[ PS Vita ] Soul Sacrifice

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi k3nji2kid, 20/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hell_kid1221

hell_kid1221 Fire in the hole!

Thôi người ta không biết thì không cần nói nặng thế đâu :))
    Bạn nào chơi qua bản jpn thì up qua kinh nghiệm việc nâng theo đường nào hộ mình nhé:">.
    Ngóng 1 tháng nữa để cày. Mình ít chơi game kiểu cày kéo với nâng điểm nên là gà mờ lắm :">. Down disgaea 3 về chơi chả hiểu gì :))

2. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

bác ơi bác chơi thử demo multi chưa ............ dodge liên tục thế mà còn chết lên chết xuống , kiu giới hạn stamina chắc chết quá , boss nó nhảy wa nhảy lại 1 phát là bay tới chỗ mình rồi nên mới có cái skill rapid move để tele nhanh đó ............
    bác chơi single mà max hết thì bao cát là đúng rồi , nhưng mà chơi multi thì kg có màn bao cát đâu nhé , boss nó mạnh x4 lần đấy , truoc mới đánh có cerberus mà đập nhát đã 1/3 máu rồi chứ ít gì , chưa kể phải cứu ng` mất 1/2 hp các kiểu nữa , với max hết skill bác còn thấy nó bơm máu dc lên nhìu chứ thử kg max coi , đứng buff thấy bà nội mới lên đc 1 cây .............. nên hồi demo lv thấp hay có chiến thuật phóng tia băng để freeze boss rồi hấp diêm đó mà =)) nhưng mà dự là về sau kg có xài skill đó đc nữa

Chỉnh sửa cuối: 1/4/13
  3. anhquansej

anhquansej Mr & Ms Pac-Man

Cha này mới dậy thì à ?

4. [LordBaal]

[LordBaal] Donkey Kong

Rồi mình sẽ giải thích cho các bạn hiểu .......cãi nhau nhiều làm gì ... SS không có giáp, các trang phục tùy chỉnh cho đẹp mắt các bạn sẽ unlock đc khi đủ điều kiện và đơn giản chỉ "cho đẹp", cái mà bạn thấy trong video là người theo holy ....1 người theo holy thì phòng thủ sẽ rất cao nhưng attack thấp ( tầm 500 def attack 80 ), chaos thì ngược lại ( khoảng 140def 454 attack )... khi bạn đạt mức hiến tế/cứu rỗi nhất định ( 91/1, 99/1 holy; 1/91, 1/99 ) bạn sẽ chuyển sang trang phục của holy/chaos và không thay đổi được trang phục nữa ( nếu muốn đổi bạn cần phải down lv của arm )...con boss bạn thấy thuộc loại dễ vì di chuyển tấn công chậm, mình không muốn spoil nhưng bạn cứ yên tâm sẽ có con boss nếu bạn solo thì sẽ mất tầm 1h :]] và dĩ nhiên chết lên chết xuống cho đồng đội hồi sinh mới ăn đc nó...Mình rất buồn cười vì ở bên pspvn có bạn hothaibao hì hục ăn boss cả h đồng hồ ( với cái kiểu 1/99 chaos và arm curse of death thì mình cá là die liên tục ) nhưng vẫn kêu dễ...blah...blah... đây là hình nhân vật của mình ( do chuyển qua holy nên ko có chụp đc)
    P/S: holy 99 nhìn như shjt.....không rõ gamevn dùng thẻ hide hay gì nên có gì mong mod edit dùm ...

5. Spaghetti_tomato

Spaghetti_tomato Mario & Luigi

hố hố, bác tàu nhảy vào cuộc rồi :))
    còn thức ko bác, chém thêm đê :1cool_look_down:

6. [LordBaal]

[LordBaal] Donkey Kong

bonus 1 số game đang chơi ( 32gb thật là khổ với thể loại game nào cũng 2gb-4gb có nhiu nhiu đấy mà full luôn , còn mấy game nữa mua rồi nhưng chưa có chơi :6cool_smile: )
    ai còn chơi pso thì chơi cùng cho vui

- - - Updated - - -

onl nick yahoo đê :3cool_nosebleed:

7. [LordBaal]

[LordBaal] Donkey Kong

@k3nji2kid nghĩ chú nên xem lại cách ăn nói của chú, vừa phải thôi cho dù có là chủ topic đi chăng nữa......cứ như chú bị chọc tiết hay động cham gia đình ấy...ăn với chả nói, 10 thằng tên nick kiểu như chú thì 9 thằng giống nhau. Nó comment không hợp ý ( có phần không đúng ), nhiều người cũng không thích nhưng nó xúc phạm gì đến chú chưa...cái cách nc như vậy người ta nhìn nhận chú như nào đây ???

8. [LordBaal]

[LordBaal] Donkey Kong

Spoil chút cho các bạn đỡ nhầm lẫn, có thêm tí lửa :1cool_byebye:
    Có tổng cộng 7 phép thuật hiến tế trong SS bao gồm:
    1.Excalibur - summon 1 thanh kiếm khổng lồ damage bự - bạn phải hiến tế tim của mình kết quả của việc này là sau đó bạn sẽ mất máu đến chết
    2.Gleipnir - sợi xích dùng để trói con chó sói khổng lồ hung dữ Fenrisulfr trong thần thoại bắc âu - bạn phải hiến tế cánh tay phải của mình để trói chặt boss
    3.Gorgon -cái này chắc ai cũng biết....hoặc "tên viết bài không biết" :3cool_nosebleed: - móc mắt ra mà hiến :8cool_amazed:- kết quả đui 1 mắt tầm nhìn thu hẹp dế bị mấy em boss nhanh nhẹn rape
    4.Salamander - 1 phép thuật có phạm vi toàn map - trả giá = skin của bạn - giảm 50% def sau đó
    5.Vulcan - hiến tế 1 phần tim của bạn - khiến cho đồng đội có thể moi tim bạn ra 1 thanh demon sword - sau việc này bạn chỉ còn 50% max hp
    6.Berserk - sẽ có trong dlc sắp tới
    7.Gungnir - phép thuật khi ai đó hiến tế xác của đồng đội - aoe toàn map

- - - Updated - - -

@heocon sau này bạn có sẽ biết những em chỉ cần bạn thả tay ra gãi ngứa cái là bạn nằm thẳng cẳng.....:5cool_big_smile: và có những trận lên tới 1h đồng hồ không biết mh thế nào...( mình chơi mh rồi nên đừng chém )

- - - Updated - - -

bonus nhan sắc trước khi lên saint của mình nó thế này nè , lên rồi xí quá

9. BananaSkin

BananaSkin Vũ trụ đệ nhất Vỏ Chúi ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

kiểu này chơi online chả dám để chết =))
    mà ông lordbaal để hình ảnh vào tag spoil đi, đọc bài kéo xuống mệt vl X_X

10. asakura2008

asakura2008 Legend of Zelda

khoe chút :">

11. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

thèm quá :( chỉ biết hẹn anh em 30/4 gặp lại :-< hồi chơi demo xui ghê gặp trúng toàn full room, tới lúc hết full thì mấy bố nghỉ hết hơn :-w

12. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

Hồi nó ra demo là phải chiến luôn chứ, để lâu nguội hết cả!

2/4 có demo Toukiden thì phải ?!

13. kimlovelyx

kimlovelyx Mr & Ms Pac-Man

có thấy khó lắm đâu boss đánh lần mất có tí xíu máu mà chết thì trình quá cùi , mà cái game này có con boss nào đánh khoảng gần tiếng mới chết không? dạo 1 vòng trên youtube toàn thấy mấy con boss yếu đánh tầm 3' - 15' là chết mịa rồi

14. Hustlerr

Hustlerr Mario & Luigi

chơi game online đi bang hội đánh mấy con boss hoàng kim cả tiếng lụm đồ mới đả , mấy game này cùi lắm đừng có chơi ...nha

15. k3nji2kid

PSN ID của Hustlerr là gì ý nhể?! Add nhau chưa nhể?!

16. hell_kid1221

hell_kid1221 Fire in the hole!

Down digital về sau có bonus đc như bản pre order k nhỉ...:-<

17. atlans89

atlans89 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

Nếu có day 1 là bundle thì có, còn game ko thì... :1cool_byebye:

18. k3nji2kid

Chắc Day1 có free vài 3 DLC - limited time chứ nhỉ?! Nhưng nếu bản digital bán hơn 35$ (tầm 40$) thì may ra có dlc - hên xui !

19. ghensin007

ghensin007 Youtube Master Race

game này ra là phải xúc luôn
    PSN ID:psvitafanboys

20. babysorry83

babysorry83 C O N T R A

bây h đg phân vân kg biết mua digital hay game card đây :( mua digital thì kg bán lại đc :(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.