Pro.Evolution.Soccer.2010-RELOADED

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi MRL, 20/10/09.

1. RiderBoy

RiderBoy C O N T R A

Công nhận PES hot ác liệt , sáng đi mệt nghỉ hơn chục bộ rồi . Bác nào ở HN cần giao tận nơi alô em nhé :D
    Kô hiểu sao ở Việt Nam mọi người thích PES hơn FiFA thế nhỉ . Tớ là người ngoại đạo nên không rõ , chứ thấy quốc tế đánh giá FiFA cao hơn PES thì phải .

2. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

đang ngồi ở cty, đọc cmm của ae thèm quá rồi :">
    may mà đã đặt đĩa, chốc mau mau về hốt, tối nay thề vứt v ở nhà cày Master League \m/

3. minhkp

minhkp T.E.T.Я.I.S

kéo ở mega1280 toàn đứt gánh nữa chừng bay h kéo lại ở viettorrent speed khoảng
    200-->300kb hy vọng chiều tối có hàng

4. hoanghoihai

hoanghoihai Sam Fisher, Third Echelon Agent Lão Làng GVN

Mới chơi dc mấy trận,nhịp độ trận đấu cứ như pes9 ấy nhanh kinh hoàng,khác xa bản demo chơi chóng cả mặt...bóng chuyền quả nào quả nấy cũng mạnh chơi thế mau chán lắm 8-}

5. Hip170488

Hip170488 Dragon Quest

down gần xong thì mega1280 nó sập mới vãi hàng, ngồi đánh dota chờ nó vậy=((

6. nguyenhoanh

nguyenhoanh Mario & Luigi

ôi dào ,lâu quá ko pót bài ,vô thấy game nhìu quá
    hehe ,lâu quá vô spam cái :D

7. dddung14

dddung14 Youtube Master Race

cuộc chiến PES - FIFA chắc ko bao giờ kết thúc được. Ko fai vì game nào hay hơn game nào mà là thị hiếu chơi game ở mỗi nơi mỗi khác.
    Âu - Mỹ thì chuộng FIFA hơn vì bọn nó làm ra, cách thiết kế cầu thủ cũng bặm trợn như bọn nó vậy.
    Còn Nhật thì làm ra PES, mà Nhật thì AE biết rồi đấy, nổi tiếng với Manga nên dễ dàng thổi "hồn" vào khuôn mặt cầu thủ... Bù lại, chuyển động của PES hơi cứng còn FIFA thì ko
    v...v...
    Thế nên tạp chí nào đánh giá 9/10 hay 10/10 gì gì đó... kệ nó đi! Sao mình ko chơi cả 2, nó đấu đá nhau thì mình hưởng chứ ai hưởng! Bay vao war chi cho mệt óc ko nào! :)
    PES 2 năm nay điểm đều thua FIFA nhưng dân PES có ai quay lưng với PES ko? Bảo đảm bác, ko có ai đâu! ;))

8. MyDevils

MyDevils Fire in the hole!

sao tớ lại thâý nó chỉ nhanh hơn demo chút xiú, nhưng nhìn chung tốc độ trận đấu vẫn chậm mà :| , maý tấn công cũng làm nhàm lắm chứ ko sắc saỏ, ko thể 1 siêu nhân vượt wa 1 hàng hậu vệ máy, nhưng chọc khe thì rất dễ wa vì nó ít khi kèm người :|

9. Cucumber908

Cucumber908 T.E.T.Я.I.S

Thì cũng đã nói là số má đánh giá cũng chỉ tương đối chơi hay hay ko là cảm xúc của mình.Đang tính xem có nên mua cái phê ét 3 về ko vì có pes trên PC rồi mà thấy cái fifa nó có không khí của GNH anh quá ;)) mua về cuối tuần vừa xem GNH anh vừa đá fifa Ps3 thì nhất còn pes để đá tren máy tính với ra ngoài hàng đá với bạn .Pes vẫn là chính \m/

10. 090456789

090456789 Mario & Luigi

Sao em ko chỉnh được hướng cầu thủ trong phần chỉnh đội hình nhỉ. Hay nó ko có

11. Crais

Crais Legend of Zelda

delay giảm hẳn rồi , bây giờ mới đúng là nhịp độ trận đấu chậm nhưng xử lí bóng rất nhanh .

ML được đầu tư làm mới hay quá :D .Nhiều cải tiến đáng giá ,không thua gì manager mode của FIFA rồi :D

12. Lindsaylohan

Lindsaylohan Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng thấy như ông này , đúng ra như demo , chỉ cần làm delay nút nhanh hơn 1 tí là ổn rồi !!! cái này nhanh quá tui cũng có cảm giác như là pes9 , sút cũng mạnh , được cái là hết ngoặt 360 để qua người được , khó qua người hơn nên cảm giác hay hơn pes9 , pes9 có 1 chiêu qua người , dùng 1 thằng kaka hay C.ronaldo chạy từ cuối sân bên đây, qua người 1 loạt tới cuối sân bên kia để ghi bàn cũng được !!

13. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

cái mega1280 chạy lại rồi. kéo tiếp đi

14. Cucumber908

Cucumber908 T.E.T.Я.I.S

Cái đó bỏ rồi bạn ạ.Có lẽ vì chỉnh hướng ấy nó ko ảnh hưởng lên chiến thuật nhiều lắm nên konami đã bỏ

15. black_tony

black_tony Mario & Luigi

Các bác nào có bản patch Pes thì up lên MF cho em với :(

16. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

dùng thẻ [video..] nội dung sau chữ v= [/video...]
    ghi chú bỏ mấy cái dấu ... nhé
    nội dung là đoạn code video trên youtube bác có thể lấy nó ở chổ Url

17. MRL

MRL Legend of Zelda

DC Games ở Hà Nội bạn ah:D:D:D:D

18. kenshin51089

kenshin51089 Mega Man

làm sao cho hiện video youtube trong bài viết được mấy bác ? Tui copy link embeded vô nó ra vầy

[video]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/N_pwEU4l2LI&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/N_pwEU4l2LI&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="425" height="344"></embed></object>[/video]

* vừa đọc bài bác trên nên biết rồi :D

19. Queenbj

Queenbj C O N T R A

ặc ,tưởng admin thì phải rành hết mấy cái khoản này chứ :|, down mãi chưa xong ,lâu quá !

20. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Sút xa công nhận sướng, bản này bóng ko nặng như PES9, kiếm thằng nào power cao, bắn đại bác đã lắm