[PSP]Kingdom Hearts Birth By Sleep Final Mix [JPN]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi karjn_l0v3, 20/1/11.

1. zeke asakura

zeke asakura Donkey Kong

đã đi xong luôn cái khúc đánh thằng tera bị lão già nhập, khi đánh xong thì chiếu phim mới biết thằng tera là thằng xehanorth trong KH 2, xong tới credict rồi end game luôn

2. petyquay

petyquay Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi mình chơi tera choi đến map díney tơn voi map oympus lv 5 mình bí luôn ko thấy bos với đi tiếp đc nữa h phải làm sao vậyy

3. seshjn

seshjn Legend of Zelda

credit xong nó cho save game đấy save xong thì đc cái secret mà
    đua xe với captain dark chưa

---------- Post added at 22:46 ---------- Previous post was at 22:44 ----------

đúng mà nhưng phải đi hết story của 3 char cơ :-s thì mới có cái vụ này thì phải

4. petyquay

petyquay Mr & Ms Pac-Man

captain dark là ở đâu thế chỉ có 3 map ah díney olymbic với map deep space T_T mà map space mình đánh trùm rồi còn 2 map đó thì potay bạn hướng d6a4n cụ thể đc k

5. seshjn

seshjn Legend of Zelda

đến disneytown đi ra chỗ 2 con chip và dane ý nó hỏi có đua xe ko đua với nó là xong.Còn olympus thì đi hết 3 cái misson của thằng sư phụ hecquyn ý boss đây là jack và hades

6. petyquay

petyquay Mr & Ms Pac-Man

hj mình qua đc rồi nhưng h lại bí ở map never land:D đánh thằng pter pan xong lun rồi h phải làm sao nữa ah cho hỏi có mấy cai mõm đá cao làm sao để lên thế

Chỉnh sửa cuối: 29/8/11
  7. seshjn

seshjn Legend of Zelda

terra ah đánh xong peterpan bạn đi ra rồi quay lại cái đảo đầu lâu đấy đánh tiếp boss thằng terra ko lên đc một số chỗ đâu vì ko có doublejump hoặc glide thành ra có cố cũng ko đc :D

8. BòNầmNướng

BòNầmNướng Youtube Master Race

cho mình hỏi làm cách nào để có ultimate key vậy :-/

9. tienx88

tienx88 Fire in the hole! Lão Làng GVN

dùng cheat là có hết à kể cả U key luôn

---------- Post added at 18:52 ---------- Previous post was at 18:18 ----------

dùng cheat là có hết à kể cả U key luôn

10. seshjn

seshjn Legend of Zelda

cheat mất hay đợt trước cheat xong toàn freeze game chán lòi mắt =.= Utimate key thì bạn đi arena là có cái king of crown thì ko cheat đc đâu phải đánh thằng no heart mới có cơ cả no name key và void gear :D bạn cheat xem có ko =))

11. Kei-Kun

Kei-Kun Youtube Master Race

Tình hình là: vừa kéo bản Eng Patch về, chơi Terra đến lúc lên lvl 2 (từ lvl 1->2) thì nó lên 1 lèo lvl 99 lun (ko dùng cheat). Thử nhìu lần mà nó cứ vậy. Thử qua Ventus thì kô bị, Aqua thì chưa thử. Cho hỏi có bác nào bị như vậy ko?

12. AngelLoveWing

AngelLoveWing Legend of Zelda

Mình nghĩ là bạn để cheat luôn ở chế độ (Y), nên khi vào game nó đã bật sẵn, có thể do lâu ngày ko chơi hoặc đãng trí nên quên là đang bật cheat. Tốt nhất bạn nên giữ nút Select rùi vào xem có phải đang enable cái cheat EXP MAX ko, vì lúc trước có nghịch cái này và hiện tượng bị y hệt như bạn nói.:|

13. seshjn

seshjn Legend of Zelda

xóa sepluging đi là xong thôi mà 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

14. petyquay

petyquay Mr & Ms Pac-Man

mình đang chơi thằng lùn.......... đang đánh map cuối đánh với thằng mặt đồ đỏ gít xong nó thì đánh với bản thể nó nhưng đánh hoài k đc dù nó cón 1 giọt máu >.< đánh ở ngoài không gian hjc

15. seshjn

seshjn Legend of Zelda

bạn đang mô tả cái gì vậy nói vậy tụi mình chịu bạn có hình thì up lên cho anh em xem =.=

16. zeke asakura

zeke asakura Donkey Kong

Ý bạn đó là dùng ventus đánh vanitas cái khúc làm đầy cây special rồi bấm O coi phim ấy mà

17. seshjn

seshjn Legend of Zelda

Ko nhớ ventus với vanitas đánh nhau có ở ngoài ko gian ah :-/.Mình cứ nghĩ cái đoạn con stich chứ nhỉ tại nó ngoài ko gian mà :))

18. longde

longde Mario & Luigi

ý của bạn là đoạn cuối game hả nếu là đoạn cuối thì vào đây mà xem http://www.youtube.com/watch?v=LFFep6raNiY

19. petyquay

petyquay Mr & Ms Pac-Man

map the keyblade graveyard con trùm cuốii ấy :D làm sao để giết đc nó

20. zeke asakura

zeke asakura Donkey Kong

thì đánh nó là nó chết thôi, còn khúc ventus đánh với thằng kia ở khu vực giống như ngoài ko gian thì cứ lock-on nó rồi bấm tam giác để đánh cho đến khi đầy ống thì bấm O là nó chết thôi