[ PS Vita ] Assasin's Creed III : Lady Liberty

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi k3nji2kid, 27/10/12.

1. solid_huce2606

solid_huce2606 Liu Kang, Champion of Earthrealm

đoạn đó thì gần hết game rồi, 3 sequence cuối ngắn lắm

2. solid_huce2606

mình chơi xong hết rồi chỉ còn mỗi SQ9.1 là ko full sync vì ko để ý cái quest hold off guards at least 1 minute, giờ end game replace lại 9.1 để làm mà sao ko được nhỉ, chẳng nhẽ phải chơi lại từ đầu

3. nota179

nota179 Legend of Zelda

có chọn từng SQ được mà, chơi từ đầu chi mất công

4. solid_huce2606

5. nota179

nota179 Legend of Zelda

ặc đau đầu nhỉ
    chắc lại bị lỗi save rồi

6. solid_huce2606

lỗi game, ức chế vãi, chơi đi chơi lại, lúc mình hold off đến tận 2 phút vẫn ko thấy được, restart memory thì vừa vào có 10s là xong cái quest hold off 1 minute, thật là vãi

7. nota179

nota179 Legend of Zelda

cái lỗi save của game này nghe nhiều rồi
    patch rồi mà vẫn thế

8. Tiluv1992

Tiluv1992 Youtube Master Race

Lỗi save game thì mình chưa bị mới up cái Patch 1.02 hôm 17/4,và cũng đã phá đảo game!Giờ đang chơi lại để hiểu cốt truyện của game thì phát hiện ra 1 số lỗi còn tồn đọng mà Ubisuck chưa xử lý đó là cái khúc đầu tiên khi aveline nhảy lên chiếc xe rơm giả làm người dân giúp việc vào 1 cái nơi làm việc sau đó nói chiện với 1 thằng da màu nó bảo em gái nó đang bị giam giữ!cái đoạn bị lỗi ngay khúc lên cái nóc có biểu tượng đại bàng tự nhiên cử chỉ của aveline giống như nhảy xuống cái hố rùi bị đơ luôn chỉ xoay được góc nhìn ngoài ra ko thể làm gì được!sau đó chơi tới cái đoạn bayou nó chỉ dẫn mình dùng ống phi tiêu độc thổi phóng vào 3 cái hình nhân bằng rơm,khúc này lỗi ở cái hình nhân ở trên thay vì mình ko thôi phi tiêu vào mà lại gần bấm vuông thì lập tức nó bị mình chém giống như ám sát mấy thằng lính á thế rùi ko thổi tiêu độc được nữa mặc dù chỉ dẫn nó báo là phải thôi tiêu độc!còn 1 lỗi nữa cũng là đoạn ở bayou luôn,nó chỉ dẫn mình tới biểu tượng đại bàng để scan nhiệm vụ ở map đó sau đó bảo mình tìm cái thằng châu phi trong 1 minute mà trên bản đồ ko có biểu tượng của thằng đó ức chế vãi luôn!chơi lại lần 2 mà gặp vô số lỗi,bực cả mình

9. nota179

nota179 Legend of Zelda

nhiều người bực mình không riêng ai đâu
    tục nhất là cái màn online y như khùng, mang tiếng vờ lờ
    dù sao cũng cố lấy pla đi cũng dễ thôi

10. Devil_Divine

Devil_Divine Lão Làng GVN

bản này đã như vậy sợ ko biết cái rising phoenix sẽ thế nào ,mà chưa chắc là của vita nữa :2cool_sad: phớt diu ubisuck

11. Tiluv1992

Bữa wa bị thêm cái lỗi khó hiểu chắc ở diễn đàn này chưa ai bị quá,bữa wa mình chơi cái đoạn bayou cái khúc elise đi xuồng mình cũng đi theo tự nhiên nó báo cái lỗi C2-errors....gì đó ko nhớ rùi nó hiện lên cái bảng có 2 lựa chọn dòng trên là report errors in sony còn dòng dưới là do not report mình chọn dòng trên thì nó đòi hỏi phải kết nối wifi!hú hồn nên mình thoát game ra rùi vào lại thế là ko bị nữa,bữa wa tức xóa cái icon game luôn,sáng nay mới chạy lại cái Patch 1.02 chơi khá ổn định tuy nhiên khi chạy vẫn còn cà giật

12. Devil_Divine

nói chung game này từ đầu tới cuối đều gặp 3 cái bug vớ vẩn còn lũ ubisuck thì ko biết tìm hướng làm patch fix mà chỉ biết chú tâm làm mấy cái DLC cho bản ps3 mà thôi :2cool_sad:

13. Bayoneda

Bayoneda Legend of Zelda

Vita luôn bị hắt hủi mà :2cool_go:

14. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Game cảm giác cứ lag lag giật giật ý nhỉ?! Chơi cứ có cảm giác khó chịu bứt rứt ... Nó load / reaction cái destination , marker chậm chạp vcd

15. Tiluv1992

Mình thấy chỉ lag mấy đoạn đầu khi ở trong thành phố thôi,về sau thấy bớt rất nhìu nhưng còn 1 số lỗi khó chịu!mà game này ra cũng lâu rùi chắc bọn Ubisuck ko ngó tới để mà làm thêm cái Patch 1.03 nữa nhỉ?cái đoạn gặp Connor sao thằng Connor xấu thế nhỉ,ở bản này mới nhìn rõ mặt nó....rầu thật

16. gazer000

gazer000 Mario & Luigi

Dạ vâng, bác kiên nhẫn mà chơi nốt cái game đi, em chơi gần xong Sequence 3 thấy nhạt quá + với mất save nên em bán mẹ đi rồi, chẳng hiểu Ubisoft nghĩ gì mà lại làm cái của nợ này, chán hết chỗ nói

17. nota179

nota179 Legend of Zelda

may mắn cho mình chơi xong cái game mà chẵng gặp trở ngại gì ráo

18. Tiluv1992

Bữa qua lại mắc phải cái lỗi C2 nó bảo phải report gì đó cho sony!nhưng khi vào lại thì hết bị!phá đảo game luôn rùi,tuy nhiên mình vẫn hy vọng bọn Ubisuck vật làm thêm 1 bản Patch 1.03 hoàn hảo để fix lỗi cho game này!cái đoạn cuối thằng Connor xấu vãi luôn

19. Devil_Divine

game ra gần 1 năm rồi nên cũng ko mong lũ ubisuck nhớ làm thêm patch fix :2cool_sad:,chỉ mong sao cái rising phoenix sẽ confirm là cho bản vita :8cool_cry:

20. gazer000

gazer000 Mario & Luigi

mình bị lỗi y như bạn nhưng không may như bạn là vẫn còn save, mà game sau đấy nó không thèm load luôn, coi như mất save mà một khi đã launch trò này trên Vita là cả máy đơ