[PS2][RPG] SMT Persona 3 FES đã ra - FAQs toàn tập!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Rociel, 17/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. can170687

can170687 Youtube Master Race

các bác ơi nghe nói trùm mạnh nhất trong game là Eli đúng hem ( nhỏ thế mà kinh ) có phải là làm hết tất cả các Quest của eli ko? vì em bỏ 1 Q ( lúc lv thấp ko để ý đến deadline )

2. YuuriRai

YuuriRai Mr & Ms Pac-Man

Ý bạn là muốn đánh với Eli phải ko, vậy thì bạn phải hoàn thành Q 53 đánh con Reaper và chơi newgame+ thì mới có Q đánh Eli::)

3. can170687

hic thế phải chơi lại từ đầu :whew: thế thì chơi thử phần hard lun :devil:

4. high summoner

high summoner Fire in the hole!

đánh Eli là làm all quest hay chỉ cần Q reaper là quan trọng:-/
    ừ rồi đánh Eli .............:|
    PS: trên tantarus lâu lâu có mấy tầng toàn rare shadow cứ thế mà đập thôi mệt gì :-j

5. chaos's reborn

chaos's reborn snake, snake, snaaaake

Chơi hardmode gặp mấy tầng đó đánh được 4 con là reaper xuất hiện rồi đấy :-s

6. Squall_MTD

Squall_MTD Mario & Luigi

:'> đánh được 4 con là nhiều rồi còn gì ......:'> !
    uh .. eli hardmode .........

7. chaos's reborn

Đánh được 4 con ko có nghĩa là cả 4 con đều ra đồ mình cần . Có những con vừa vào nó đã escape luôn rồi >.<

8. Squall_MTD

Squall_MTD Mario & Luigi

:'> thì thời gian xuất hiện thần chết ở các tầng đấy ngắn hơn tâng thường mà ... vừa vào tầng đã bị báo là thần chết sắp xuất hiện rồi :'>

9. PETmegaman

PETmegaman Sonic the Hedgehog

Death xuất hiện thì đập Death chết tươi luôn, có gì mà sợ nhỉ :-" ( nhưng lần đầu gặp thì sợ thật :'> )

10. GottaHaunting

GottaHaunting T.E.T.Я.I.S

Cho mình hỏi lúc đầu nếu chỉ fuse persona phục vụ Q của eliz mà ko fuse dùng để đánh cứ để đó tới lúc gần hết game rồi fuse những con mạnh thì lúc đó có tốt ko vậy ạ :'>
    Mình max hết academic, charm, courage trước kì nghỉ hè roài mà sao hok thấy Slink với Yukari với Fuuka vậy :'> ?

11. PETmegaman

Ý bạn là fuse Persona chỉ để xài cho Q của Eli thôi, còn những con mạnh thì để khi nào đấu final boss rồi mới fuse àh :-/, cũng được thôi nếu bạn đủ tự tin.
    S.link với Yukari, Fuuka phải đợi sau hè vào, bắt đầu học kỳ mới thì mới có.

12. high summoner

tại sao ??? trong khi fuse per là 1 trong những điều hay nhất của game :wink: cảm giác fuse ra 1 con per mới và thử thành quả của mình ko hay hơn là đợi cuối game sao ,chưa kể vấn đề càng lên cao quái càng mạnh ? ....bạn hỏi câu zui quá :'>

13. GottaHaunting

GottaHaunting T.E.T.Я.I.S

Tại vì mình có cái list Fuse mà chả biết Fuse ra thế nào cho mạnh với có chiêu mình cần, mà fuse xong thì lại phải mất tiền mua lại mấy con cần thiết đang dùng :'>

14. chaos's reborn

Tiền lúc đầu thì hiếm chứ về sau thiếu quái gì . Trong Tartarus có cả đống tiền mặt để lung tung , quái thì mang theo đầy kim cương ngọc quý , cứ đánh rớt ra mà bán :))

15. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Ngọc quý để dành cho đổi đồ trong Shop .Ai lại đem bán bao giờ.May ra bán những đồ của Rare monster thì may ra
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ngọc quý để dành cho đổi đồ trong Shop .Ai lại đem bán bao giờ,bán những đồ của Rare monster thì may ra

16. PETmegaman

Tiền quan trọng hơn, mấy món đồ trong Antique sau này lấy cũng chẳng sao. Cần tiền Fuse Persona trước.

17. high summoner

vậy thì tốt nhất bạn nên fuse những còn có s.link cao 1 chút ,còn lại để sau này có tiền làm cũng được ......chứ ko fuse thì chán lắm =((..mình chơi cái đó thì fuse chiếm hết 40% hứng thú ..còn việc mạnh yếu thì bạn dùng con mạnh sẽ ra con mạnh thôi ,cái này dễ hiểu mà :'>

18. can170687

các bác ơi trong gần cuối tháng 6 (27/6) em đã gần max Slink Emperor rồi ( stundent council) ---> để sớm có odin fuse spear hehe nhưng cần max các Slink nào truớc nữa nhỉ pro ( ko sớm thì muộn cũng max hết thôi nhưng nên max những Slink nào truớc trong thang 6--> tháng 8 ) hiện giờ em mới biết max Slink justice để có Slink Sun ... và vũ khí cuối của các char thì kiếm ở block cuối hay fuse hả các pro:hug:

19. YuuriRai

YuuriRai Mr & Ms Pac-Man

Theo mình nên max S.link star để fuse helel mà S.link ko phải trước sau gì cũng max đâu::)
    Vũ khí cuối của các char lụm ở block Monad,nhưng vũ khí cuối attack cũng chỉ 400+ko có hình dánh đặc biệt, còn fuse trong cửa hàng mã lên đến 450attack +hình dáng đặc biệt::)

20. high summoner

Moon ...... slink này khủng .......
    mà s.link Sun thì phải above average với sau khi có kokomaru là lấy được chứ liên quan gì Justice [-( ,max luôn hanged ,Hiero plant ...chariot => ko mạnh lắm nhưng cần thiết ...mà bác gặp lạo Devil chưa vậy :-/
    cái đó đến 23/8 mới lấy được tháng 6 max = niềm tin :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.