Quán Nhậu Của Anh Em Freedom(click Vào)!!!

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi Zeldatozero, 5/9/05.

1. vuhoaiphuong

vuhoaiphuong Youtube Master Race

e ku Dung , ong lam ton tan mat 5 pc sau buoi~ gw hom do.. sao bao~ di hunt ma`-.-

2. Zeldatozero

Zeldatozero Legend of Zelda

đánh nhau ở tòa thành twin city bị ku trojan lvl 119 chém chết nên mất pc thoai ;))

3. valeforah

valeforah Youtube Master Race

haha , cứ share acc cho ku Dũng chắc vài hôm nữa Ton_tan chắc hết exp lun :))

4. Zeldatozero

-.- vừa phải thôi hen!!! server down rùi đế biết làm gì nữa :(( mà nà tui gởi mail cho ông rùi đó!!! xem đi

5. valeforah

Ai làm on sell me 2 ref dragon gem đi , hông có nó hông làm ăn gì đâu , hic , cây club 2 sock ref dragon share acc cho thằng em noob chơi , nó remove 2 ref dragon and socked 2 rainbow 10% gòi :((

6. Althena †

Althena † Youtube Master Race

có huynh nào chỉ hộ cách mở :
    "3+ bản" 1 lúc ko ...tui chỉ mở được có 2 bản....

7. Zeldatozero

Ku phương đâu rùi!!! Sao dạo này không thấy ông lên nữa vậy!!!! Có thể cho tui mượn 1acc nào đó để tui plvl up con water của tui được ko???

8. valeforah

Kô ai cho ông mượn acc nữa đâu , hehe , cho ong mượn rùi cứ GW hết tuần này wa tuần kia rùi sạch hết exp , hehe , cày cả tuần lên dc 99,9 pct , ong đi GW xong rùi la cà ở Town là o exp , hehe :))

9. trihuutlvn

trihuutlvn Mr & Ms Pac-Man

sonviet quited, wellby quited, trieuman quited. bay gio JNN va LadyHunter dang duoc Champion choi. Co ai muon mua thu gi ko thi bao cho tui biet, tui ban re cho :(

10. son_viet

son_viet Youtube Master Race

Sao bỏ hết vậy trời, không có tui nên buồn á?

heya, tui giờ "được" chuyển vô trại phục hồi nhân phẩm rồi, mọi thông tin liên lạc bị cô lập, internet cũng ko có lấy gì chơi CO. Tuần 1 lần về thành phố thăm vợ con nên chỉ có thể chơi trò kia, còn trò này thì bó tay... hẹn tháng sau, năm sau, năm sau nữa(unspecified) sẽ tái ngộ...

11. trihuutlvn

trihuutlvn Mr & Ms Pac-Man

Không còn sonviet nữa, Freedom trở nên buồn lắm. Anh em đua nhau nghĩ chơi hết.
    CO sắp chuyển thành C0 2.0 rùi. Sẽ có nhiều cái thú vị hơn. Nhưng ko có bạn chơi chung thì ko còn cảm giác gì nữa. Không có mục tiêu hay dự định gì hết, nên bỏ CO thôi.
    Mình thì chắc cuối năm sẽ về thăm chiến hữu ở HCM. Nợ nần thanh toán hết. CO chắc cũng ko còn cơ hội chơi nữa.
    Hẹn tái ngộ

12. Zeldatozero

Gì vậy, mắc gì vô trại phục hồi nhân phẩm??? Còn nữa, mặc dù không còn sonviet, wellby thì đừng có nản, số thành viên vn trong conquer không phải ít...vd: Nutac2108, Ton_tan, Elite333, thandieudaihiep, Kieu_Phong, lion, oanh, Vi_tieu_bao, Hongvy113 va`.... tui #>:) có 3 con lận hờ hờ!!! Hiện giờ đang cày có lẽ tháng 12 là xuất quan thoai :>

13. valeforah

cần mua gúp 2 viên refine dragon , and 1 sup bờ shield +4 , ai bán pm tui hen , chào ông Dũng nha :D , cho gửi nhời đến con bồ ông

14. Zeldatozero

Hôm nay!!! 1 ngày buồn bã!!! Tôi cô đơn bước đi trên những con đường cát của sa mạc rộng lớn thì đột nhiên một trong những đồng chí và cũng là những người bạn thông báo cho hay 1 tin rất dữ........:
    Liukhan tức khoa mập:
    _Ê ku dũng!!!! Lên cung trăng coi thằng Ton_tan (ku phương đang điều khiển) cua gái nhà lành trắng trợn nè!!!!
    _Lin lìn :lol:

Sau một hồi thông báo với toàn bộ bạn bè trong giới võ lâm chí tôn!!!! Toàn nhóm hùng hồn kéo lên cung trăng, băng qua những bậc đá bằng võ công thượng thừa của những cao thủ trong bang phái Cúm gà =)) (H5N1) chúng tôi đã có mặt tại địa điểm cần thông báo!!!! Đập vào mắt chúng tôi là 2 đôi nam nữa đang sexy giữa chốn bồng lai tiên cảnh #>:) thấy chúng tôi mò tới cả 2 vội mặt quần áo rùi trợn mắt ra nhìn :lol: có lẽ kô cho người ta thấy thân hình tuyệt mỹ + với việc phá đám nên tontan rapid từng em 1 nhưng ko ai chít cả =)) tỏ tình 1 hồi thì tuxamlongvuong cũng mò tới ngắm đôi vợ chồng trong áo lót quần.....(mod đừng chém tội nghiệp) thì ku cậu trắng mắt ra và nhìn thỏa mãn =))!!!
    Sau khi xem xong cảnh sexy như vậy chúng tôi đành quay về twin city để tiếp tục chuyến du hành của mình!!!!!
    Nhưng có lẽ tôi đã quên nói với các bạn 1 chuyện đó chính là:
    Sau khi xem xong những cảnh nóng!!! Liukhan và Nokia_8801 cũng tưng bừng hoa lá trong 1 chốn thần tiên như vậy đặc biệt vào giờ chót có em firestorm rất dễ thương lên thì lập tức bị ku liukhan hípppi -,-" chít ngay tại chỗ với những đòn thế hùng hồn của môn phái cúm gà -,-, câu chuyện vẫn chưa hết thì nokia đã chính thức thông báo là đã có mang với "khoa bụng bự" =)) sự việc này đã được bác sĩ ZzeldaZ khám bệnh và chuẩn đoán rất khoa học theo 1 phong cách rất pro #>:)

P/s: những ai ko coi được cảnh trên thì nên hối tiếc đi bởi vì ku phương sẽ từ giã CO rồi #>:)

Xa gần báo cáo:
    viết ngày 6 tháng 11 năm 2005
    vào lúc 7g30 phút tối giờ nz khoang 1g30 giờ vn!!!

cảm ơn đã đọc

They don't know
    They don't event know
    That we will come!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

15. vuhoaiphuong

vuhoaiphuong Youtube Master Race

p/s:toi ko co nude chi ~ to~ tinh` thoai ko lam gi con gai ng` ta
    dcm thang dung noi bay.
    vo cung lan man.
    hai vo chong huong~ tuan trang mat. tren mat trang he'he'
    thx vi da den du. dam cuoi'...

16. Zeldatozero

hú hú hú!!!! 3 hồn 7 dzia bớ ku phương đào mồ sống lại!!!! Khoa bụng bự cũng nên tỉnh lại đi sao còn có mỗi mình ku cường gia chơi vậy!!!! Mấy ông đâu hết òi!!!!

17. valeforah

EEEEEE ,dũng , sao tui down path cua ông lâu thía , :)) , như vầy thì sao lvl :))

18. Zeldatozero

éc!!! Cái này làm seo em biết!!!! Mạng của thằng MEgaupload của nó tốt lắm mờ!!!! Còn việc nó chậm hay không thì không phải phận sự của tui -,-

19. tan_paul

tan_paul Youtube Master Race

Tui ko biết bên những sẻver khác thì Việt Nam thế nào nhưng bên Eagle thì Việt Nam vừa ít mà ko được đoàn kết cho lắm...............So..........Nghe thấy bên Freedom dzui dữ......Thí dụ giờ tui đổi hết item lấy DB code rồi qua Freedom thì anh em có sẵn lòng giúp đỡ ko nèo (chẳng hạn plvl tui tới lvl 100 :D )
    Nếu được thì hồi âm 1 tiếng :;)

20. Zeldatozero

Cái dzụ plvl thì được thôi nhưng mà plvl đến 100 thì hơi bị lâu đấy chú ạ -,- còn tùy thời gian nữa chứ nhưng nói chung đã chơi bên freedom thì phải đòan kết và hiểu anh em còn không thì thôi xin miễn!!!!