QWORLD - Ai đối địch với AllStars thì vào =))

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi iladvisoryli, 14/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungkhoc18

dungkhoc18 Youtube Master Race

Game thủ nữ rồi lại còn du học nghe muốn ói.Cảm thấy Pro thì cứ lên forum Qworld mà đăng bài chống lại.Sao phải sang đây bắt bẻ từng câu thế bạn ơi.Lập cái pic hài thật nói không có 1 câu nào là đúng chỉ tổ người khác chửi cho :|

2. Keth

Keth Mr & Ms Pac-Man

Lúc đầu nhìn thấy tên topic giật gân như thế nên cũng thắc mắc vào đọc :| Càng đọc thì càng hiểu ra vấn đề hơn, như bác BloodMoonG và nhìu bạn đã phân tích và nói, việc chia channel chẳng wa chỉ để cho các mem dễ tập trung với nhau và dễ tìm được pt với nhau mà thôi chứ chẳng thấy có chữ nào cho thấy là họ xưng bá thiên hạ cả. Có thể chủ topic đã hiểu sai vấn đề rồi đấy thôi ^^
    Còn nếu đây là việc làm cố tình đi gây ra sự hiểu lầm cho các gamer khác thì chẳng khác gì đi bêu xấu con người mình, vậy thôi ^^

Mình chỉ phản đối việc các mem xấu lợi dụng danh tiếng clan lớn mạnh mà tự ý đi ks, pk bừa bãi các gamer vô tội khác, việc đó mới đáng bị lên án :hug:

3. Minh Phuong

Minh Phuong Mario & Luigi

ủa, mà cái game này CB lúc 10h tối vn à?

4. Keth

Keth Mr & Ms Pac-Man

Hơ thế bác ko đọc kỹ các tin QWorld trong gamevn à :| CB bắc đầu lúc 20h (8h tối) ngày 15/10, mà nói thiệt thà để wa ngày mai chơi cho nó đỡ lag chứ ngay giờ đó vô thì ôi lag, dis, ks tùm lum hết cho xem :-j

5. Game_Lord

Game_Lord Lục Cẩu Chân Nhân

Thật vớ vẩn, CB giành địa bàn. 1 lũ dở hơi rỗi việc.
    OB chơi, CB kô chơi, Hết

6. Minh Phuong

Minh Phuong Mario & Luigi

ờ ha , tính nhầm 10 +10 = 10h tối lol.
    Tầm 9h hay 10h vô chắc bớt đông rùi, vô coi thử cái game này ra sao ..........
    btw: hướng dẫn về mấy class ở đâu vậy mấy pác?

7. =Zapme=

=Zapme= Mr & Ms Pac-Man

CB ko RS Nhân vật ...............................

8. hunghd

hunghd Youtube Master Race

Thông tin này ở đâu ra vậy, tin cậy đc ko đây:-s

9. Keth

Keth Mr & Ms Pac-Man

Hiện tại gamevn mình chưa có box QWorld, đang chờ ý kiến của cấp trên :| nên chưa có hướng dẫn cụ thể các class cho mọi người được. Tạm thời bạn có thể xem trong 4rum chính thức của QWorld để có thể biết sơ qua :D http://forum.dzo.vn/qworld/forum_posts.asp?TID=1445

10. Choi24h

Choi24h Donkey Kong

Ghê gớm thật, nhảy từ gamethu sang đây spam tiếp? Liệu đây là máu me chiến đấu giữa phái nữ hay lại là 1 chiêu PR nhỉ;;)

11. =Zapme=

=Zapme= Mr & Ms Pac-Man

coi lại mấy bài trong topic này của tôi có khi nào tung tin giả ra ko :-s

12. NManhCuong89

NManhCuong89 Youtube Master Race

chủ 2pic luớt đâu rồi :|....nêu ra rồi té khẩn hay bên mỹ h này ngủ roài :">
    Tớ hok nói nhiều nữa,giải thích ai cũng nói rồi :|
    @ Vì cái tên 2pic " địa bàn " mà mất công suy nghĩ viết ra cả kai' bài này có hơi quá ko nhỉ....nên nhớ là các chủ clan cũng đã thống nhất theo mục đích của nó nhé....

AS ko quá lớn để bạn phải send cả mess ym đâu :">

13. Anit_Iun

Anit_Iun Dragon Quest Lão Làng GVN

chủ topic đi đâu mất tăm rồi ? :)), chuyện PR hay không tạm không nói? riêng đọc bài đầu thấy người tự xưng là nữ du học cũng hiếu chiến có thua gì người khác đâu :)) ... đúng là 1 bài tầm phào !!!

14. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Chưa có gì hết mà bọn nó lập bang tự sướng chỉ tỏ ra như 1 đứa ếch người đáy giếng ... ko hẳn chỉ có AllStats mà cả WeAreOne , ỷ vào có top Cabal HỒI ĐẤY ( tự cho rằng là Wiz mạnh nhất sv Mars ) cũng lên mặt :o

15. Anit_Iun

Anit_Iun Dragon Quest Lão Làng GVN

Việc tổ chứ bang/guild trước khi game mở không phải là lạ, thường những guild đó tính tổ chức sẽ cao hơn vì người ta có kế hoạch sẵn và thường sẽ đạt kết quả tốt hơn những guild tự phát không có tổ chức hay lên kế hoạch trước.

16. NManhCuong89

NManhCuong89 Youtube Master Race

ý của mod nianmi88 là gì vậy :|
    ko hiểu văn học ,ngôn ngữ của tớ hay mod kém :|

ko hiểu ý mod phản đối hay đồng tình với chủ 2pic mà sao tự nhiên lôi wao ra làm ví dụ :|

17. ZzzSAKATAzzZ

ZzzSAKATAzzZ Dragon Quest

Chắc là bên cabal mod đó war thua hoài ý mà =)), mấy cha WAO chắc mạnh tay với bạn ý quá, chả hiểu mod box game nào nữa mà nói câu "chưa có gì hết lập bang ... tự sướng...". Bạn nên đi tất cả các forum game onl trước khi CB hay OB thì biết ngay lập để tự sướng hay làm gì có ích cho các gamer đã nhé. Còn đừng nói là "Tôi chơi game off" , thế thì mời mod đứng dẹp qua 1 bên

18. vuquyngoc

vuquyngoc Legend of Zelda

NMCuong89 ngày trước chơi Hiệp Khách cái níck Tàn Sát hay sao ấy nhỉ =))

nghe cái giọng nói chuyện quen quen

@ satak ... hóa ra ông là Rhuang đấy ah

mấy hôm nay tôi bận ko vô Qworld của Malay được , hôm trước chat với thằng dong xue nó kêu nó đang dịch một số hướng dẫn của bọn pro China sang tiếng anh về cách build các class , nhưng nó cũng bận học nên chưa dịch được hết

19. FrozenSun

FrozenSun Youtube Master Race

kiếm bài nào WAO hay AllStar lên mặt coi chơi cái nào, nói có sách mách có chứng nhé
    lập guild trước thì như có người nói rồi, đó chỉ là chuẩn bị trước
    mod mà cũng phun ra dc. mấy câu ko suy nghĩ này =))
    đọc mấy bài trên xong đừng có trốn vào phòng trùm mềm cắn trym nhé ;;)

20. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Cabal , tớ chỉ vào cày 3 tuần tính từ ngày OB , up 80 đem bán luôn acc , chả biết cái này .. Chỉ vì nghe qua câu nói của mariano về Wiz và WAO thui ... còn trước khi có game đã lập bang , tui ko có cái ý mà nói về cái mà bạn đang nói , cái tui muốn nói ở đây là game chưa ra đã đi gây hấn với người ta ...

Xem kỹ bài tui xem có nói bài post trong forum lên mặt ko nhĩ :-/ .. Tui xưa này từ TGHM - Chiến Quốc - Tru Tiên - Qworld ... Tui cũng hem ngán ai thì cần gì phải trùm mềm cắn chym chứ :-/

Từ xưa nay tui chả muốn ý muốn nói khích bất cứ ai , từ Chiến Quốc cho đến Qworld ... Ở Chiến Quốc là cậu đòi tuyên chiến với tui chứ ko phải tui tuyên chiến với bất cứ ai .. Khi nghĩ Chiến Quốc để đến với Qworld , tui đã có việc làm ổn định , cũng ko muốn lao đầu vào mấy cái chuyện đánh nhau trong bang .... Tui chỉ muốn chơi cho dzui , cho thỏa thích chứ ko muốn có 1 lời tuyên chiến như trong Qworld ... Từ TGHM cũng vậy , Chiến Quốc cũng vậy ... Có 1 ai tuyên chiến với tui mà tui đã đồng ý chưa ???

TGHM - Hỏi xem n00b và [V]Reborn sv Huyền Vũ , CữuVĩHồLy có bao giờ lên tiếng đòi tuyên chiến hay nhận 1 lời tuyên chiến nào hok ?? Chiến Quốc - Hỏi xem CuồngLong vả ThôngThiên , Thiên-Linh có tuyên chiến ai hok ... Tớ chỉ tự nhủ có người hung hăng đến thế thôi :whew:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.