[PS1] Games sharing

Thảo luận trong 'Download & Request' bắt đầu bởi namjon, 9/10/09.

1. luna111

luna111 Youtube Master Race

Bạn có thể tìm giúp mình game tần thủy hoàng PS1 phát hành năm 2000 thì phải ,game đóa làm ruộng xong xây lính đánh thành đánh qua từng thành
    nếu bạn biết thì kiếm giúp với nha game này mình ko biết tên tiếng anh nơi

2. HiepDuocMotLan

HiepDuocMotLan Youtube Master Race

đang tìm game Shaman King đây. ai có link share tui với nào;;)

3. Kates

Kates C O N T R A

Mã:
    http://www.mediafire.com/download.php?1nt2otymkxq
    http://www.mediafire.com/download.php?ottykmlvmlz
    http://www.mediafire.com/download.php?tqgjxw4mgtn
    http://www.mediafire.com/download.php?vmzzxjjegud

4. HiepDuocMotLan

thank you, kate :-*:-*:-*:-*:-*:-*

---------- Post added at 18:18 ---------- Previous post was at 17:03 ----------

Kates ơi là kates, cai shamanking bạn đưa tui 2 lần giải nén, lần đầu dùng pass karjin đúng rồi, lần 2 pass là j????:(

5. Kates

Kates C O N T R A

Nó báo sai pass hay file rar bị lỗi xem kỹ lại nhé nếu lỗi thì dùng winrar fix lại :|

6. HiepDuocMotLan

xin thưa với bác kates là nó đòi nhập pass mới cho giải nén :|

---------- Post added at 09:20 ---------- Previous post was at 09:17 ----------

! E:\download\[PSX]sha-spi\[PSX]sha-spi.part4.rar: CRC failed in the encrypted file Shaman King\EBOOT.PBP (wrong password ?)
    đấy đấy bác xem cho em cái:)

7. _tear_

_tear_ The Warrior of Light

Pass tất cả là karjn hết nếu lúc nhập pass giải nén lỗi vậy thì chỉ cần coi nó báo part nào thì ấn vào part đó

8. =-KOS-MOS-=

=-KOS-MOS-= C O N T R A

Không hiểu sao ở trang đầu mình down game Wild Arms về thì chỉ giải nén đc file đầu tiên còn cái file thứ 2 thì nó báo ko thể mởbằng open archive hoặc giải nén ra đc mặc dù mình đã thử download lại nhưng vẫn vậy. Ai có thể giúp dùm với. Đang muốn chơi lại quá :(

9. Kates

Kates C O N T R A

Bạn nói mình ko hiểu lắm :| Game đó file là 7z.00* nên đầu tiên download 2 file 001 002 về nói nó lại được 1 file rồi dùng winrar giải nén nó :|

10. =-KOS-MOS-=

=-KOS-MOS-= C O N T R A

Thanks Kates, đã làm đc rồi nối 2 file lại với nhau thành 1 rồi giải nén.

11. freezy.heart

freezy.heart Youtube Master Race

có ai biết 1 gane trên ps1 mà chơi kiểu chiến thuật mình điều khiển 1 thằng tướng chờ tập hợp năng lượng rồi triệu gọi quái ra chiến đấu , có 4 loại quân máy móc , dã thú , thần thánh với côn trùng . game ko đánh theo lượt cứ đủ năng lượng là gọi ra mình kêu nó tấn công hay phòng thủ thôi gọi ra là nó tự chiến đấu mỗi màng giết được con nào là nó chết rồi mình thu vào trận sau có thể sử dụng game tiếng nhật mình kiếm lâu rồi nhưng chưa có , ra tiệm cũng ko thấy hồi đó chổ mình gọi nó là chú tể muôn thú vì có thể sỡ hữu nhiều loại quái vật . mỗi cảnh mới vào có 2 tướng mình và kẻ thù rồi cứ gọi ra là đánh có địa hình đánh xa lên núi bắn xuống được có cả nước để triệu hồi quái đưới nước ko biết bác nào hình dung ra ko chỉ mình với minh nhớ ko nhấm thì có rồng băng giông con khũng long cổ dài , rồng lữa atula 3 đấu sáu tay , có con ma bất tử phun dộc , con cá đuối khổng lồ rồi phượng hoàng lửa rồng điện bay trên trời còn nhiêu lăm mà nhớ ko hết trò này chơi hay cực mà kiếm mãi ko ra chán

12. namjon

namjon Legend of Zelda Lão Làng GVN

Edit.... pót nhầm chỗ .

Chỉnh sửa cuối: 29/8/11
  13. freezy.heart

game mình nói là dạng chiến thuật khi vào thì cho hành động thoải mái 2 bên mới vô có 1 thằng tướng chờ năng lượng để gọi quái ra chiến đấu , quái hành động theo lệnh khi chết nó hiện thành 1 đấu hiệu mình có skill hình cái hộp vuông thu vào thì nó thuộc về mình khi hết ván , game này khá hay mà sao ko thấy ai biết hết vậy T_T , có đủ thứ loại quái vật từ thường đến giả tưỡng có thể chơi 2 người đấu nhau hồi trước save lại rồi lấy ra 2 đứa bem nhau cung vui lắm

14. _tear_

15. dhtn6a

dhtn6a Youtube Master Race

16. _tear_

Bạn nói rõ tên game đi mình kiếm cho coi có MF k
    Còn nếu MU thì bạn down cái megakey về là có thể premium từ ~8h30 sáng - ~6h30 tối tha hồ down

17. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

bác nào cho em xin game này bản tiếng anh với

thank p.txt.jpg

Chỉnh sửa cuối: 4/9/11
  18. khanhuongforever

khanhuongforever Youtube Master Race

Bạn cho mình xin monster rancher nha :D

19. _tear_

^
    Monster Rancher

Mã:
    Region: NTSC-U
    http://www.megaupload.com/?d=91TIZGZJ
    Pass: http://snesorama.us
    Bạn đưa cái tên game cho mình xem mà mấy trò này thường chả có lang E đâu toàn J thôi

20. freezy.heart

ps1 co ai biết 1 game nhập vai đánh theo lượt nhân vật chính tóc đỏ dài cột đuôi gà , bìa hình game nó đứng trên vách núi nhìn xuống 1 cái tháp tròn hình trụ mà mình sẽ vào đó đánh quái kiếm tiền luyn65 cấp kiếm pet, có hệ thống pet khá hay lum được trứng đem về nhà ấp nở ra rồi luyện cấp càng cao nó biến hình nhiếu lần , mới vào game lần đấu di vào mê cung có 1 con rồng xanh nhỏ theo mình là pet đấu tiên , game tiếng anh có thể mua nhà nâng nhà ở rộng ra nhà để trứng nuôi pet ngoài ra còn có thể cua mấy em NPC trong game bằng cách mua quà tặng lấy lòng , các loại vũ khí thì mình nhớ là kiếm vàng bán nhiếu nhưng nó yếu kiếm bạc đồng , game này tiền mình cần nhất vì làm được nhiếu thứ lắm ko biết tến là gì nhưng hồi đó chổ mình chơi bà chủ tiệm kêu là hoàng tử phiêu lưu gì đó
    àh xin thêm game MEDIEVIL I nha thấy có ghi nhung kiếm từ đầu đến cuối ko thấy đâu

Chỉnh sửa cuối: 6/9/11