[QWorld - Xứ sở thần tiên] Âm thầm chuẩn bị closed beta

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Lucky Man, 11/9/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NManhCuong89

NManhCuong89 Youtube Master Race

Bạn mạc quân dùng qua thử bản auto này rồi sao ? ... Mà bạn dám khẳng định nó có chứa virus hay trojan làm hại đến bạn ? Ko đưa link trực tiếp down load bản auto hay là bạn ko thấy ?
    @ Vậy với số bài viết lớn thế kia của bạn mình cũng xin đc giải thích nho nhỏ lại cho bạn là chương trình này đc viết bởi Autoit nên các phần mềm như bk sẽ phát hiện ra có vấn đề - chuyện này quá cũ để bàn rồi lôi ra làm gì cho người ta phát sợ ?

Còn chuyện mình " rất thiếu ý thức " theo cách nói của bạn sau khi sài bot thì bị banded...Rồi quy kết thêm cho cả cái cái Game QWorld đủ thứ trên đời :)) thì...cũng hiểu 1 chuyện là bác chưa từng log in vào cái game mà đứng ngoài xuy xét nên chả có tí chính kiến nào cả ?

1/Nói gamer VN làm xấu hổ cộng đồng game quốc tế ? Game # bị nói nhiều tôi ko quan tâm - nhưng tôi chơi QW - xin thưa bạn rằng chẳng phải 1 mình VN ta bot - china malay - thailand đều có 1 bản bot pro còn hơn mình dùng đc nhiều acc....Vậy là Ai làm xấu hổ Game ? À hóa ra chỉ có người VN chơi .... :-j
    2/Câu nào của bác cũng rất mơ hồ :-/...Hình như rồi có thể....Vậy bác hiểu rõ qw đến mức nào rồi :-/ ... mình chơi qw chưa thấy cái Game Shield bạn à ;;)...
    3/Như game nước ngoài # gamer bị ban ko nói làm gì vì đc đăng nhiều rồi :-j...còn ở bên malay...đúng tôi sử dụng bot -> block...đơn giản vậy thôi -> Chẳng ai nói Auto ko có lợi Bàn làm gì nhiều trong khi NPH thèm để ý đến :-/

=> Trước đây cũng rất ghét auto,bot...nhưng bây h suy nghĩ #....ko thể ngồi mà trâu cầy mãi đc :-j

p/s:lời cuối nhé....sau khi thương mại hóa....Auto cũng sẽ đc tích hợp sẵn như bao game bây h .... tin hay ko tùy bạn :)) ... Còn chuyện bot - Bạn tha hồ chê bai nó - nhưng ai nghe :-/ ... ai cũng ghét - ai cũng chửi....ah uhk =))

2. b1u3-5ky

b1u3-5ky Persian Prince Lão Làng GVN

3. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

Qworld tích hợp sẵn auto các chức năng cơ bản gần giống như chinh đồ nhưng ko như võ lâm 1 autopro .Xu hướng game hiện đại ko còn chổ cho các trâu vàng seagame cày kiếm tiền bán vnd như thời võ lâm 1 rồi nên các bác trâu vàng seagame ko chịu auto có chơi hay ko cũng ko có gì đáng tiếc::) .Cày cuốc chỉ là tương đối thôi

4. GietGM

GietGM Mr & Ms Pac-Man

đồng ý với câu này , nhớ hồi sau seagame cả thế giới biết VN qua hình tượng con TRÂU VÀNG ,tương truyền rằng từ đó về sau các bãi cày cứ thấy mấy chú Việt Nam ra viết mấy câu ĐxxxxM hay VxxxL là các bác nước ngoài biết điều té đi hết , cũng may họ chưa tìm hiểu mấy câu "thần chú" đó là gì =))

5. Lonely^_^

Lonely^_^ Dragon Quest

Về VN được 1 thời gian chắc cũng chìm như HKGH quá.....:|

6. 王国国王三

王国国王三 Youtube Master Race

liệu Qworld có thể thành công như CD đang HOT ACC test như bây h không nhỉ

7. Tuan.Saker™

Tuan.Saker™ Guest

như vây thì VTC mẹ không phát hành Q-World mà là chi nhánh của VTC tại miền nam
    và 10/10 này sẽ CBT

8. kurono902

kurono902 Dragon Quest

Chắc chắn Q-World sẽ thành công. Vì game này giống TGHM ::) tui chỉ biết nói thế thôi ::( =(( trời nhưng 10/10 close beta dậy chừng nào tru tiên close beta đây :o năm sau chăng :-/

9. dudas13

dudas13 Youtube Master Race

tru tiên chắc phải đợi đến dầu năm sau mới ra bản CB 8-}

10. Tuan.Saker™

Tuan.Saker™ Guest

không đến năm sau đâu. Chắc sẽ OBT trước TTK

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.