Ps3 super slim đã hack được tại halo các bác ơi \m/

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi jail, 24/8/13.

1. ZzRubiaszZ

ZzRubiaszZ Mr & Ms Pac-Man

có gì báo giá nha ổn mà hcm làm đc thì đến làm ngồi tại chổ coi làm luôn :) chịu khó dành dụm tiền :)

2. minhjirachi

minhjirachi Mario & Luigi

Cái này nghe nói là gắn thêm 1 con chip gì vào trong máy đó. Nói tóm lại là trước sau thì cũng phải bị bung máy ra hết.

3. Loc

Loc Mario & Luigi

Chắc cũng giống như PS2 gắn mod chip, cái CFW thấy mịt mù quá, nhưng không biết hack cách này có chơi được tất cả mọi game không ?

4. jail

jail Youtube Master Race

thì bung máy ra giống thời PS2 hay đám xbox 360 thôi mà bác, trước h chỉ có máy hư vì đèn đỏ đèn vàng chứ có máy nào hư vì bung máy ra để hack đâu :D

5. gà-cánhcụt

gà-cánhcụt You Must Construct Additional Pylons CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

quan điểm nhìu người :máy bung mất giá trị :2cool_confident: Mà đám 3k và 4k còn phải hàn mạch gì nữa đấy,bước bung máy mà đã ngại :2cool_sexy_girl:

6. jail

jail Youtube Master Race

các bác ơi nếu muốn giảm chi phí HDD thì không biết có thể tháo cái HDD bên trong super slim ra rồi mua cái HDD box làm thành HDD gắn ngoài được không, bên trong thì mình thay bằng ổ nào càng rẻ càng tốt được không :(

và mình cũng có thắc mắc là loại HDD của super slim là 7.5mm 2.5" SATA, không biết có thay bằng 9.5 mm được không có cao nhân nào rành xin chỉ giáo với :)

7. rocket2

rocket2 Donkey Kong

mà hack kiểu này có giống PS2 chơi được hết các game hông ? nếu Sony nó up lên OFW mới thì có chơi game mới nhất được không ?

8. babylove243b

babylove243b Dragon Quest

nói gì nói chứ mặt dù làm game hack, nhưng từ ngày chép game bản quyền cho máy super slim tới h mình cũng chuyển wa chơi bản quyền kô, vừa rẻ vừa online dc kô sợ ban nữa. nói chung h mấy game bản quyền giá cũng rẻ rồi kô còn mắc như xưa khi xài đĩa nữa, chỉ ốn thời gian download thôi. tầm 400-600k là có 4-5 game hot chơi rồi.... mấy bữa nay chép game bản quyền cho khách mà khách có hỏi mình bik vụ hack này hem, mình mới hỏi là người ta mún hack kô để nhập về, thì tính tính hồi thấy 2tr4 cũng bằng 5-6 set game rồi... nên thôi người ta mua digital cho rồi....hack thì bung máy, mất giá trị, mà nếu bữa đó xuôi xuôi nó làm hem kỹ thì mắc công có hậu họa sau này thôi

Chỉnh sửa cuối: 1/9/13
  9. duchcmutdee

duchcmutdee Mr & Ms Pac-Man

400-600k có mua được các game như heavenly sword , heavy rain , uncharted1,2 ; MGS4 không bác ?

10. jail

jail Youtube Master Race

ko, mình thấy 1 set game của bác ấy khoảng 400k thì ko mua dc nhiêu đó, và mỗi lần muốn chép 1 set game thì phải mang cả máy sang nhà bác ấy :|

11. hungktuong

hungktuong Fire in the hole! GameOver

:6cool_surrender: Bác chép game ji mà rẻ vãi thế

12. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

ps3 hack còn mắc , nếu rẻ được như jtag xbox thì ngon . mà game bản quyền mà có vài trăm k thôi à :4cool_oh:

13. KellyPhuong

KellyPhuong Red, Pokémon champion

1 acc playstation network share cho được 2 hay 3 máy khác nữa dùng chung , chỉ cần acc đó có down game digital nào về thì các máy khác đăng nhập acc đó cũng chơi được game đó (nhưng phải lên psn down về). Ông kia bán game theo kiểu đó , dĩ nhiên cách này không áp dụng cho ai thích cày trophy để khoe.

14. leonevil1810

leonevil1810 Mr & Ms Pac-Man

Giá quá chát mà còn phải bung máy nữa. Tạm thời tớ cứ thuê game gốc 10 ngày/40k chơi cho khỏe, đợi 1 tgian nữa xem thế nào :)

15. Tuanvt89

Tuanvt89 Donkey Kong

Chắc lời ác nhỉ, mà mạng trển psn down lâu kinh. Nghe ps3 spslim hack dc cũng són lắm rùi, ps4 sắp ra thì hack ps3 cho xong, còn cả đống game chưa chơi, mà nhìu khi đi mua cũng ngại xa vl.

16. babylove243b

babylove243b Dragon Quest

trong đóng này có uncharted là có digital giá 300k cho 2 game :))

làm ở nhà cũng dc, mà đa phần là mọi người mang máy wa

Game mua trên playstation store đó bác ^^

ùa do mình bán rẻ thôi, chứ bt giá store cũng mắc

1 acc share dc 2 máy, vẫn cày triophy dc bt, vì khi down về rồi vẫn có thể dùng acc của mình để chơi, túm lại là tk của mình chỉ dùng để lấy game về, còn lại từ down game, đến chơi online hay cày trophy trên tk của bạn hết

kô lời đâu bác àh, vì toàn sử dụng PSN card để nạp redeem code vào thôi, cũng ngồi tính ác lắm mới lời tí tí, sỡ dĩ bán rẻ cũng vì có người nhà làm CEO bên best buy nên mới có để làm rẻ, chứ mấy cái PSN card ship về đây cũng mắc lắm. ( dc cái ổng cho mua gói đầu nên cũng đỡ tiền vốn)

17. psp_no1

psp_no1 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

:1cool_byebye::2cool_misdoubt::2cool_beated::6cool_surrender::7cool_waaaht::1cool_dribble: kinh

18. jail

jail Youtube Master Race

ko lời thế làm là làm từ thiện à bác :">

19. Tuanvt89

Tuanvt89 Donkey Kong

Chắc đủ xiền cà phê cà pháo đó mà :2cool_misdoubt: khụ khụ. Bao giờ thì dòng 3xxx mới dc hack như bọn 2xxx đây , mà máy dòng 3xxx ko downgrade về FW 3.54 dc đúng ko các bác, ý e là hết cách để hack lun ấy trừ cái cách bung máy gắn chíp như của halo shop nó làm.

20. NhoMt

NhoMt Dễ Thương

CEO bên Best Buy =)) ..... Năm nay gió mùa về sớm vậy :3cool_nosebleed:

GAMEVN ko phải nơi toàn gà nên bác chém nhẹ thôi ko chúng nó hội đồng đấy :6cool_beat_brick:

Chỉnh sửa cuối: 2/9/13