PSVita FAQs | Never Stop Playing.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Rybecbrian, 10/2/12.

1. convoicon111

convoicon111 T.E.T.Я.I.S

Chắc cái này còn tùy thuộc bác mua máy đấy ở đâu
    Bác lấy tiền mua máy + với tiền ship là ra thôi mà
    Trong trường hợp này mình nghĩ là đắt hơn, Máy ở VN được nhập về từ nhiều nguồn hàng giá rẻ

Lincoln_Park thích bài này.
  2. tanhuydepzai

tanhuydepzai Youtube Master Race

Đi dâu cho xa để về mỏi mệt :)) VN cái gì chẳng có.Chịu tìm hiểu là ối giá ngon... việc gì bôn ba nước ngoài để thêm tiền ship với lại máy cũng mắc nữa :-?

Lincoln_Park thích bài này.
  3. diablo3coming

diablo3coming T.E.T.Я.I.S

Mới mua game uncharted.anh em cho hỏi trò này platinum có khó không.thấy tìm đồ khó :((

4. Niarbrebyc

Niarbrebyc Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

Khó thì thử hỏi xem có ai trong đây người ta rảnh,mang máy qua bảo người ta chơi cho.

5. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

vậy à, cảm ơn 2 bác nhé .

6. diablo3coming

diablo3coming T.E.T.Я.I.S

Ông hay thích gây sự nhỉ.tôi hỏi kinh nghiệm người đã chơi.chơi rồi thì trả lời hẳn hoi.cái loại tinh tướng.

7. k3nji2kid

k3nji2kid Sora, Wielder of Keyblades

>>> Ngon thế này mà lại chỉ có bản Nhật thì đúng là Chẳng Còn Gì Để Nói!

8. helltalein

helltalein snake, snake, snaaaake

Khổ quá đi :cuteonion19: máy mình tự nhiên bị treo máy 2 lần lận :cuteonion19:
    lúc đầu chơi game dis 3 rồi để máy sleep vì tiếp khách xong quay lại chơi tiếp rồi out ra chơi game welcome => treo máy lần 1 :4onion7:
    restore máy lại hết gần 45 phút mới restore máy lại :cuteonion51: ấn mỏi tay khiếp luôn.
    RỒi mở lại lần 2 thì vào chơi game dis 3 lần nữa => tự nhiên treo máy lần 2 :cuteonion56:
    ko biết sao máy mình bị gì mà treo máy liên tục hoài vậy :cuteonion56:

9. tanhuydepzai

tanhuydepzai Youtube Master Race

one piece ngon quá.... bản nhật chắc cũng chơi tuốt :-? manga mà tui thích nhất :D

10. verylove

verylove Legend of Zelda

hình như ko , mua ỡ VN tiền liền lấy máy cho nhanh

11. alan4192

alan4192 Mario & Luigi

Platinum thì trò nào chả khó, hỏi kì ghê.

Hỏi lại xem có bác nào bị trường hợp như em k?

Tánh mình cầu toàn nên máy trầy xíu nhìn xót của quá. Mình bọc case nhôm nhé

Chỉnh sửa cuối: 14/7/12
  12. Luthor

Luthor C O N T R A

Cứ nghĩ nó khó thì kể cả dễ cũng thành khó. Cứ nghĩ là mình làm được thì kiểu gì cũng sẽ đạt được.
    Còn vụ trầy xước, xác định là mình mua nó để chơi, chứ ko phải để bán được giá, nên nếu ngoài màn hình ra mà trầy xước thì có vấn đề gì đâu?

13. alan4192

alan4192 Mario & Luigi

Em bị bệnh cầu toàn a ơi. :(( Thôi để mua miếng dán đt về cắt ra dán vào. E với thằng bạn đợi có bộ kit là ship về rồi tự thay xem sao :7cool_feel_good:

Vụ trophy thì nói thẳng ra thế này. K khó, nhưng k phải dễ. Guide trên mạng thì đầy ra cơ mà, đọc làm theo thì chẳng lẽ k đc.

Vấn đề là hỏi cái câu nghe mắc cười.

14. Devil_Divine

Devil_Divine Lão Làng GVN

ủa vậy là sắp có game one piece trên psp sao :4cool_oh: từ lúc mua psp tới giờ đang trong ngóng cái này nhưng tiếc thay lại tiễn em nó mà rước em ps vita

15. convoicon111

convoicon111 T.E.T.Я.I.S

Mày cũng có quyền cười à ? Thế đã lấy được cái pla nào chưa ?
    Xin lỗi tao nhổ vào mặt mày phát nếu cái pla của resistance burning skies, terminator ... là quá khó đối với mày

16. Yukira88

Yukira88 Mega Man

Sig của bạn voivoi cũng đã có pla đâu mà hổ báo thế nhỉ ?

17. convoicon111

convoicon111 T.E.T.Я.I.S

Vấn đề là mình không cười nhạo ai bạn à
    Mình chỉ thích phỉ nhổ những thể loại tỏ ra nguy hiểm

Không có nhiều tg nên mình chỉ chơi cho biết thôi, có game mua về còn chưa chơi tí gì =))

18. alan4192

alan4192 Mario & Luigi

Hỏi câu thế thì nghe chả buồn cười chứ gì? Tao bảo buồn cười chứ tao có ghi là "Mình cười vào mặt bạn đấy?" k nào? Hay có tật nên giật mình.

Tao đã k thèm để ý rồi. Sao cứ nhảy vào cắn hử

Hỏi mày chứ, có thằng nhào ra bảo "Ơ trò này platinum có khó k ạ?" Mày nghĩ thế nào. Guide trên mạng đầy đủ. Mà giả dụ nó có k biết guide chăng nữa thì cứ chơi đi rồi khác biết, chưa chơi sao hỏi khó hay k? Trophy game dễ kiếm thì nó éo bày ra cái trò trophy này kia làm gì đâu :-j Và đơn cử là cái Platinum thì đờ éo có trò nào dễ cả ôn con ạ, dễ thì bronze hay silver mới gọi là dễ.

Và mày cũng éo có cái pla nào, mày mua máy trước tao cũng lâu rồi cơ. Tao mua chưa tới 15 ngày thằng ôn ạ.

Câm mõm và biến đi. Đừng có cắn càn. Thời gian để làm việc khác đi, đừng có rình ng ta nói gì rồi nhảy vào kiếm đặc sản mà ăn. Tao chưa đi ị, nhớ chưa? Bao giờ tao buồn ị tao gọi mày lại.

Thế này, bao giờ muốn cắn thì kiếm lí do gì nó hợp lý xíu nhé. Tao thấy hễ mày bị ai chọi gạch chọi đá cái gì thì canh ng ta nói câu nào ra là cắn câu ấy, chả cần suy nghĩ câu đó đúng hay sai.

Nên nhớ là muốn cắn thì cũng phải tìm chỗ sai mà cắn con ạ, đừng có bấn quá làm liều, tao biết răng nanh mày dài và mày thiếu xương để gặm. Nhưng đừng làm quá.

19. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Vậy mình chỉ cho nè... bạn ngửa mặt thẳng lên trời rồi nhổ mạnh vào! Bảo đảm dính ngay cái thể loại thích tỏ ra nguy hiểm ^.^

@alan: lần này thì anh ko đồng tình với cách trả lời câu hỏi của chú... nếu thấy không ổn cũng đừng bực dọc với câu hỏi như vậy, người ta hỏi ko phải là chọc tức mình mà chẳng qua là thói quen chơi game/ search mạng còn khác với số đông gamers ở đây thôi. Mất gì đâu 1 câu: "cũng không khó đâu bạn àh"

Lúc đầu chú trả lời thế này: "Platinum thì trò nào chả khó, hỏi kì ghê." Ok vậy là đủ

Lúc sau thêm vào thế này: "Vụ trophy thì nói thẳng ra thế này. K khó, nhưng k phải dễ. Guide trên mạng thì đầy ra cơ mà, đọc làm theo thì chẳng lẽ k đc. Vấn đề là hỏi cái câu nghe mắc cười." Thì hơi dội hàng ràu nha :))

Cơ mà cũng có nhiều câu hỏi ngớ ngẩn bị ném cho nguyên cục lơ rồi các bạn ấy cũng tự đi tìm hiểu thôi ^.^

20. convoicon111

convoicon111 T.E.T.Я.I.S

Tao không thấy buồn cười

Cút

Tao chả nghĩ gì, giúp được gì tao sẽ giúp, đéo giúp được gì thì câm

Nhà tao đéo có mạng

Thế những trophies lấy dễ nhưng phải có wifi thì sao, như tao mua về rồi không có mạng, không có wifi thì lấy gì ra mà lấy plat, kể cả có dễ

Nói ra thì đéo có thằng nào tin, "Hồi còn trẻ =))" Tao chơi game getamped online đứng top 50 (trong vài chục nghìn mạng) toàn game, nên mấy cái thành tích dùng để tự sướng một mình tao có coi ra gì. Vả lại, tao có cười đểu ai đâu nhỉ

HẢ THỨ VÔ HỌC

À mà anh chỉ cho chú cái này hay lắm này : http://lmgtfy.com/
    Lần sau có bảo ngta google thì google thử trước xem có ra câu trả lời không nhé