cái VD , giao bán thì ông 0913 bảo mua .
    Bây giờ thì ông ấy lại kêu là tôi lấy đồ dư thừa đem bán cho dân VN .
    Mấy cái rác dư thừa tôi chẳng bao giờ để lại người . Thế cũng gọi là Thải rác bán người khác à .

14. miss_va_miss

miss_va_miss Mr & Ms Pac-Man

tất cả chỉ là ngụy biện hãy ..... nếu có công share server thì sao ko share luôn bản hack đi
    ông share bản hack cho người khác thì ông mất cái gì nào
    ông đã có công share server tràn ngập hack vậy tại sao ko share bản hack thì ông giới thiệu server làm cái gì vào xem ông biêu diễn trinh độ hack à
    lần sau biết server hack nào mà biết bản hack thì chơi một mình đi giới thiệu cái server thì co tạc dụng gì đâu

15. dnviet

dnviet Mr & Ms Pac-Man

Đúng ý tui nè , chơi với bọn trung quốc thì sao mà hù tụi nó đc ,sao mà so đồ với tụi nó đc . Kêu vn vào để xem nó biểu diễn chứ =)).

16. vonghan

vonghan Youtube Master Race

cho mình hỏi làm sao dow dc "dlq_2.rar" bạn nào bít có thể chỉ cho mình dc ko?

17. ThaoSaCo

ThaoSaCo Legend of Zelda

sặc. Thật thất vọng vì đã có người dùng hack ở TLBB VN. chắc sớm muộn cũng bị block vĩnh viễn thôi. Lúc đó đừng có kêu tại sao hay thế này thế nọ. Bản thân tôi share hack chỉ để dùng ở Private sv. Ai dùng ở VN ráng mà chịu hậu quả. Đừng nói hack họ không biết nhá:)). Vĩnh biệt char TLBB VN với những ai hack đi là vừa.
    @dragon: di chục con ác bá thì BK có mà 1 đống. 3 người pt kiểu j cũng nhặt đc thứ mình cần. Tôi đi có 1 lần đã đc rồi. mà thôi không nói nữa. 1 chuyện cỏn con mà cũng mất nhiều tg.

18. thongthien1

thongthien1 Youtube Master Race

toàn tiếng tàu sao chơiX(X(X(?????????????????
    làm ơn chỉ cách sài tiếng việt

19. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Nên biết là lúc tui share sever thì chưa biết đến trên đời này có 1 thứ gọi là hack skill TLBB .
    to : ThaoSaCo : Bạn có biết chữ ko vậy .
    Không thấy tôi post là lúc tôi bán bk là thời điểm tôi mới chơi 2~3 ngày . Lúc đó tôi chưa có hack . Còn bk MG thì lên 99 tôi mới có bk , nói gì lúc đó có 89 . Rao bán bk , nguời ta đòi mua , bây giờ lại nói là thải rác cho nguời khác .Đúng là thứ ăn cháo đá bát

20. miss_va_miss

miss_va_miss Mr & Ms Pac-Man

chán quá
    bây giờ chạy file dql toan bi lỗi tiếng tàu xóa tl đi làm lại mấy lần mà cũng chả được ai biết cách khắc phục thì giúp mình với nha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.