PS2 - PS3 | Hỏi đáp giải thích về Games

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Leon Kenshin, 9/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BN'

BN' Youtube Master Race

Chắc không có game nào như vậy đâu , mấy game Exclusive là không rồi , có infamous và prototype trên PS3 cũng bắn giết thoải mái

2. darksiders

darksiders Mr & Ms Pac-Man

cho mình hõi 1 câu, là hôm nay mình đang chơi game đễ cày trophy, nhưng mà mình quên sign vào PSN , vay có mất mấy cái trophy đó hok vậy?

3. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

anh em cho hỏi cái file PKG của motal kombat copy vào chỗ nào vậy, mình vào game nó toàn bắt update lên 3.56 thôi, dù copy PKG vào thư mục update rồi

4. zacdve

zacdve T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

help me :(
    ............................

5. ma_buu

ma_buu Mr & Ms Pac-Man

way of the samurai 3 game này ver 3.55 chơi đc kô mấy bạn, ai chơi chưa hay kô vậy mọi người?

6. haihieu003

haihieu003 Dragon Quest

thử metal gear solid 2,3 đi :) game này lén lút, bắn súng gameplay hay, cốt truyện đỉnh, có ps2 mà ko chơi thì phí
    chặt chém thì Devil may cry, dynasty warrior, orochi, onimusa...

7. zacdve

Mình có thử qua MGS rùi , nói thực gameplay của nó làm mình thấy khó chịu quá , có nhìu chức năng nhưng lại ko có HD rõ ràng nên cứ toàn phải lên google search ko :(
    Vd như mình muốn kill 1 thằng nhưng súng của snake chỉ gây mê mà mình lại ko biết nút kill thành thử mình chỉ biết lấy dao ra rạch 7-8 lần mới dc , hay lụm đồ mình cũng ko biết nút , cứ phải ôm xác thằng đó bỏ tới bỏ lui cho đồ rơi ra

Chỉnh sửa cuối: 23/9/11
  8. beO.kUll

beO.kUll Youtube Master Race

Các bác ơi card save mình vẫn lưu bình thường nhưng vào bower để xóa thì máy bị treo h muốn format như thế nào vậy . mình dùng ELF mà chẳng thấy đc

9. so3ngo172

so3ngo172 Donkey Kong

quả thật nó là siêu phẩm với ai thì ko biết, chứ theo cảm nhận của mình về thể loại ám sát , lén lút nó ko bằng assassin's creed 2 đc

10. quocmanh

quocmanh Youtube Master Race

co ai pit game ps3 the loai di canh ban sung giong nhu the black cua ps2 ko chi gium

11. zacdve

PS3 thì thiếu gì game FPS :|
    Call of duty , medal of honor ....

12. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Mafia II, SaintRows, Red Dead Redemption, Infamous, Prototype, Assassin's Creed, Just Cause 2, GodFather, ...

Thì chừng nào sign in vào PSN thì nó sẽ tự động update trophy.

13. nmc1988

nmc1988 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi là có game PS3 gì vui vui mà 2 người chơi giống Fat Princess không. Em chơi FPS nhiều quá, giờ thi thoảng chơi bị chóng mặt, đau đầu:(, giờ muốn chơi game để relax thui.

Với cho em hỏi game đua xe 2 người trên PS3 chia đôi màn hình giống đua xe thú ngày xưa ấy ạ

14. darksiders

motion racer đó bạn game đó đua x vui lắm, hình như còn hộ tợ 4 người nua~ :d

15. tnks06

tnks06 C O N T R A Lão Làng GVN

Cho mình hỏi 2 game Killzone 2 và GT5 có phải là 2 game có thời gian loading lâu không :-/ Trong ổ cứng của mình giờ cài mỗi 2 game này, thấy cả 2 game đều load rất lâu mới vào chơi được (5~10p), đang không biết là do game hay ổ cứng của mình có vấn đề nữa :-??

16. KrayKen

KrayKen Legend of Zelda

cho mình hỏi ngoài lề tý, ở nhà xài viettel chơi xboxlive thì phà phà, nhưng mỗi lần mún chơi live bên psn thì như cực hình á, điển hình như killzone 3 vào mục multi thì đứng cứng ngắt rùi báo lỗi error code gì đấy ko vào dc, try cả chục lần cũng tương tự, còn uncharted 2 thì update data model dc phân nữa thì báo lỗi típ,trog khi đó down demo, vào psn store ngon lành. :(. mang tiếng là chơi máy ko hack nhưng chỉ để update trophy chứ chả đụng dc gì đến live. haizz

17. darksiders

nhà mình xài viettel 250k/ tháng, vẫn live PSN bt có bị ji đâu, hay là do đứt cáp mạng :|

18. KrayKen

KrayKen Legend of Zelda

đứt cáp thì ko thể rùi vì vẫn down demo game demo và vào mạng trên pc bình thường mà

19. koxse

koxse Mr & Ms Pac-Man

Tại mạng việt nam bị yếu đó mà, mình cũng xài gói 250K/ tháng, mà chơi multiplayer đa số game đều bị lag khi chơi với mấy ng` nước ngoài, đặc biệt là buổi trưa giờ cao điểm hay sao ấy, nên thường on vào buổi tối thôi (lag ít hơn), còn muốn chơi ko lag thì chắc phải đăng kí gói mạng >500K/tháng

20. darksiders

bác koxse có acc PSN ko, nếu có cho mình xin đễ add vào friend list:d

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.