Quảng trường trác quận,buôn dưa lê-bán dưa muối

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Hime Arikawa, 18/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

nó gửi cho em chuyển phát nhanh,còn anh lấy về bán gửi thường cho rẻ,trước đó có bảo nó hỏi,nó kêu người ta nói chậm nhất 7 ngày là nhận được.h thì gấp đôi số đó rồi =))

2. wisky001

wisky001 Donkey Kong

Mình gửi hàng ( Điện thoại di động ) từ HN -> HCM mất có 5 ngày =)) . EMS đảm bảo thì phải... nguyên tem nguyên kiện của bưu điện

3. BabyWoohyuk

BabyWoohyuk Donkey Kong

:2cool_beated: ảnh minh họa em H

4. pBợm

pBợm Mr & Ms Pac-Man

minh họa cái j :))

5. darkprince238248

darkprince238248 Mario & Luigi

ah làm sao để có được dòng chữ lão làng gamevn đó mấy bạn

6. BabyWoohyuk

BabyWoohyuk Donkey Kong

Bot lên là dc não nàng ngay :4cool_baffle:

7. iceteamatlanh

iceteamatlanh Mario & Luigi

:7cool_feel_good: để được chữ lão làng thì nick đăng kí phải được 2000 ngày và có 500 bài viết.
    darkprince chờ hết năm nay chắc được chữ lão làng

Chỉnh sửa cuối: 22/5/12
  8. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

mèn... sống lâu lên lão làng có gì hot? ...

có mấy tấm bựa skill toàn của nghề 1 ts3 =))

9. iceteamatlanh

:5cool_still_dreamin VN thích chơi nổi khác người mà, càng khác càng tốt

10. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

có 1 cách để sở hữu nick lão làng nhưng hên xui,ai cần pm ta chỉ cho :))

11. Leaves&Wind

Leaves&Wind Donkey Kong

ts3 làm mất hình tượng ts quá....

12. talky_machine

talky_machine Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Có cách bào spam lên 500 bài cho nhanh ko nhỉ, mãi ko dc láo l :6cool_surrender:

13. Lira

Lira Youtube Master Race

Ban đầu em đã nói rõ ràng là chuyễn nhanh giá cao thì bảo đảm trong 24h làm việc ( tức ko kể ngày nghĩ và đêm ) , mấy người trước mua của em cũng chuyễn như thế chậm nhất cũng 2 hôm là đến. Anh nói với em chuyễn thường cho rẽ và em chuyễn mất 30k phí em tự chiụ, lúc đó họ ~ 7 - 10 day là đến thì em nghe vậy, sau khi 10 ngày anh ko nhận đc em cũng đến đó hỏi họ cũng tl là do khúc đi lên có Bão nên ~ 14day đến, họ nói sao em tl như vậy chứ em phải tl thế nào ? Anh lại gọi điện la um xùm nào là chổ anh ko có bão, nào là nói dối thế này thế kia, em đến mệt chẳng thèm tl nữa. Đến hôm qua 14 ngày, anh nt nói thì em cũng lên đó hỏi, họ kêu chuyễn thường thì ko đc đảm bảo và đến lúc nào đến, em cũng bực mình thật nhưng em làm cách nào hơn đc ? Anh kêu em trả tiền lại cho anh thì cũng đc, em ko ép, nhưng phải đến lúc em nhận lại đc hàng chứ ??? Ko thì em biết đg` đâu mà trả tiền cho anh trong khi hàng đã chuyễn nhận hay chưa em hoàn toàn ko biết đc ?

Có thể địa chỉ khó tìm, hay sao đấy mà người ta chuyễn chậm, mình chuyễn thường thì phải thế, dù sao thì em cũng phải có trách nhiệm nên đã xin lỗi mong anh thông cảm rất nhiều lần, vì ko ai muốn như vậy cả, nhưng anh cứ càng làm cho to chuyện, đã ko biết thông cảm cho nhau thì em cũng ko muốn nói nhiều nữa. Người mua hàng trên mạng của em ko phải ít, nên em ko cần thiết phải giải thích nữa.

1tr với 1 ng thất nghiệp như em bh cũng ko phải ít, nhưng nó ko đáng để anh mang lên bêu rếu em như thế, bán cho anh lãi đúng 120k, chưa kể nắng noi chạy tùm lum, nhưng em nghĩ anh em trong sv thì vui là chính, vậy mà lúc chuyễn chậm đến nơi anh nói cứ như em chỉ ráng bán hàng xong rồi quịt anh vậy. Nói theo đúng lí thuyết thì em chỉ nhận nv đi mua và gữi cho anh, đến lúc nào thì do anh vì đã thỏa thuận với nhau là chuyễn thường, anh lại nói trong vòng bn ngày bắt buộc phải đến nơi nếu ko gửi trả lại, anh cứ léo nhéo nói này nói kia hoài em mệt thật, nên đi vay bạn hẹn lãnh lương trả cho anh 1tr và ko nói thêm gì nữa. Em cũng chẳng tranh cãi thêm nhiều nữa, mệt. Sau khi anh nhận đc mà có ý định gửi trả lại em thì cứ gửi, tiền em sẽ trả lại cho anh sau 5 ngày khi em xem đc biên lai gửi hàng cho em !!!

[SPOIL][​IMG]
    [​IMG][/SPOIL]

14. Boy-hp

Boy-hp Persian Prince

ôh hay,thế giờ tiền anh đưa rồi,hàng thì đến nửa tháng chưa nhận được anh ko có quyền phàn nàn,bực tức à :)).rồi người ta bảo với em là hên xui,thế xui xui đến 1 tháng nữa mới nhận được rồi rách bụng lòi bông thì ai chịu.thử hỏi có cái công ty nào làm ăn mà lại kêu là hên xui ko :-j

15. RaiRenJin

RaiRenJin Mario & Luigi Lão Làng GVN

Giờ thử đặt mình vào địa vị khách hàng mà bị như thế cũng sốt ruột bỏ thím ra. :|

16. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

thảo là cỏ phải ko???
    nếu là cỏ thì có lần đặt mua tặng người ta rồi mà...
    vụ này phải quy trách nhiệm bọn chuyển phát
    ông boy giảm nhiệt đi, cả rai nữa

17. Lira

Lira Youtube Master Race

có ai ko cho phàn nàn và ý kiến, tuy là mạng em ko có onl nhưng máy em mở 24/24, mỗi lúc anh nt là em lại chạy sang bưu điện hỏi, hỏi riếc mà ng ta bực mình la em gửi có 30k mà hỏi hoài, người ta tl thế nào về em lựa lời tl anh sao cho yên tâm, từ xin lỗi, rồi mong anh thông cảm, đến cuối cùng anh phán câu " mặc kệ em " . Anh biết bực biết cáu, biết lo thế em ko biết sao ??? Vậy anh có cái gọi là thông cảm với em ko ? Hết yahoo, nt, 4um tsvn anh cm, rồi lên đây anh lại nói em như vậy, thật sự em ngàn lần đâu muốn như vậy. Em xin lỗi cũng vậy, mong anh thông cảm anh tl " mặc kệ " , thì giờ chỉ chờ sau khi nhận đc hàng rõ ràng thì em trả tiền cho anh, chứ em ko biết hàng hóa nó ở xó xỉnh nào thì làm sao trả cho anh ? Tiền anh gửi em mua hàng rồi, tiền em trả lại là của riêng em nhưng em cũng k nói 1 lời, nếu anh thích sao thì vậy. Trong khi rõ rành rành em đã gửi đi cho anh rồi.

Em tốn 8k mua cái thùng ngoài đấy bỏ hàng vào, làm sao mà rách đc, nếu nó có rách thì anh có thể mang ra cái chổ gửi hàng bắt nó đền, đó là nguyên tắc chuyễn phát cơ mà.

Cùng ngày hôm đó em có gửi cho cả 3 người trong sv mình, là anh, bé hoài ở tỉnh quãng trị - tp đông hà và anh Bờm ở Ba đình - HN, họ đều nhận đc trong vòng 7 ngày cũng là chuyễn thường. Việc anh ko nhận đc em cũng ko biết phải nói thế nào với mấy người nhận chuyễn, em cũng hỏi lại mấy lần địa chỉ nhà anh đưa em có đúng ko, nếu ko vấn đề gì chỉ chờ ngày đến thôi :|

18. thieugia287

thieugia287 Mr & Ms Pac-Man

khuya rồi, ngủ sớm đi mấy bác....đọc nhìu chữ hại não wá :3cool_adore:

19. Hime Arikawa

Hime Arikawa The Great Ruler

lira bình tĩnh đê,ông boy chắc cũng sốt ruột nên thế thôi @@

20. iceteamatlanh

Gởi thường có khi hàng nó thất lạc không chừng :2cool_go:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.