Ra mắt Thử Nghiệm sever Rồng Thần 3.5 Nhuộm màu thời trang, thăng cấp võ hồn,phái Mộ Dung

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi vuhoangthinh, 21/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kubi_pig

kubi_pig Youtube Master Race

Mình xin báo 1 vài lỗi mà mình chỉ mới biết được, g/m xem xét đc thì sửa giúp nha.
    1. Về vấn đề nhận exp trong lâu lan hơi lạ. Theo mình bik thì cứ lên 5 cấp là exp tăng 1 lượng, hôm nọ mình cấp 84, exp đc 150k 1 lần, nhưng khi up lên 86 thì exp chỉ còn 100k???? (mà mình biết thì acc mình đâu có bị chia đôi exp)

2. Linh thú đan phong dường như bị lỗi. Hôm qua mình test thử 1 con pet ép pháp hồn + cao ngưng thần thì pet buff bình thường, nhưng ép linh thú đan phong cấp 1 vào thì 2 skill đó không buff nữa. Còn lại LTĐ chú và chấn thì bình thường.

3. Skill thứ 12 của pet không hoạt động. Mình test qua, pet ép cao phán kích vào ô thứ 12 không buff, nhưng ép ở ô thứ 11 vẫn buff bình thường.

Mới thấy vài lỗi bất tiện thế thôi, g/m xem lại nha.
    Mình cũng có ý kiến nhỏ: g/m nên cập nhật 1 số thông tin hướng dẫn cần thiết (như sửa lỗi shop, săn full boss nào ..... ở bài viết đầu tiên hoặc 1 bài viết hướng dẫn cụ thể ở 4rum của thần long hoặc trang chủ. Mình onl game thấy nhiều bạn tân thủ vẫn hỏi 1 số điều giống nhau như "sao không mở shop đc", "săn đồ full ở đâu?", "kiếm vàng ở đâu dzị mấy anh" v.v.v.................. Mà mình nghĩ đa số họ bik đc Thần long qua các bài g/m quảng cáo ở diễn đàn gamevn và 1 số diễn đàn khác là chủ yếu, cũng không ai kiên nhẫn đến nỗi đọc hết mấy chục trang để tìm ra vấn đề nhỏ mình cần, đa số họ chỉ quan tâm đến bài viết đầu tiên. G/m update mọi hướng dẫn trên bài viết số 1, sau này khỏi phải giải thích lại ở các trang sau, tiện cả đôi đường.

Chút ý kiến. Tks.

2. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

tks bạn đã cho ý kiến!. Nhưng trong forum game mjk có bài hướng dẫn mà. bạn có onl và đọc ko? Nhưng nói thật admin onl ở đây còn trả lời onl forum mjk mấy khi nói. Các bạn cũng lạ. Mjk có forum riêng nên chuyển về đó. Sao cứ lên đây cmt chứ..
    Thân!

3. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mình rất cảm ơn những ý kiến đống góp của bạn mình sẽ giải đấp nhưng thắc mắc cụ thể như sau
    về vấn đề nhận exp nó theo từng khoảng cấp độ thì sẽ khác nhau VD như từ 80 đến 85 thì mỗi lần là 150k còn từ 95 đến 90 thì nhận dc 100k và cứ thay đổi như vậy bạn ah
    về vấn đề linh thú đan thì bạn ko nâng cấp cái pháp hồn hoặc man lục thì có thể buff bình thường
    về vấn đề sửa lỗi ko mở dc shop mình đã có bản hướng dẫn trên trang chủ mời bạn vào đó xem nhé chứ ko cần tìm từng trang trên diễn đàn đâu
    còn về vấn đề săn boss thì là người chơi phải tự tìm hiểu cũng đơn giản thôi mà nó là cách chơi của từng người
    tất cả các thông tin và hướng dẫn gì thì mình sẽ có bài viết trên trang chủ .bạn chỉ cần vào trang chủ hoặc trên diễn đàn của than long xem tất nhiên là mình sẽ có thông báo trên diễn đàn này nhưng như bạn nói là ko thể xem từng trang dc

4. ngochung616

ngochung616 Youtube Master Race

Sever sao vậy GM, khi nào mới ổn định đc vậy ?

5. CloudStrife101

CloudStrife101 Mario & Luigi

Đang chơi cứ giật giật ùi đứng yên xong ùi đisconect bùn ghê '@^@|||

6. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

sever đã ổn định trở lại bây giờ các bạn có thể vào game bình thường

7. ngochung616

Sever vẫn chưa vào lại đc ah GM ? '@^@|||

8. tinitri

tinitri Mr & Ms Pac-Man

a g/m oi sv vào vẫn chưa đc a làm lại sv cho hoàn thiện đi cho a e chơi fấn khỡi chứ như gì nãn qá a ơy :(

---------- Post added at 10:55 ---------- Previous post was at 10:52 ----------

G.m làm lại sv chưa sao vẫn chưa vào game đc vậy :( hay là sv có sư cố rồi :-s

9. tranduckhoa

tranduckhoa Mr & Ms Pac-Man

Chắc sv bị ddos nặng rồi,GM vẫn đang cố gắng hết sức.Vừa mới ra event mà mất vui ghê =))

10. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

chúng tôi đang tập chúng khắc phục sự cố.sẽ cố gắng hoàn thành trong thời gian sớm nhất
    khi hoàn thành chúng tôi sẽ có thông báo đến các bạn

---------- Post added at 12:26 ---------- Previous post was at 12:11 ----------

Chúng tôi đã tìm ra nguyên nhân sự cố và quyết định bảo trì sever đến 12 giờ ngày 20/03/2012 trong thời gian này các bạn ko thể vào game

11. ngochung616

hi vọng sau đợt bảo trì này sever sẽ ổn định hơn !:)

12. khungl0ng

khungl0ng Donkey Kong

Sever bị sự cố gì thế bạn???????

13. tinitri

tinitri Mr & Ms Pac-Man

mong g/m làm ae hài lòng chứ chơi như vậy nãn lắm g,m ơi :(

14. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

chúng tôi đã cố gắng và đã khắc phục sự cố hoàn tất bây giờ các bạn có thể vào game bình thường

15. tranduckhoa

Rồi lại bị nữa rồi,không dịch được,không mở shop knb được,đứng trong thành thôi :)).Nặng rồi đây

16. khócvìai

khócvìai Mr & Ms Pac-Man

ních vào đc ních ko vào đc. vào đc 10s lại dis'@^@|||

17. tinitri

tinitri Mr & Ms Pac-Man

gm oi lai nhu trc roi gm oi vao ko dc nua~

---------- Post added at 12:09 ---------- Previous post was at 12:07 ----------

g/m oi sua loi lai di sao sua roi van nhu cu vay :(

18. vinh030688

vinh030688 Mr & Ms Pac-Man

tưởng máy mình bị sao té ra là do sv @@ làm mềnh cứ hì hà hì hục :(

19. daikathuyloi

daikathuyloi Mr & Ms Pac-Man

load game dc dek đâu? nhấp vào lauch toàn hiện cái hình nhưng màu trắng bóc! chả hiểu! đợi GM sửa vậy!

20. tranduckhoa

Thành thật xin lỗi,chúng tôi đã cố gắng hết sức:-<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.