Ra mắt Thử Nghiệm sever Rồng Thần 3.5 Nhuộm màu thời trang, thăng cấp võ hồn,phái Mộ Dung

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi vuhoangthinh, 21/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mình định để mà thấy như vậy thì cao quá nên mình bỏ cả 2 đều ko có tác dụng đâu bạn ah

2. vietsangdh

vietsangdh Youtube Master Race

bỏ thì bỏ cả 2 chứ bạn . tôi cũng bỏ tiền ra mua nguyên một bộ long thần rồi nội công mới được có 210k trong khi nó có 4 đồ ma thần nội công nó 800k còn đứa nguyên bộ nội công nó 1m2 . Thế thì cũng bó tay luôn . Ps nếu bỏ thì bỏ dòng cả 2 bộ cho đỡ bất công nha . Chơi vui nạp tiền mua bộ đồ ủng hộ mà mặc vào rồi mới thấy ức chế quá ông ạ

---------- Post added at 14:12 ---------- Previous post was at 14:03 ----------

bạn bảo ko có tác dụng mà bạn so sánh 2 acc xem acc tui là băng phong nguyên 1 bộ thần long đồ nào cũng khảm ngọc nội công mới dc 210k trong khi đó acc Lỗ Đạt thiên sơn nó mặc 4 đồ Ma thần ko khảm 1 viên nội công nào nội công nó 800k thế tui đỡ làm sao dc

3. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mỗi phái thì chỉ số nó sẽ tăng khác nhau .mạnh cái này thì yếu cái kia.tôi cầm acc GM phái tiêu dao mặc nguyên 1 bộ 10 món +thần mà kiếm +pháp hồn +TLG,TLN ko ngọc nội công mới dc có 780k .vậy mà bạn nói mặc 4 món nội công đã 800k ở đâu ra vậy.bạn xem lại đi

Chỉnh sửa cuối: 27/3/12
  4. vietsangdh

ông xem acc Lỗ Đạt thiên sơn kia nội công nó 800k lun hjx hjx bộ thần ma của nó 4 món kick dc dòng 600% bộ của tui cũng có dòng 300% mà chả thấy đâu nản luôn

5. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

bạn phải xem người ta có thêm ngọc ko các đồ khác thì sao .nếu mà chỉ mặc 4 món đó mà nc 800k tôi nghỉ làm game luôn .nói đến vậy mà còn ko hiểu

6. ngayvademtm

ngayvademtm Mr & Ms Pac-Man

dkm nói vòng vo
    chốt: có sửa 2 trang bị theo tỉ lệ tiền hay kh thôi ? nói nhảm như đàn bà
    tao chơi game lậu 2 năm nhưng sv này làm tao ức chế và tức nhất đây

7. vietsangdh

thì có mỗi bộ 4 món đó nó nâng 600% thôi mà đồ khác nó cũng là đồ thần long + chế thôi hơn tui có TLG TLN tui mới chơi chưa kiếm dc chả nhẽ hơn thế mà phái ngoại công nó còn gấp 4 lần tui . ngoại công nó có 320k thôi mà nội công 800k . Ảo ko chịu dc

8. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mình cũng chốt lại với bạn là trang bị tất cả chỉ có vậy

9. vietsangdh

ông sửa lại cho đúng đi chứ có lỗi thế tui báo cho ông sửa . Chứ ko thế mất cân bằng chơi sao lại

10. Srand Ngố

Srand Ngố °✧✯Kanie Seiya✯✧°

ăn nói chợ búa là chết đấy !
    Thiên sơn - Nội Công 800k =)) Thiên Sơn theo nội công à :-s sever ngộ nhỷ

11. vietsangdh

Còn nếu ông bảo trang bị chỉ có thế . Ông ko báo ngay từ đâu cho ra 2 set làm j cho ra bộ ma thần không thôi chứ bộ kia ko có tác dụng ông cho ra làm j cho chúng tôi mất tiền ngu . Chơi vui mất tiền mà mua thêm bực vào mình

12. +~~MrBoomba~~+

+~~MrBoomba~~+ Mario & Luigi

@Viétangdh: ông vớ vẩn quá,ông log acc LoDat vào xem có chính xác như vậy không hay chỉ nói mồm

Nói có sách mách có chứng đi.

Tui mặc nguyên set ma thần đây,thiếu 3 món,ngọc nội 7 ép đầy ra đó.nội công mới có 641k.

13. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

đúng là ko chỉ có vậy mà no chênh lệch vậy đâu.bạn phải xem người ta có đập ngọc nội công ko đồ đạc hơn thê nào và mỗi phải thì chỉ số nó tăng là khác nhau mạnh cái này yếu cái kia
    đến acc GM phái TD mặc 11 món ma thần 1 TLG 1TLN ,võ hồn ko đập ngọc nội công mà NC mới có 786k.mà mặc chỉ có 4 món mà ko ngọc nội công lên 800k sao dc

---------- Post added at 16:03 ---------- Previous post was at 15:54 ----------

bạn xem đi còn acc lỗdat mặc 4 món mà nc công 800k đấu bạn post cho mình coi cái ảnh lên đây.nói có sách mách có ví dụ

14. vietsangdh

thì nó bảo nội công nó 800k trong khi nó thiên sơn ko ngọc nội ngoại công nó có 320k . tui ko vào dc acc nó lên ko chụp dc . Nói chung chốt lại 1 câu set ma thần kích dc dòng ẩn còn long thần ko kích dc đúng ko ??

15. Mrduong2

Mrduong2 Youtube Master Race

Bó tay BăngPhong ơi,thế mà cũng đem acc tui lên nói ở đây,căn bản là ở nơi đồ đạc và cách ép ngọc..Acc tui cũng mặc gần full hết thần ma..hơn nữa tui có ép vài viên nội lực,ông có chơi bên FPT thì cũng nên bít 10 điểm + vào nội lực thiên sơn đc 89 nội công,cao hơn cả võ đang đấy.

16. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mình đã nói rồi để giảm bớt sức mạnh thì 2 dòng ẩn đó đều ko có tác dụng.vẫn là công bằng
    và 2 phái khác nhau thì chỉ số tăng nó sẽ khác nhau và bạn kiểm tra lại ngọc khảm có giống nhau ko

17. Mrduong2

Mrduong2 Youtube Master Race

P/S GM ông định cho SV chơi mỗi thiên long với phái nội hay sao mà nơi set thần ma chỉ có dòng nội công có tác dụng vậy,ngoại công tụi tui thì sao

18. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

mình đã nói là mình bỏ 2 dòng đó của cả 2 set nội và ngoại đều ko có tác dụng

19. vietsangdh

mày cho hắn tấm ảnh xem . Không có tác dụng mà nội công lên được thế à .

20. loc87gl

loc87gl Donkey Kong

đã fix lại cả 2 cùng có tác dụng nhưng chỉ số thực = 1/10 chỉ số hiển thị
    thật là mệt mỏi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.