[ PS Vita ] FIFA Soccer 13

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi k3nji2kid, 26/9/12.

1. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Lần đầu nên ko biết , để mình vào lại tìm mấy đứa ping xanh xem sao . Mà cái dòng chữ trắng trên đầu cầu thủ có cách nào bỏ đi hoặc thay bằng số cho gọn ko ? Đá với tên nào mà cái nick dài ngoằng nhìn chả thấy bóng đâu cả.

2. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

hình như ko, chế độ online nên nó phải hiện tên thằng người chơi.

3. (S)

(S) T.E.T.Я.I.S

Sắp có fifa online 3 các bác có xum họp không nhỉ :D

4. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

cái đó là trên PC mà bác .

5. (S)

(S) T.E.T.Я.I.S

Đúng roài, thì ae chuyển sang pc đá đó mà :D

6. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

ˆ Bạn có sáng tạo trong lời kêu gọi, mình đồng ý và bạn chờ mình bán vita cái đã

7. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Công nhận đá fifa 13 trên vita đến nay cũng gần 2 tháng , rất quen với nút bấm rồi , vậy mà đá với legendary vẫn rất khó khăn mới tìm được 1 trận thắng, có khi đá 20 trận vẫn ko thắng được 1 trận , mà mình đá trên pc với mất đứa bạn thì gần như toàn thắng. Cấp legendary chỉ bị 1 điều là goal minh và goal nó chụp quá ảo . Goal nó thì sút xa cỡ nào hay chéo góc cỡ nào cũng rất khó vào , phải nói là hơi bị ảo đó , còn goal mình thì còn siêu ảo hơn khi ngược lại hoàn toàn , bọn nó từ ngoài 16m50 , tầm 20m mà cứ sút vào miết, đôi lúc có nhiều pha bóng trông thật ngớ ngẩn mà nó cũng để vào , thiệt pó tay. Toàn thua bọn nó 4-3 , 5-4 ... Tỉ số lớn ko thôi
    Một phần do mình ko biết cách thủ , bọn cầu thủ ko tụ lại ngay giữa khu vực cấm mà cứ tản ra đâm ra bị bọn nó chọt khe vào hoặc tạt vào đánh đầu vô mãi.

Mà mấy bữa nay mình dụ thằng em , cho nó mượn máy rồi chỉnh cấp world class cho nó đá , ban đầu cũng ko quen nút , đá cũng trận thắng , trận thua. Sau mấy ngày nó quen rồi thì toàn là thắng . Mình cá với nó bây giờ anh chỉnh lên cấp khó nhất cho mày đá , nếu đá thắng 1 trận anh chung 50k , thua thì mày chung anh lại 10k. Nó thấy dễ ăn quá bay vào ôm cái máy đá rồi chung cho mình 60k luôn , nó chửi máy đá xạo quá , goal mình chụp do quá đi , bỏ cuộc luôn.
    Qua hôm sau thì ko dám cá nũa , chỉ xin mượn cái máy để đá dợt với bọn legend , thế mà mãi vẫn chưa thắng được. Tội nghiệp thằng nhỏ ham hố mất 60k:3cool_adore:

8. manoui33

manoui33 Mario & Luigi

^: Mấy tháng đầu đá cới bọn legend thấy ảo thôi bác ạ, sau mấy tháng em đá giờ đa số 10 trận thì 9 trận thắng cơ mà hiếm lắm mới có 1 trận không thủng lưới :3cool_shame:

9. (S)

(S) T.E.T.Я.I.S

Sorry nha. Tớ vào mời bạn bè của tớ thôi :D

10. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

Bạn này nói đúng thực trạng nè, còn Người Nhện mình ko hỉu bạn đá đấm ra sao nhưng chắc chắn bạn phải tốn thêm nhìu time nữa để chinh phục Le rùi,còn ko thì chúc may mắn lần sau,lần ff14 ra hy vọng bạn chơi thấy dễ chút.

To S (sexy?) Ko zì cả mình đùa thôi.

11. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Có vẻ khó khăn quá nhỉ?! Bây giờ đá Quick Match, cậu chọn đội nào - máy chọn đội nào mà thua nhiều thế?!

12. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Bữa Ars về Vn có ông nào box mình đi xem không :))

13. k3nji2kid

[video=youtube;1prhCWO_518]http://www.youtube.com/watch?v=1prhCWO_518[/video]

BEST FIFA 12 OST EVA.

Năm nào cũng đợi đến t9 để EA công bố soundtrack list của FIFA. Năm nào cũng có 2-3 bài nghe cả năm k chán!

14. manoui33

manoui33 Mario & Luigi

Hôm qua em đi xem bác ạ :4cool_beauty:. Nhìn đtvn của mình thua về ngoại hình thì chớ , hàng hậu vệ thì ... :2cool_go:
    Quả đầu của podolski em không ngờ nó vào :4cool_oh:

15. tienanh_hd9317

tienanh_hd9317 Youtube Master Race

m.n cho mình hỏi làm cách nào để tăng điểm overall của cầu thủ trong career mode vậy

16. giahuypro

giahuypro You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Quả đầu hình như của giroud mà pác :)) VN 5 phút đầu hùng hùng hổ hổ , ars nó lên banh 1 phát vào luôn =))

17. k3nji2kid

Cho đá nhiều + cho đá đúng vị trí + ghi nhiều bàn ở mức khó (càng khó càng tăng nhanh).

Như cái thằng Virtual Pro - năm đầu cứ đá easy > xong tăng dần lên > cách lên chỉ số nhanh nhất là đây. Cho đá tiền đạo > tiền vệ > cuối cùng cho nó về Hậu Vệ (đổi Thứ tự Tiền Đạo <> Tiền Vệ cũng đc)

18. manoui33

manoui33 Mario & Luigi

É , thế á bác @@ , tại lúc đấy em ngồi bên VN nên không nhìn được rõ =)) . Sang hiệp 2 vừa mới được có tý ăn quả sút xa thần thánh :2cool_go:

19. psvita_vietnam

psvita_vietnam Donkey Kong

Chào moi ngươi đa lẩu rồi minh khong vào diễn đàn rất nhớ moi người
    Và nhớ những ngày đựoc giao lưu online với mọi người
    :3cool_adore:
    Bây giờ nghĩ lai moi thấy hói hận vì luc xưa nghe theo lờ dụ dổ
    Không biết giờ mọi ngừoi còn da online khong nhi?

20. Spiderman

Spiderman Persian Prince

mình chọ barca , máy thì real or bayern.
    cũng tuỳ bữa hay sao ấy , bữa thì đá 1 trận ăn , 1 thua , thua chỉ 1-0 là cùng , ăn cũng chỉ 1-0.
    bữa thì đá đến hết pin vẫn ko được 1 trận thắng , tức nhất là mỗi khi vừa ghi bàn xong . bọn nó giao banh là nó gỡ lại ngay , ko kịp lấy được trái bóng nữa.
    Mà bọn máy sút ảo vãi chưỡng , toàn ngoài 16m50 và các góc khép mà chúng vẫn sút vào , thiệt chả hiểu nỗi