[Ps2]Trung tâm bàn luận giả lập pcsx2 (bản Pcsx2 0.92)

Thảo luận trong 'Giả lập PS2' bắt đầu bởi nguyentohieu, 17/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MANH THANG

MANH THANG Donkey Kong

cho hỏi thêm vấn đề nữa là tại sao khi cứ vào phần patches thì nó báo lỗi và out luôn ,đây có phải lỗi đĩa hay là lỗi chương trình vậy.

2. Chiến_Long

Chiến_Long Mr & Ms Pac-Man

Mình mới nâng cấp máy đủ để dùng chương trình ps2,các bạn có thể cho mình chương trình giả lập ps2 ko để mình download

3. MANH THANG

MANH THANG Donkey Kong

Vẫn chưa có ai trả lời bài mình ::(
    Bác nào muốn có chương trình PS2 và cả bios thì xin vui lòng lật lại trang 90 thì sẽ có cả setup và bios

4. eternal_calm

eternal_calm Legend of Zelda

đây chỉ lỗi nhỏ của chương trình, ko có gì đáng ngại
    cách sửa:
    - rename thư mục patches thành patches_old (hay gì cũng được)
    - tạo một thư mục patches mới, chuyển những file patch cần dùng vào đó

5. duanhvu

duanhvu Youtube Master Race

ai giúp mình với mình dùng gia lap pcsx2.0.9.2 bình thường thì vẫn chạy nhưng dến đoạn phim thi no chạy co 3,4 fps giật ko xem dc bác nao bit chi vời mới cả ai co ban pxsx 0.8.1 thi phai gui mình với email của mình là cugialieumang2005 ai làm ơn giúp với huhuhuhu

6. raulnam19

raulnam19 Donkey Kong

Vaymay minh P IV ram 1Gb, card ati 256 MB, mi`nh co choi duoc FFX ban tieng Nhat duoc o??? sao minh choi co 20-25 bp thoi, dut qua', minh chinh best performance nhu moi nguoi chi, voi chinh tang vỉtual memory roi ma o xin nhe, cho hoi co phai do minh` su dung ban win XP ban SP3 o??? Co ai chay duoc bang ban SP3 o vay ???? hay phai cai lai win SP2 moi chay duoc, ??? Tra loi dum , vi minh cai lai may cuc lam'.Thanks

7. viet2006

viet2006 Youtube Master Race

Bạn cứ yên tâm đây là lỗi phần mềm . Nếu bạn vào cái pcsx2t.exe thì vào phần patches bình thường , còn nếu vào pcsx2.exe thì bị đứng ( mình cũng tương tự như thế :D )

8. viet2006

viet2006 Youtube Master Race

Cái này là do bạn thiếu patches . Nhưng bạn ko nói rõ là đang chơi trò gì ?.Mình chỉ có cái patches ( đểm xem các đoạn video và sound tốt hơn ) của trò FFX (U)

9. Squall_20042001

Squall_20042001 Youtube Master Race

cho hỏi chơi trên XP tốc độ có nhanh hơn chơi trên vista ko bà con

10. raulnam19

raulnam19 Donkey Kong

Vậy máy PIV ram 1gb, card 256 ati, choi trên SP3 có được o vậy mấy bạn??? Sao mình chơi dựt quá, cho hỏi SP3 chơi có được o hay phải cài SP2 vậy???

11. tuan10

tuan10 Youtube Master Race

may ban oi, minh moi cai smackdown 2007 choi gia lap tren pc, nhung bi gat qua, chi co 10 fps a. may minh la p4 3G, ram 512, VGA 6200 128 M, nho may ban nao biet huong dan minh. mail minh ne cronaldo10@yahoo.com

12. eternal_calm

eternal_calm Legend of Zelda

có bản 0.9.3 rồi đó, nhưng chỉ cho linux thôi, kiểu này lại phải dual boot rồi :D

13. tomyngo184

tomyngo184 Mr & Ms Pac-Man

Mình mới Mua FF XII về phiên bản SLES_534.56 chơi trên giả lập màn hình đen xì, ko vào được game. Ai có patches SLES_534.56 này ko, cho mình :D

14. hoangtu_ngoc

hoangtu_ngoc Youtube Master Race

emu 0.9.2 có chơi đựơc berwich saga không vậy ? mình đang tính chơi game này thử xem sao !

15. ZzJayCh0uzZ

ZzJayCh0uzZ Youtube Master Race

cho hỏi download cái giả lập pS2 ở đâu vậy ( psx2 ) share cho em được không ??? Thế cấu hình máy như thế nào mơi chơi được ???? Dùng ổ CD-ROOM có chơi được không ??????????

16. Rally

Rally Fire in the hole!

Ặc ặc, lên google mà tìm, nó đâu có phải hàng hiếm...cấu hình máy như mọi người nói thì phải core 2 duo + >1G Ram + Card ngon ngon mới chơi nổi. Còn ổ CDROM có chơi được không thì bác thử đi tìm xem có cái máy ps2 nào gắn ổ cdrom ko, nếu có thì chắc là được.

Mọi người cho mình hỏi cái psx2 này chơi xenosaga có ổn định không vậy?

17. hiltonress123

hiltonress123 Donkey Kong

híc ! có anh em nào hảo tâm thì cho mình xin hướng dẫn hoàn chỉnh để có thể chơi dc ps2 đi ( vd : can down gì ? va thao tác làm sao để chơi dc...)! Xin giúp mình.!

18. yeubene

yeubene Mr & Ms Pac-Man

Hien em dang co ban? Pcsx2 0.9.2 nhung em em ko biet su*? dung ai biet chi cho em chi tiet tu*` dau` den het'....Tuc la lam ca bios cho no nua hic hic
    cu coi nhu* em chua biet gi day em lai tu dau em cam on nhe' ....ma bios em can la de choi ban FF 12 ........cam on cac dai ca nha

19. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

hướng dẫn dùng PCSX2 thì trong box có rồi các bác search đi. Tin mới là đã có bản 0.9.3 nhưng linux only, bản 0.9.4 thì mới có for windows, chán quá

Đây là link down emulator và bios
    PCSX2_0.9.2

BIOS

20. Rally

Rally Fire in the hole!

Vậy bản 0.93 này nó có chơi ổn định thêm nhiều game ko? liếc qua cái compatibility trên pcsx2.net thấy xenosaga I bị xếp vào hạng "nothing" >< chán...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.