PSP's Movies Collection ღ♥ღ Version 17 ღ♥ღ

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi ngockhanh0990, 2/2/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tronghuyvu

tronghuyvu Moderator Moderator Lão Làng GVN

mình vừa thử lại vẫn download được bình thường mà.
    sao vậy nhỉ?

2. phoenix.1992

phoenix.1992 Donkey Kong

@ LinkVN: srr bạn, bạn rât nhiệt tình với topic, upload rất nhiều film hay cho anh em nhưng mà mình nghĩ có những film không nên up vào đây (lý do chắc bạn biết).
    Đặc biệt mấy cái Bikini Show minh thấy nó chẳng có nội dung gì ngoài mấy chị người mẫu uốn éo :(.

@blue: :-? bạn đưa 1 vài vd cụ thể đi.

3. tronghuyvu

cái thằng MF hôm nay bị làm sao vậy mọi người nhỉ?
    mình up lên mà nó toàn báo lỗi.tức nhât là đến 99% rồi mà lại bị hỏng.
    có bạn nào có cách khắc phục không?
    chỉ mình với.
    thanksss trước nha.

4. LinkVN

LinkVN Mr & Ms Pac-Man

Thanks 2 bác đã nói đỡ cho em,tuy em chả cho rep nào nhưng xin +rep cho 2 bác :D :D

Hì,Thanks bác đã góp ý :) :)
    Tại mới đầu up thấy mọi mọi ko góp ý gì mà lượt down cũng kha khá (lượt down Beach Angel khoảng 218 lần) nên em vẫn tiếp tục up các tập sau .
    Em thấy bác nói cũng đúng,có lẽ là thể loại này up nhiều quá cũng ko hay nên chắc là em sẽ ko tiếp tục up thể loại này nữa(down về xem 1 mình vậy :D) !
    Nhưng em xin đính chính biniki show cũng là 1 dạng "nghệ thuật" đó nhé chứ ko thuộc thể loại bậy bạ gì đâu.Thi thoảng đổi gió tí xem cũng hay :D :D
    Thôi,thanks bác.nếu lần sau em có up phim gì mà bác thấy hay thì +rep cho em nhớ ;)) ;))

5. X2ELN

X2ELN Mario & Luigi

Up thì cứ up nhưng cho vào spoil đi bác nhìn mấy cái ảnh cũng thấy kinh thật :D

6. tronghuyvu

Giới thiệu

Xa xưa, thế giới chia ra làm 4 bộ tộc có quyền lực ngang nhau : Hỏa Tộc, Thủy Tộc, Thổ Tộc và Phong Tộc. Mỗi tộc sẽ có một số người có khả năng sử dụng nguyên tố Tộc của mình. Hàng ngàn năm qua, cả 4 bộ tộc cùng chung sống trong hòa bình. Nhưng rồi, người trị vì mới của Hỏa Tộc, Hỏa Vương Sozin đã khơi mào chiến tranh. Người duy nhất có thể ngăn chặn việc đó chính là Avatar. Avatar chính là hóa thân của Thần Linh, người duy nhất có thể điều khiển cả 4 nguyên tố đó. Nhưng khi thế giới cần đến ông nhất thì ông lại biến mất. Một trăm năm sau, một Thủy nhân tên Karata và anh trai của cô ấy, Sokka, đã tìm ra Aang, bị phong ấn trong một tảng băng. Giờ họ phải giúp Avatar điều khiển được cả 4 nguyên tố trước mùa hè, khi mà cháu trai của Sozin, Hỏa Vương Ozai, sử dụng sức mạnh của sao chổi tấn công và tuyên bố chiến thắng của Hỏa Tộc. Nào các bạn, hãy cùng tham gia vô hành trình cùng với Avatar nhé

Season 1

Updating...........

neik_0207 thích bài này.
  7. haicaugc

haicaugc Láo Lờ Cốp To Lão Làng GVN

Box movie ko phải phục vụ riêng mình bạn " người thông minh" ạ, uploader có quyền up cái gì cũng được miễn ko vi phạm nội quy box, còn bạn có quyền ko down và ko xem, thế nhé ;))

8. phoenix.1992

phoenix.1992 Donkey Kong

@linkvn: muốn +rep lắm nhưng rep power mình = 0 thì + cũng có nghĩa lý gì đâu :((.

Các video đó rất nghệ thuật (cái này minh không phản đối) nhưng có lẽ sẽ hợp hơn với một forum khác.

@haicaugc: mình đưa ra ý kiến chứ mình biết minh chả là cái gì mà bắt ai làm theo ý mình cả. Bạn xem lại post của mình xem mình có ra lệnh, lên giọng vơi ai không nhé?

Thân.

9. a121220

a121220 The Warrior of Light Lão Làng GVN

mà công nhận xem cũng bực mình thật . nó cứ uốn éo khiêu khích mình mà mình ko làm gì đc nó cũng như ko thấy nó ... =))

10. kenshin161

kenshin161 Youtube Master Race

thật ra mình thấy ý kiến của ai củng đúng. thể loại phim 18+ đúng là hơi tế nhị. nhưng mình nghỉ ở đây ai cũng đã có suy nghĩ riêng. Đúng hay sai là do mỗi người mỗi nhận xét. Tuy nhiên việt nam vẫn là 1 nước ảnh hưởng rất nặng từ thời phong kiến nên muốn thay đổi vẫn cần rất nhiều thời gian. ở đây mình không muốn nói đến vấn đề là ai đúng ai sai uploader hay là dowloader. mình chỉ muốn đây vẩn là sân chơi lành mạnh của tất cả mọi người không muốn sân chơi này bị búa riều của dư luân lên án. Bản thân mình vẩn thấy thể loại phim 18+ mang tính giao dục rất cao nhưng vẫn phải có một giới hạn và chọn lọc cho từng loại phim. vài dòng tâm sự đến tất cả
    Thân
    Đoàn Huy
    Note
    bạn lêthanh không còn ở đây thạt là tiếc. nếu ai đó có thời gian rãnh thì fix giùm mìn cai iron man 1. link đã bị die rồi. thanks

11. X2ELN

X2ELN Mario & Luigi

Bác ý chỉ nêu ý kiến thôi mà làm j` mà nóng thế cẩn thận lại war h` ;))

12. duynhan83vn

duynhan83vn Mr & Ms Pac-Man

bàn luận thôi nhe các bác, đừng war nhé,hjx

13. potaymatthui

potaymatthui Mr & Ms Pac-Man

bác up lên MF đi down trang này e down mãi mà hok đc hix hix vợ e nó thix xem phim này lắm :)

14. ™.|.David.|.™

™.|.David.|.™ Youtube Master Race

Request Family Outing nào :( có bác nào siêng năng làm từ EP 30-> hết SS1 đi bên 360kpop xong hết òi kìa =(

---------- Post added at 19:41 ---------- Previous post was at 19:34 ----------

Bác này nói chuyện vừa shock + láo thật :)) Dù gì mình thấy bác này nói cũng đúng ;;) bạn kô down thì người khác down b-) chẳng lẹ vì bạn mà biết bao nhiêu người mất hứng quay tay :-w

P/S : nếu rảnh thì các bác cứ lập cái topic vote xem có nên post phim 18+ \:D/ or No [-X

15. soisk52

soisk52 Youtube Master Race

^ bác này vừa mới reg nick à :D

16. phoenix.1992

phoenix.1992 Donkey Kong

haizzz, đã bảo là nêu ý kiến rồi mà, tôi có quyết định đc gì đâu. :|

Btw, "quay tay" là gì vậy? Ko hiểu. :-/

17. X2ELN

X2ELN Mario & Luigi

Post thì vẫn có thể post nhưng nên cho vào spoil nhiều người ko thích mấy cảnh đấy có thể bỏ qua chứ chẳng hạn đang ngồi kiếm phim mà ai nhìn thấy mấy cái ảnh đấy cũng khó giải thích :|
    Bác thật trong sáng =))

Chỉnh sửa cuối: 22/2/11
  18. phoenix.1992

phoenix.1992 Donkey Kong

không dám nhận trong sáng nhưng giờ có nhiều ngôn từ + cách biểu đạt mới quá nên chắc chưa cập nhật kịp thoai :)

@X2ELN: cách của bác này có vẻ tối ưu nhất.

Chỉnh sửa cuối: 22/2/11
  19. vietduynt

vietduynt Persian Prince ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

Vớ vỉn vãi có topic Anime dưới kia hướng dẫn đầy đủ Convert Video cho PSP kìa ai muốn vọc cái gì thì nhét vào PSP của riêng bạn không ai ý kiến :)).
    Tuy nhiên mình cũng vote cho việc chọn lọc khi post "hàng nóng",dù sao đây cũng là diễn đàn GAME,không phải chợ Lào Cai ;)).

20. Dj_forever

Dj_forever Mr & Ms Pac-Man

Nếu có sự tranh luận và bỏ phiếu cho vấn đề này ở đây, mình sẽ vote 1 phiếu cho bạn!

---------- Post added at 20:17 ---------- Previous post was at 20:14 ----------

Đồng ý với bạn phần trên, nhưng phim 18+ mà bạn nói Mang Tính Giáo Dục Cao thì..phải xem sét lại từng phim cụ thể, mình không nói là không có, nhưng bạn nên thứa nhận rằng "Cực Kỳ Hiếm"
    Đề nghị Mod cho bỏ phiếu về vấn đề này đi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.