PSP's Movies Collection ღ♥ღ Version 30 - 21/12 in coming...

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi BadBoy199x, 25/8/12.

1. X2ELN

X2ELN Mario & Luigi

Ai làm lại phim Taken 1 đc k. Chưa xem phần 1 nên k dám xem phần 2 :))

2. xxtobiasxx

xxtobiasxx T.E.T.Я.I.S

P2 cá nhân mình thấy ko hay bằng p1 ~> hơi thất vọng
    p1 để ông bố truy đổi đến cùng để cứu con gái kịch tính hơn
    nói vậy nhưng vẫn nên xem :)) mỗi người mỗi ý :D

3. gioithieusfimg

gioithieusfimg Youtube Master Race

Kiếm 25$/tháng với SFI

Chào các bạn ! sau 2 tháng nghiên cứu thằng này ! hôm nay mình xin phép giới thiệu với các bạn ! đặc biệt các bạn newbie cùng tham gia chiến thằng này! chương trình hứa hẹn kiếm 50$ trong vòng 2 tháng ! đó là chương trình kiếm tiền cùng SFI :
    Hem: thôi khỏi giới thiệu về nguồn gốc cũng như sự hình thành của công ti nữa vì mình biết các bạn cũng chỉ quan tâm đến làm thế nào để kiếm được tiền từ thằng này thôi đúng không!
    SFI là công ti marketing nhằm giới thiệu bán sản phẩm qua mạng !
    Các bạn sẽ kiếm được 45% giá trị sản phẩm nếu các bạn giới thiệu và ai đó mua sản phẩm của công tiTripleClicks! hyhy! nói thế thì khác gì đa cấp! Nếu như thế thì mình cũng chẳng chơi thằng này làm gì ! Với những bạn không tài marketing thì việc bán hàng là khá khó khăn! và không phù hợp với người Việt Nam ta . Mình đây cũng chưa từng giới thiệu được ông khách nào cả . Vậy kiếm tiền từ thằng này như thế nào ?
    Thực ra ở SFI có rất nhiều cách kiếm tiền khác nhau mà mình chưa thể khám phá hết được ! Công ti đã tồn tại mười mấy năm , với 1 nền tảng rất lớn như thế thì việc nắm vững nó là rất khó khăn , không phải ngày một ngày 2. Bài viết này chỉ có nhiệm vụ giới thiệu cho các bạn và các pro , nêu ai chưa biết gì về nó thì tham gia và cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm!
    Mình quan tâm đến việc kiếm tiền từ hoa hồng thu nhập!
    Nhiệm vụ của bạn trong SFI là kiếm thật nhiêu VersaPoints ( kí hiệu là VP ) 1900 VP tương ứng với 1$ . Vậy kiếm thế nào ?
    Các bạn chỉ cần thực hiện các hành động ngày ! như xem các tab , xác nhận là đã đọc . viết bài , nêu suy nghĩ của mình, tham gia các chương trình của SFI . Nó bắt đầu là khá dễ dàng phải không! và tất nhiên mình có cách để các bạn kiếm được 1$ chỉ trong vòng 30 phút
    Nhưng min rút là 20$ qua paypal hoặc 50$ qua ngân hàng...

Nhưng trước hết các bạn có thể hiểu qua một số vấn đề nhé : Tháng đầu tiên các bạn chỉ cần đạt 1500VP thôi nhé : đó là điều kiện để các bạn đạt trạng thái EA . Nếu các bạn kiếm quá nhiều VP thì tháng sau các bạn sẽ không còn nhiệm vụ nào để làm đâu nhé . Tháng thứ 2 , bạn phải đạt 1500VP nữa . Như thế các bạn sẽ đạt trạng thái EA2 . Lúc này bạn sẽ đạt 3000Vp và có đủ điều kiện để nhận VP của cập dưới.

Làm thế nào để kiếm thật nhiều VP ? Đó là 1 bài toán max VP mình sẽ giới thiệu sau đây!
    Trước hết là các mức VP được nhận theo cấp bậc như sau :
    Các mức nhân VP theo từng cấp trong SFI
    Bronze Team Leader (BTL: 3000VP/tháng): bạn sẽ nhận được matching VP xuống đến 6 level (bao gồm cả CSA)
    Silver Team Leader (STL: 4000VP/tháng): nhận được matching VP xuống đến 8 level (bao gồm cả CSA)
    Gold Team Leader (GTL: 5000VP/tháng): nhận được matching VP xuống đến 10 level (bao gồm cả CSA)
    Platinum Team Leader(PTL: 6000VP/tháng): nhận được matching VP xuống đến 12 level (bao gồm cả CSA)

Vậy các bạn chỉ cần đạt mức VP BTL của tháng thứ 2 và có khoảng 10 chi nhánh dưới làm việc thật sự thì bạn sẽ rút được minpay là 20$ sau đó nghỉ và chơi lại! hoặc đầu tư vào và nhận $ đều đặn các tháng tiếp theo .
    Mình đã chơi 2 tháng và chưa mất đồng nào ! và trong tài khoản của mình hiện là 2$ và có khoảng 8 chi nhánh dưới . Các chi nhánh dưới của mình không phải là do mình tuyển mà là do 2 tháng mình đạt trạng thái EA , nên SFI thưởng cho mình . Nếu các bạn có tiền các bạn có thể đầu tư vào gói xây dựng team của SFI , đó là công cụ S-Builder co-op trị giá 22 $ . Một lần đầu tư thế này các bạn sẽ có khoảng 65 đến 70 chi nhánh . Nhưng do các chi nhánh này là ở nước ngoài ! mà bất đồng ngôn ngữ thì chẳng có cách nào giúp họ kiếm Vp cả . ( Trừ khi giỏi tiếng Anh ). Vì vậy mới nói không phải có tiền thì có tất cả đâu nhé ! không làm thì ai cho . Ngay cả mình !
    Nếu như giả sử 1chi nhánh của mình kiếm được 3000VP , thì mình cũng sẽ kiếm được 3000 VP .Nhưng số VP đó sẽ chỉ được đưa vào danh mục hoa hông thu nhập chứ không được đưa vào mục VP do mình kiếm được. Vậy nên nếu như sau 2 tháng mà tháng thứ 3 mình không kiếm đủ 3000VP thì mình chẳng được hưởng gì từ các bạn cả ! Vậy nên , không ai cho không ai cái gì !

Bài toán max VP
    Với mỗi chi nhánh các bạn kiếm được lên tới 11 $ . Hiện tại , bạn đang tham gia vào SFI , bạn chính là một chi nhánh và bạn phải tạo ra thật nhiều chi nhánh cho mình . Khi bạn đủ 1500VP bạn sẽ lên chức chi nhánh điều hành . Đạt 3000 ngàn VP , các bạn sẽ lên chức trưởng nhóm đồng , khi đó các bạn sẽ hưởng hoa hồng thu nhập 6 cấp
    giả sử : nếu bạn có 64 chi nhánh nằm trong cấp độ của bạn được hưởng matching VP ( bao gồm từ cấp 1 đến cấp 6 ) tương ứng với bạn có 96000 vp . chia cho 1900 VP <---> $1 . Bạn sẽ có thu nhập khoảng $ 50 trên 1 tháng . Điều này không phải khó trong thực tế. Và bạn nhớ đây không phải là một dạng công ti theo mô hình đa cấp , vì số Vp tôi được hưởng của các bạn chỉ đi vào danh mục hoa hồng thu nhập của tôi chứ không thể được cộng vào mục Vp hàng tháng do chính tôi kiếm được , vậy nếu tôi không làm việc và kiếm đủ 1500vp / tháng . Tôi sẽ không được hưởng 1 chút gì từ các bạn cả . Không làm thì không bao giờ được gì!

Đây mới chỉ là kiếm tiền trên trang SFI : Kiếm được nhiều hơn tại cửa hàng triplecick.com và nhiều danh mục kiếm tiền khác :
    Đặc biệt các bạn sẽ kiếm được ngay lập tức 50$ cho mỗi đăng ký ở Hoa Kỳ hoặc Canada ...... xem thêm tại đây https://www.sfimg.com/SFIPPA-a .

Đăng ký tại đây (Xem hướng dẫn đăng ký)

Và tìm hiểu cách làm việc trong tháng đầu tiên

Chúc bạn thành công!

4. blue1231988

blue1231988 C O N T R A

mời bác này ra đảo gấp................

5. °Låw–

°Låw– Youtube Master Race

Sinister giống như truyện trinh thám , hay và hồi hộp ^^~

6. hailay

hailay T.E.T.Я.I.S

Heroes
    Season III

Peter: có khả năng lấy năng lực của người khác chỉ với cách tiếp cận họ. Tuy nhiên, anh là người bị người ta lợi dụng nhiều nhất.
    Sylar: người có khả năng lấy siêu năng lực của người khác nếu ăn não họ. Sylar bị đánh bại ở Season 1 và bị mất hết siêu năng lực ở Season 2. Tuy nhiên có thể trở lại trả thù trong Season 3.
    Claire: nhân vật trung tâm của Season 1, một cô gái cheerleader có khả năng hồi sinh.
    Hiro: có khả năng đi ngược lại quá khứ và làm thời gian ngừng lại.
    Maya: khả năng giết người khi khóc hoặc quá xúc động.
    Bố nuôi của Claire: không có siêu năng lực nào, ông nằm trong tổ chức tiêu diệt những người có siêu năng lực. Tuy nhiên, vì Claire ông đã phản bội tổ chức.
    Nathan - anh của Peter, và cha ruột của Claire: người ruồi, j/k, người có khả năng bay (fly), và có thể sẽ là tổng thống Mỹ
    Niki: đang đấu tranh với người chị/nhân cách khác có sức mạnh siêu nhân.
    Matt: khả năng đọc suy nghĩ kẻ khác và điều khiển họ
    Mohinder: bác sĩ, không có siêu năng lực, nhưng máu của anh có khả năng làm họ mất năng lực
    Mẹ của Nathan và Nora Benet: không có siêu năng lực nào, nhưng là một thành viên chủ chốt của Công ty (nơi tìm tiêu diệt những kẻ có siêu năng lực).

Bạn sẽ làm gì khi biết mình sở hữu 1 siêu năng lực? Cứu thế giới? Hay hủy diệt để thống trị nó? Thiện, ác, tốt, xấu, những lý tưởng cao đẹp, những âm mưu đen tối... tất cả được thể hiện trong Heroes - bộ phim là 1 câu chuyện về những người hùng của thế giới hiện đại, họ nắm trong tay vận mệnh của thế giới, cũng như của chính mình. Hãy cùng xem Heroes để biết rằng, làm người hùng cũng không dễ như ta vẫn tưởng...

Link:

ep 1

ep 2

ep 3

ep 4

gigabyte thích bài này.
  7. T0977999482

T0977999482 Mega Man

happy new year cả nhà 30 cục chả

8. blue1231988

blue1231988 C O N T R A

Sarah người mẹ trẻ cùng cô con gái Elissa thuê một căn hộ mới để làm nơi cư ngụ. Nhưng Sarah không ngờ bên cạnh căn hộ mới của mình là một căn hộ đã xẫy ra chuyện khủng khiếp, cô con gái đã giết cha mẹ của mình ngay trên giường rồi biến mất, khi Elissa kết bạn với đứa con trai còn sống sót bà biết rằng câu chuyện không dừng lại ở đó, các sự việc kì bí và không thể giải thích liên tục xảy ra.....
    [CENTER] [CENTER] [CENTER] [CENTER] [B][IMG]http://lh6.googleusercontent.com/-24MZ-s3GIjo/TyNQEHgucLI/AAAAAAAAAGk/wxrQLsP7sJ4/s512/info.png[/IMG][/B][/CENTER]
    [/CENTER]
    [/CENTER]
    [/CENTER]

Tên phim: House At The End Of The Street (2012)
    Đạo diễn: Mark Tonderai
    Kịch bản: David Loucka (screenplay), Jonathan Mostow (story)
    Diễn viên chính: Jennifer Lawrence, Elisabeth Shue and Max Thieriot
    Thể loại: Horror | Thriller
    Đánh giá: 5.5/10 from 7,457 users
    Thời lượng: 101 mins
    Ngôn ngữ: English
    Quốc gia: USA | Canada
    RELEASE DATE....: 12/27/2012
    THEATRE DATE....: 2012
    iMDB URL........: http://www.imdb.com/title/tt1582507/
    [​IMG][​IMG]

https://www.kleii.com/f/50e3e0784b457d692b00001e
    https://www.kleii.com/f/50e3edd24b457d1c34000012
    https://www.kleii.com/f/50e3fb184b457d7539000034
    https://www.kleii.com/f/50e41d624b457d0b6100000e

+ rep cho mình nhé các bạn

Chỉnh sửa cuối: 2/1/13
  9. heomatbu

heomatbu Youtube Master Race

link MF die rồi bạn ơi check lại dùm đi bạn

10. MrKen819

MrKen819 T.E.T.Я.I.S

Đợi mãi mới có heroes thanks bác

11. helltalein

helltalein snake, snake, snaaaake

12. hailay

hailay T.E.T.Я.I.S

Home Alone The Holiday Heist 2012
    Ở nhà một mình 5 (2012)

Finn Baxter và gia đình ông di chuyển từ California đến Maine để đến nhà mới của họ. Finn thấy sợ hãi và tin rằng ngôi nhà bị ám ảnh bởi những con ma . Trong khi cậu bé đặt bẫy để bắt "con ma", cha mẹ mắc cạn trên khắp thị trấn trong một bữa tiệc và Finn ở nhà một mình với chị gái. Ngôi nhà của họ là mục tiêu của 3 kẻ trộm

Link:

ep 1

ep 2

dow40ksm thích bài này.
  13. dow40ksm

dow40ksm C O N T R A

phim này lạ nha, để kéo về cho thằng em coi :D

14. hailay

hailay T.E.T.Я.I.S

Video Game High School (2012)

VGHS là một webseries đang nổi trên youtube. Chuyện kể về cậu thanh niên BrianD trong thời kỳ mà game là tất cả. Sau một pha xuất thần trong một trận đấu public, cậu được tuyển thẳng vào VGHS, trường THPT dạy về thể thao điện tử, điểu mà ngày xưa thời học sinh chúng ta vẫn hay đùa "Sao không có lớp dạy chơi game nhỉ?". Now sh*t just got real!. Những biến cố thăng trầm BrianD phải vượt qua cùng với những người bạn thân mới, tình yêu mới để trở thành một gamer chuyên nghiệp.
    Series được đăng trên kênh youtube của freddiew, nói thêm về Freddie Wong.
    Nơi ở: Seattle - Washington - USA (Trên Youtube ghi là Los Angeles)
    Học tại: Trường Đại học Truyền hình - Điện ảnh Nam California (đã từng được mời về trường đối thoại với sinh viên trường)
    Từng tham gia cuộc thi World Series of Video Games ở Dallas vào tháng 7/2007 và đoạt giải nhất trong cuộc thi Guitar Hero 2 với bài hát "Less Talk More Rock" của Freezepop.
    Giờ đây anh cùng Brandon Laatsch lập một nhóm sản xuất phim riêng và được rất nhiều khán giả cũng như game thủ chú ý.
    Các clip của anh rất đậm chất phim hành động của Hollywood nhưng cũng mang những nét hài hước đặc trưng riêng của Freddie Wong cùng với công nghệ kĩ xảo vi tính bậc thầy. Tất cả đã mang đến cho cúng ta những đoạn phim hành động hay chưa từng có. Chủ để chính của anh là về game, các dòng game FPS (CoD, Battlefield...), Skyrim, Minecraft...
    Nay anh kết hợp với các nhân vật nổi tiếng youtube khác như Corridor Digital... lập nên Rocket Jump vừa làm đạo diễn, vừa đóng phim cho vui (theo k3tin.forumvi.com có chỉnh sửa)
    Bộ phim nhận được sự ủng hộ nhiệt tình, và được tài trợ bởi các nhãn hiệu lớn như Razer, Monster Energy...

Link:

tập 1

tập 2

tập 3

Chỉnh sửa cuối: 4/1/13
  15. blue1231988

blue1231988 C O N T R A

Buổi đêm trong đội cảnh sát, trung tâm báo án nhận được một cú điện thoại nặc danh, một chiếc xe tiền tiến xung phong bị uy hiếp. Năm sỹ quan cảnh sát và trang bị vũ khí trong xe trở thành cái giá để đàm phán của bọn giặc. Sự việc làm kinh động đội cảnh sát, không biết là trùng hợp hay tình cờ, trong số các sỹ quan bị kẹt trong chiếc xe xung phong đang bị uy hiếp lại có con trai duy nhất của phó cục cảnh sát đương nhiệm....
    [CENTER] [CENTER] [CENTER] [B][IMG]http://lh6.googleusercontent.com/-24MZ-s3GIjo/TyNQEHgucLI/AAAAAAAAAGk/wxrQLsP7sJ4/s512/info.png[/IMG][/B][/CENTER]
    [/CENTER]
    [/CENTER]
    Tên gốc: 寒战 | Hàn Chiến
    Tên tiếng Anh: Cold War
    Khu vực sản xuất: Trung Quốc, Hong Kong
    Thể loại: hành động, tội phạm
    Đạo diễn: Lương Nhạc Dân, Lục Kiếm Thanh
    Diễn viên: Quách Phú Thành, Lương Gia Huy, Lý Trị Đình, Bành Vu Yến, Lâm Gia Đống, Tiền Gia Lạc, An Chí Kiệt, Doãn Tử Duy
    Khách mời: Lưu Đức Hoa
    Khởi quay: tháng 10.2011
    Phát hành: ngày 18.10.2012
    +rep nha anh em

cuongsieu thích bài này.
  16. cuongsieu

cuongsieu The Warrior of Light

cuối tháng có spartacus phần cuối rồi!!!
    bác nào re-up lại mấy phần đầu đi!!!!!!!!!!!!!!!:3cool_shame:

17. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Link phim bị die nhiều quá các bác nhỉ.

18. BadBoy199x

BadBoy199x T.E.T.Я.I.S

Spartacus đã đến phần cuối rồi cơ ak? Mình nghe đâu nói có đoạn 2 thằng main lãnh đạo cả vạn quân cơ mà ?

19. hai_ngo

hai_ngo Mario & Luigi

Ở đây có bác nào ở HN có bộ sưu tập phim psp không ạ. Em muốn qua xin copy nhờ với.
    Tks,

20. X2ELN

X2ELN Mario & Luigi

Rurouni Kenshin của bác hailay fix lại lỗi chưa vậy :|