[Profile] Hội họp của Barbarian ở Gamevn (update ở trang 1)

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Phuongnm, 7/8/12.

1. angynguyen

angynguyen Mr & Ms Pac-Man

Đọc một hồi chóng mặt mà chẳng hiểu nói gì,:))

2. InGodWeTrust

InGodWeTrust The Warrior of Light

Bác mèo xóa bớt thư trong inbox cái :/

3. undead4002

undead4002 Donkey Kong

Uh chủ yếu tui gặp vấn đề là kill elite lâu thôi chứ mob trắng vẫn lẹ mà, với đang build theo profile của bác này lên đc 200k unbuff rồi, đang đợi thêm cái helm nữa cho nó nhảy CD nhiều hơn.

- - - Updated - - -

Đánh HOTA có vẻ trâu hơn,nhìn số damage nhảy cũng sướng mắt, với lại thích hợp trong thời điểm lag tưng tưng, xoay WW 1 hồi chóng mặt mà lốc ra nhiều quá làm ping đỏ lòm :8onion6:

- - - Updated - - -

Đại khái là nó phân tích tốc độ đánh ảnh hưởng thế nào đến khả năng ra số lốc của Spint, kết luận là đạt tới mức nào tối ưu mà không phải hy sinh tỉ lệ CD,CC nhiều ấy mà. Mà cái tick rate mấy ông cũng suy nghĩ gớm, như chuyên gia quân sự ấy, phải cái với mạng của Việt Nam vào các thời điểm ping đỏ đánh ra lốc 1 hồi sẽ được khuyến mãi dis luôn vì mạng lag.

4. emtraisieunhan2

emtraisieunhan2 The Warrior of Light

build skill của mình là vừa quay WW vừa rend, gặp elite thì đứng vào giữa rend + hota. 1 build mà đến 3 skill tạo damage, tuy dps unbuff chỉ là 210k với SOJ nhưng đánh con extra health cũng chỉ tầm trên dưới 30sec :))

5. Catman_vn

Catman_vn

@InGodWeTrust: done b-)

trước đây đi farm mod thì ww chạy vẫn cơ động hơn, nhưng quái đông như giặc tàu thế này thì chắc HotA cũng sẽ rất phê đây, và đặc điểm của HotA là có lag ping 2k thì vẫn có thể sống tốt :))

6. Silife

Silife GVN D3 Taurus

^ Hòm thư của bác Cat full rồi, em muốn send message cho bác mà ko được, bác xem cái thư nào cũ lâu rồi xóa bớt được ko :D

^ Àh mà cái vụ Lễ hội đâm trâu sao rầu bác Cat :3cool_shame:

7. june_liht

june_liht Donkey Kong

em cũng như anh Mèo :D
    max 100 ko cần để ý đến mob quá nhiều nữa nên thấy dùng HOTA đập elites sướng hơn :D
    em toàn đi mp5 đập 1 bãi elite trong tầm 5-10s cho gọn nhẹ :>

8. mokeykill

mokeykill Youtube Master Race

ủa HOTA là kiểu đánh mới hả mấy bác

9. mokeykill

ủa bác sil 1.08 nó có cái j mới mà as của bác có 1.2 giữ dc hết map luôn hay vậy bác. bác trả lới cho e với. e là newbie :d

10. mokeykill

cho e hỏi cái này
    1. add fiend trong gamevn là sao vậy chú (chú thôi bác già quá)
    2. ở trên chú sil nói với chú mèo "hòm thư full", " send message " là sao vậy các chú
    3. chat riêng với một ai đó làm thì làm như thế nào?
    4. bộ cứ add friend nhiều người trong gamevn là nhiều người biết đến mình hả ?
    5. làm sao để hình dc avata trong gamevn, làm sao hết dc chữ "lính mới" , làm sao để dc cái hình bông hồng ở dưới như chú INGODWETRUST rồi có mấy cái dòng này nữa của chú ingod J’aime deux choses:
    Toi et la rose
    La rose pour un jour,
    Toi, pour toujours.

11. undead4002

undead4002 Donkey Kong

- HotA là build dựa trên skill chủ lực là Hammer of The Ancients của barbarian.
    - Từ patch 1.08 monster đông hơn nên chỉ cần có crit change cao xíu là dư fury để hóa WoTB, đề nghị monkeykill nên dọc bài viết giới thiệu về các class, các kiểu build để tránh bị lạc hậu quá nhiều trong box diablo này.
    - Add friend thì chủ yếu là add battle tag trong diablo để vô chơi chung, còn các chức năng của forum phải đọc phần FAQ chứ
    - Nhân tiện chửi cái đỡ tức, hôm trước đang farm act 1 ông nào nhảy vô talk với con NPC caravan làm tui end act trong khi đang farm, chơi vậy mà coi được hả, đó là 1 con wizard no PL :6cool_ah:

12. Catman_vn

Catman_vn

chắc là newbie ấy mà :)), tui chọn quest 9 farm là kg bao giờ bị chuyện đó :D

13. angynguyen

Chắc bị thằng ku nào nó roll rồi. Thấy bác ăn mảnh 1 mình sợ bác bùn nên nó quậy cho bác tỉnh ngủ đó mà. :))

14. mokeykill

@@! ở trang đầu bài viết chú phuongnm làm j nói có mấy kiểu build cho 33, làm j có HOTA đâu với lại ở boxdiablo tui tìm làm j có kiểu build HOTA chỉ có dt với cái j à. nếu build HOTA làm skill chủ lực vậy là đánh thường hả các bác:5cool_beat_plaster:

15. mokeykill

e đọc cái FAQ chả hiểu j cả :6cool_beat_brick:

16. Artisan

Artisan C O N T R A

^140% spam câu bài , hoặc là kĩ năng đọc hiểu có vấn đề :4cool_confuse:

17. mokeykill

140% spam câu bài?? chắc là kĩ năng của e có vấn đề thật rồi :))
    :4cool_baffle:

18. Artisan

Artisan C O N T R A

hy vọng thế =)) , cái page đầu out-date nặng nề rồi có ai thèm ngó ngàng vào nữa đâu ? còn bấm HOTA guide google ra cả một đống :v

19. angynguyen

Sao các bác cứ khó khăn thế. Em nó ko biết mơi hỏi mà. Giống e ne. Ko biết lên hỏi cac bác vừa vui vừa co bài spam. Hehe

20. Nuub

Nuub Legend of Zelda

HOTA build gồm:
    +HOTA thunder hoặc smash
    +Battle rage Into the fray
    hết ạ