QWORLD - Ai đối địch với AllStars thì vào =))

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi iladvisoryli, 14/10/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xewieduas

xewieduas Youtube Master Race

Lv 70 trong 3 tuần @.@

------------------------------------------------
    ------------------------------------------------

Bi giờ nói rõ ở đây luôn ! cái chuyện thằng HVT hay là gì gì đó là của game khác ! Hận thù là của game khác ! Đếck có lý do gì mà phải lôi vào cái game mới này ! Chúng tôi ko quan tâm trước đây bạn là ai ? bạn có thù oán gì ?
    All-Star ko gây chiến với bất cứ ai ! cũng ko có gì chứng minh là All-Star thách thức 1 cá nhân or 1 tổ chức nào cả !
    Nếu như các nguyên tắc bị người khác phá vỡ thì All-Star quyết tâm bảo vệ mem mình tới cùng !
    Còn ai muốn tuyên chiến với All-Star thì cứ mạnh dạn báo danh ! All-Star sẵn sàng tiếp đón :hug: All-Star lúc nào cũng ở ngoài sáng để đón chờ các bạn !

Còn việc chủ TOPIC nói thì mọi người cũng đã ý kiến rất nhiều ở 4rum rồi ! Bản thân tự nhận mình là girl lại đi du học cơ đấy ! nhưng có cái suy nghĩ thiển cận - dốt nát ! phản lại đường lối phát triễn của các clan cũng như những liên kết các member ! =((

Ai muốn theo chủ TOPIC thì cứ báo danh mà lập Clan đi ! Sino nhường TOPIC ! mong anh em cũng nhường TOPIC này cho các bạn ấy tập hợp ! thanks :'>

Sino - All★Star Commander

2. Zakashi

Zakashi Youtube Master Race

vậy cho Zakat hỏi MOD 1 câu thôi, khỏi lằng nhằng: tại sao lại lôi WAO vào topic này? Cho dù lúc rủ mariano sang chơi QW gì đấy và mariano có đề cập đến WAO thì MOD cũng không nên đem lên đây.

Nó thể hiện cái suy nghĩ quá đơn giản của MOD là muốn nói gì thì nói, nói cả thứ mình không rành, nói cả thứ mình nghe 1 phía.

Hiểu chứ? Học cách làm MOD đi, MOD forum thế này làm xuống cấp forum thêm thôi, vì người ta vào forum chủ yếu tìm thông tin, không phải là vào xem MOD cãi nhau với member.

3. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Việc Mod post bài và tranh cãi thì có liên wan gì đâu mà phải nói forum xuống cấp , Mod cũng như Member thui, cũng có quyền tranh cãi và post bài thui .... Chứ ko phải cứ hễ làm Mod là chỉ biết xóa bài rầu phạt :whew:

4. ZzzSAKATAzzZ

ZzzSAKATAzzZ Dragon Quest

Botay ông mod này rồi, bạn ý đọc bài của mọi ng nói đúng lý lẽ lại kêu là chêm vào mới mao ... lol 3:-o

Bạn ý bảo "Chưa có gì cả" : vậy ý bạn là gì mà bảo tôi chêm vào=D>

Bạn ý bảo "lập bang như vầy là tự sướng" : cũng vậy, ý ông là gì mà bảo tôi chêm vào...:pig:

Bạn ý bảo những người tự sướng là "ếch người đáy giếng" =)) : ??????

Cái thằng phải đọc cho kỹ càng tôi nghĩ là ông đó, mod ơi =)). Sai lại còn cố cãi chằng cãi cối=D>

5. NManhCuong89

NManhCuong89 Youtube Master Race

mod trả lời câu hỏi của Z đi...đó hầu hết là câu hỏi chung vì sao bài đầu tiên của tôi đc lập đó :) ... trả lời xong hết chuyện.....tui chờ nãy h :-s
    Tại sao phải lôi thêm WAo vào ?

hy vọng hum nay mod có 1 ngày đẹp trời =))

6. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Cái tui đọc kỹ là những bài tui trả lời kìa , chứ đâu phải kiêu đọc kỹ cái câu đấy mà chêm vào , cái tui nói là ko nói tới thì đừng lao vào trong chuyện này

Cũng đã trả lời từ trên kia rầu còn gì , nghe qua lời nói của mari , bất bình thì lên tiếng thui ...

7. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

toàn mấy tên vớ vẫn, chả biết CB dc mấy chục mạng chơi mà bầy đặt chia chanel với chả địa bàn, còn thằng chủ topic chắc giả gái kêu gọi cái lòng hám gái lôi kéo mọi người, rõ vớ vẫn.

8. =Zapme=

=Zapme= Mr & Ms Pac-Man

lại war chung qui cũng là do thằng kêm cây bép xép =.=' cậu ninami nói câu này khác nào chửi thằng vào mặt người ta
    ko cần biết ai nói nhưng trong đây người vào pháo đầu là cậu rồi ............... những người khác chỉ mên mã đáp lại thôi !

9. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

mình thì mình cũng chỉ chơi cho vui với vài người bạn chứ cũng chẳng muốn đối đầu với cái đám dở người ấy ;;) đối đầu thì lại phải ráng cày cho mạnh, lại cố leo top..đuối lém, còn đi làm với darling nữa chứ =))
    chí lý chí lý...làm mod mà bắt ngồi quét rác thôi khỏi làm, để làm mem đi cãi nhau cho vui hihihi :D

10. xinghiep

xinghiep Youtube Master Race

Zapme có phải là tên TrippleH không ý nhỉ ?_? Sao mà thấy quen quen ... mà topic có vẻ càng ngày càng bức xúc vậy ta ?
    Thấy WAO chơi cũng đâu đến nỗi tệ đâu mà @#$%$ thế?

11. =Zapme=

=Zapme= Mr & Ms Pac-Man

à ra là chú Xinghiep FS 6 ngày ko tắm đấy hả ;;)

12. NManhCuong89

NManhCuong89 Youtube Master Race

chẹp chẹp...với câu trả lời của bạn niami..đc nghe từ " bạn của mình " thì tớ cũng rõ thêm 1 phần lào về bạn và chính kiến của pạn rồi....

tội nghiệp...ông bạn Z của mình....làm gì nên tội đâu mà....

13. xinghiep

xinghiep Youtube Master Race

thỉ có bộ đồ +5 anh cho chú mặc hồi đó rồi nên anh sao dám tắm .... tắm lấy gì mà thay . Có vô chơi Qworld không thì báo danh anh biết với nhá

14. Zakashi

"nghe" lời nói của ai đó rồi bất bình và "lên tiếng"?
    Thế nếu HVT bảo với Zakat là Thiên Địa Hội hồi CQ toàn lũ @!@#$# chuyên ks và đồ sát người, sau đó Zakat "bất bình" và "lên tiếng" trên đây hoặc trên forum QW có được không?

Nên nhớ, Zakat đã nói với cả HVT và POSEIDON về vấn đề đứng ngoài cuộc giữa các bạn, vì Zakat ko hề biết về cả HVT và TĐH trong CQ như thế nào.

Zakat không như bạn, không nghe 1 phía mà vội kết luận 1 ai hay 1 tập thể nào đó 1 cách vô căn cứ và có tính xúc phạm bằng những lời lẽ khó nghe.

Zakat không còn nhỏ để đôi co câu chữ với bạn, nhưng có thể thấy bạn chưa đủ lớn để chấp nhận mình sai và tự khắc phục.

Bạn hiểu ý tớ chứ?

15. =Zapme=

=Zapme= Mr & Ms Pac-Man

có chứ chơi cn 9 :devil: nhưng chắc sáng mai mới chơi đc có chơi thi vào cn 9 nhé

16. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Bất cứ chuyện gì từ trước ở Chiến Quốc đến Qworld , ai nói gì về bang tui , tui điều để ngoài tai và chả có cần phải tranh cãi làm gì ( từ forum CQ đến Qworld chắc Zakat cũng thấy tui ko hề lên tiếng gì trong đợt tranh cãi cả khi bang người ta nói xấu bang tui ) ... Từ ở trên , tui đã ko còn đá động thêm bất cứ điều gì nữa cả . Xong nhé , OK ?

17. Zakashi

Zakat không quan tâm bạn có "còn" đá động hay không. Cái Zakat muốn bạn xác định và có thái độ tích cực hơn trong việc bôi nhọ danh tiếng của cả 1 tập thể ở đây, Zakat không thích thấy bạn cứ mắng ai chửi ai vì chỉ nghe nói đâu đó, rồi sau đó bảo đâu còn nói nữa.

Chữ "xin lỗi" không dùng bao giờ sao?

18. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

Vào đọc topic này thấy nhiều cái hay quá :)). Close beta rồi sẽ biết hết mà :-<.

Có cả tên darkangel vào đây bon chen nữa =))

Cũng đã tham khảo hết đội hình thành viên của AS và WAO và các bang khác thì thấy cũng khá nhiều trâu vàng đây ;))

@niami88 :-*: cũng là bạn của mariano à ;))

19. FrozenSun

FrozenSun Youtube Master Race

hồi trưa nhớ bài của mình nằm đầu trang 4, ngủ dậy phát tự dưng ko thấy đâu tưởng mod xài power rule rồi chứ, bài bị đẩy sang cuối trang 3, tức là có bài đã bị del ;))
    1 tên sát nhân giết người hàng loạt xong ngưng ko giết nữa, tên ấy ko còn là sát nhân ? :-/
    sai rành rành thì nhận lỗi đi, cố chấp người ta lại bảo là ngu chứ cóc phải anh hùng gì đâu :))

20. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

:whew:Thế bạn cho rằng tui sai chỗ nào mà cố chấp , Tui ngưng ko phải là chối bỏ 1 việc gì mà tui chỉ ko muốn gây thêm 1 sự việc nào nữa giữa tui - manhcuong và zakat .... Tui vẫn giữ lập trường của tui và tui bất bình và post bài như thế mà lại có người lao vào để nói đó thui .... manhcuong và zakat cũng ko nói gì về vấn đề này nữa thì tui cần gì phải xoáy quanh cái này hoài và ngay từ đầu tui chỉ muốn trả lời với 2 người ấy thui :whew:

@ Mạc Quân : Có , Quen trong chiến quốc .....

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.