[Profile] Hội họp của Barbarian ở Gamevn (update ở trang 1)

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi Phuongnm, 7/8/12.

1. toannd18

toannd18 T.E.T.Я.I.S

^ LOL =))))
    EQ cold h ngon vãi lúa, chả kém EQ fire tẹo nào mà CC lại vô đối :D tuyệt vời hơn cả là gear cold mình cũng có mấy món r, tối về build chơi :)).

2. nothingness

nothingness Youtube Master Race

Mới chạy thử 1 run với EQ cold...Đúng là phê hơn hắn.Em dùng lại Reamheart thấy cũng ngon!!
    H farm cái Mũ của thằng Xương King (chả nhớ tên) nữa là có hứng trở lại :6cool_sure:

3. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

Có bác nào build Raekor ổn ko cho em tham khảo profile phát :D đang mix Raekor + IK đánh cũng khá ổn, ko biết nên dùng dual hay 2 hand và có nên dùng VIle ward ko?

4. laogia25

laogia25 Legend of Zelda

mới build thử thấy cũng ổn nhưng tụi nó toàn đi fire (tui đi cold ),nói chung đi level 30 ok ( mục tiêu chỉ vậy, không đua top làm gì mệt óc, nhưng giờ vẫn chưa quen tay), đánh quái aoe rất tốt chỉ tội cái đánh boss sao lâu quá, giống monk vậy, 3p mới chết con boss level 30, gặp con boss giống con corrup angle chắc còn phê hơn nữa. Đang diều chỉnh lại từ từ.Thử EQ, ném lao ném đá, pet , ww tùm lum thì cái này được nhất dù vẫn chưa hài lòng.

Chỉnh sửa cuối: 1/9/14
  5. LULA_KNIGH

LULA_KNIGH Legend of Zelda Lão Làng GVN

Reakor điểm yếu là đánh một mục tiêu bác à, bọn top nó toàn đánh fire vì dùng maximus có firechain để được đánh một mục tiêu rất ổn. :3
    Em cũng đang kiếm vileward để đánh build Reakor mà mãi ko ra. Mấy item đc sửa ở bản này như leoric crown, wrath of bone king, vile ward đều bị giảm drop rate thì phải @@

6. laogia25

laogia25 Legend of Zelda

tui dùng Rimheart đánh 1 mục tiêu cũng nhanh như Fire , lâu lâu nhảy cả 200m, nhưng mất 3p để kill Bos thì Rift còn 12p à, trừ monk thì mấy class khác thấy kill boss 30 cũng tầm 2p thôi mới kịp

7. nazh35

Em đã test Raekor lightning dùng gem mini conduit và windshear, proc 3 thứ gem + Odyn + TF cứ như thần sét :9cool_haha: Nhưng giờ chuyển qua fire + maximus như bọn top thấy ổn hơn, dùng frenzy đánh 1v1 rất ngon
    Vile Ward em kiếm dc từ bữa thứ 2 chơi 2.1, hên quá, Wrath of boneking cũng có roài :D
    Giờ chỉ thiếu tiền roll amu, ring mà mãi chẳng vào dc cái vault nào =((

8. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Mới nhặt được cái quần Depth, quần này là khi nào mình sử dụng skill ở chuột trái thì nó tăng dam lên 80% nữa là hả em?

9. nothingness

Em thì đang dùng Reakor kết hợp cả IK dùng fire.Đánh quái đơn em thây đung Frenzy k ăm thua mấy mặc dù đã hơn 100% dam do có quần Depth.Dùng HOTA oánh phát 1 em thây ngon hơn.

10. laogia25

laogia25 Legend of Zelda

đánh đơn thì Hota đánh 3 phát tịt ngòi

11. nothingness

Ơ dùng cả Rakeor và Ik thì fury lúc nào cũng đầy mà bác.Bác húc liên tục,gọi cả 3 em đệ nữa dùng nhòe nhoẹt..

12. laogia25

laogia25 Legend of Zelda

kết hợp reakor + IM vậy theo đường physys rồi, mất cái soulder vile ward mất nhiều sức mạnh lắm. Trước có thử physys, cold reakor (không IM) mà vẫn không bằng fire cầm Maximus vì thế top baba solo toàn theo fire

Chỉnh sửa cuối: 2/9/14
  13. nazh35

Cái này là dam của skill chuột trái đc tăng 80% :D

- - - Updated - - -

Em mà kiếm đc giày Raekor (trước có mà salvage rồi hay sao ấy) là bỏ Ring royal, IK dùng VIle ward + unity đc roài :))

14. Miyamoto

Miyamoto Youtube Master Race

nếu muốn mix reakor với IK mà không mất vile ward thì đành phải xài 2h weapon IK, tuy đánh single target ko xài đc fire chain như maximux nhưng bù lại đập hota khá đã, đã vậy single target còn có 3 con IK nhào vô đập phụ nữa, em đang kiếm đồ physic + 2h vừa ý tí để test cái này coi sao, cái 2h đang xài cùi quá

15. DQTSF

DQTSF Fire in the hole! Lão Làng GVN

Chính xác là mấy skill trong bảng "Primary Skill" ví dụ barb là bash, cleave, frenzy và weapon throw. Ko phải skill nào gán vào chuột trái là tăng. Và cái quần này ko áp dụng với wizard và WD :(

16. sm89

sm89 Dragon Quest

Cái quần depth thấy có monk là hợp nhất. Bar, crui toàn dùng skill tốn reso. May thay có DH không theo đường sentry dùng :-s

17. laogia25

laogia25 Legend of Zelda

có cách nào để 33 kill bos rift nhanh không, chứ 3-4p 1 con GR 30 đánh mệt lắm

18. anhtraimu001

anhtraimu001 Mr & Ms Pac-Man

^3-4 phút là được rồi bác còn muốn nhanh cỡ nào nữa........

19. june_liht

june_liht Donkey Kong

3 hay 4' ở GR cao thì có mà thọt à bác :))

20. undead4002

undead4002 Donkey Kong

Bác 33 nào có kinh nghiệm hướng dẫn với, tui có cây giảm Seismic Slam + với áo cindercoat thì bắt đầu build như thế nào, cái build nào không dựa vào set earthquake, weapon physical, cold, fire, lightning đều có nhưng tìm mấy cái hướng dẫn nào cũng đi với set thì đánh thế nào được.
    http://us.battle.net/d3/en/profile/Undead4002-6381/hero/29632202

Chỉnh sửa cuối: 5/9/14